KQBD hôm nay - Xem kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất

KQBD hôm nay mới nhất, xem kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay và đêm qua chính xác và nhanh nhất Việt Nam tại 2Gon.

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Thái Lan
28/09 18:30 BEC Tero Sasana 2-2 Port FC BEC Tero Sasana - Port FC
Giao hữu quốc tế
29/09 01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21 Crystal Palace U21 - Paris Saint Germain U21
29/09 00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren TUS Bovinghausen 04 - BSV Schuren
28/09 21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos Makedonikos Foufas - Thesprotos
28/09 21:00 Irodotos 4-2 Poros Irodotos - Poros
Giao Hữu ĐTQG
28/09 22:00 Saudi Arabia (nữ) 2-4 Bhutan (nữ) Saudi Arabia (nữ) - Bhutan  (nữ)
28/09 22:00 France U17 2-0 Wales U17 France U17 - Wales U17
Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
29/09 01:30 Villarrubia CF 2-0 CD Illescas Villarrubia CF - CD Illescas
29/09 01:30 CD Arenteiro 1-1 CD Naval CD Arenteiro - CD Naval
29/09 01:30 CF Trujillo 0-0 UD Melilla CF Trujillo - UD Melilla
29/09 01:30 Xerez Deportivo 0-2 Moralo CP Xerez Deportivo - Moralo CP
29/09 01:30 Puente Genil 0-1 CD San Roque de Lepe Puente Genil - CD San Roque de Lepe
29/09 01:00 CF Platges De Calvia 2-0 Lorca Deportiva FC CF Platges De Calvia - Lorca Deportiva FC
29/09 01:00 Bergantinos CF 2-2 Zamora CF Bergantinos CF - Zamora CF
29/09 01:00 UD Alzira 2-0 Formentera UD Alzira - Formentera
29/09 01:00 CD Anguiano 0-1 CF Illueca CD Anguiano - CF Illueca
29/09 01:00 Real Aviles 0-0 RSD Alcala Henares Real Aviles - RSD Alcala Henares
29/09 01:00 Panaderia Pulido 1-0 UD Somozas Panaderia Pulido - UD Somozas
29/09 00:45 CD Izarra 2-0 CA Monzon CD Izarra - CA Monzon
29/09 00:30 Real Union Irun 1-0 Naxara Real Union Irun - Naxara
29/09 00:15 UD Poblense 0-0 Mar Menor UD Poblense - Mar Menor
29/09 00:00 CD Huarte 0-3 Terrassa CD Huarte - Terrassa
28/09 22:00 UD Marbella 11-0 Betis de Hadu UD Marbella - Betis de Hadu
Hạng nhất Việt Nam
28/09 18:00 Cần Thơ 1-4 Phố Hiến Cần Thơ - Phố Hiến
28/09 17:00 Bình Phước 1-0 Đắk Lắk Bình Phước - Đắk Lắk
28/09 16:30 Công An Nhân Dân 1-3 Phù Đổng Công An Nhân Dân - Phù Đổng
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
28/09 22:59 Naestved 0-3 Silkeborg Naestved - Silkeborg
VĐQG Brazil
29/09 07:45 Atletico Mineiro 0-1 Palmeiras Atletico Mineiro - Palmeiras
29/09 07:45 Goias 0-1 Botafogo RJ Goias - Botafogo RJ
29/09 07:45 Internacional RS 0-0 Bragantino Internacional RS - Bragantino
29/09 07:40 Cuiaba 2-1 America MG Cuiaba - America MG
29/09 05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Atletico Clube Goianiense Corinthians Paulista (SP) - Atletico Clube Goianiense
29/09 05:00 Fluminense RJ 4-0 Juventude Fluminense RJ - Juventude
29/09 05:00 Fortaleza 3-2 Flamengo Fortaleza - Flamengo
29/09 05:00 Coritiba PR 1-0 Ceara Coritiba PR - Ceara
Hạng 2 Mexico
29/09 09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Leones Negros CSyD Dorados de Sinaloa - Leones Negros
29/09 07:05 Cancun FC 0-0 CD Alacranes de Durango Cancun FC - CD Alacranes de Durango
29/09 05:00 Celaya FC 2-1 CF Atlante Celaya FC - CF Atlante
29/09 00:00 Cimarrones de Sonora 2-1 Correcaminos UAT Cimarrones de Sonora - Correcaminos UAT
Hạng 2 Ba Lan
29/09 00:11 Polonia Warszawa 3-2 KP Calisia Kalisz Polonia Warszawa - KP Calisia Kalisz
Hạng 2 Serbia
28/09 22:00 FK Trajal Krusevac 1-1 Indjija FK Trajal Krusevac - Indjija
28/09 20:00 Jedinstvo UB 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad Jedinstvo UB - FK Radnicki Novi Belgrad
28/09 20:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Vrsac FK Rad Beograd - FK Vrsac
28/09 20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Metalac Gornji Milanovac Proleter Novi Sad - Metalac Gornji Milanovac
28/09 20:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Loznica IMT Novi Beograd - FK Loznica
Hạng 2 Slovenia
28/09 20:30 NK Fuzinar 0-1 NK Aluminij NK Fuzinar - NK Aluminij
Malaysia
28/09 20:00 Kuala Lumpur 5-0 Sarawak United Kuala Lumpur - Sarawak United
Colombia Copa Cup
29/09 08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Millonarios Atletico Junior Barranquilla - Millonarios
Bahraini King’s Cup
28/09 22:30 Al-Ittihad(BHR) 1-1 Al-Tadhmon Al-Ittihad(BHR) - Al-Tadhmon
28/09 22:30 Al-Ittifaq 1-1 Isa Town Al-Ittifaq - Isa Town
28/09 22:30 Malkia 0-2 Busaiteen Malkia - Busaiteen
28/09 22:30 Sitra 1-0 Qalali Sitra - Qalali
Uzbekistan League Women
28/09 18:00 Pakhtakor Tashkent (nữ) 4-2 Neftchi (nữ) Pakhtakor Tashkent (nữ) - Neftchi (nữ)
28/09 18:00 AGMK (nữ) 1-1 Sevinch (nữ) AGMK (nữ) - Sevinch (nữ)
28/09 18:00 PFK Qizilqum (nữ) 1-1 Sogdiana (nữ) PFK Qizilqum (nữ) - Sogdiana (nữ)
28/09 17:30 Navbahor (nữ) 0-5 Lokomotiv Tashkent (nữ) Navbahor (nữ) - Lokomotiv Tashkent (nữ)
Hạng nhất Mỹ
29/09 09:00 Sacramento Republic FC 0-1 Phoenix Rising FC Sacramento Republic FC - Phoenix Rising FC
29/09 06:30 Atlanta United FC II 0-1 Indy Eleven Atlanta United FC II - Indy Eleven
Cúp nữ Châu Âu
29/09 01:30 Benfica (nữ) 0-1 Glasgow Rangers (nữ) Benfica (nữ) - Glasgow Rangers (nữ)
29/09 01:30 Juventus (nữ) 2-0 HB Koge (nữ) Juventus (nữ) - HB Koge (nữ)
29/09 01:00 Real Madrid (nữ) 2-1 Rosenborg BK (nữ) Real Madrid (nữ) - Rosenborg BK  (nữ)
29/09 00:30 FC Zurich Frauen (nữ) 3-0 SFK 2000 Sarajevo (nữ) FC Zurich Frauen (nữ) - SFK 2000 Sarajevo (nữ)
29/09 00:15 St. Polten (nữ) 1-2 KuPs (nữ) St. Polten (nữ) - KuPs (nữ)
29/09 00:00 Ajax Amsterdam (nữ) 0-1 Arsenal (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ) - Arsenal (nữ)
28/09 23:45 BK Hacken (nữ) 0-2 Paris Saint Germain (nữ) BK Hacken (nữ) - Paris Saint Germain (nữ)
28/09 22:59 FC Rosengard (nữ) 3-1 SK Brann (nữ) FC Rosengard (nữ) - SK Brann (nữ)
28/09 21:00 Vllaznia Shkoder (nữ) 2-1 Zhilstroy Kharkov 2 (nữ) Vllaznia Shkoder  (nữ) - Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
28/09 20:00 Slavia Praha (nữ) 0-0 Valur (nữ) Slavia Praha (nữ) - Valur (nữ)
Brazil Paulista Women's League
29/09 05:00 Ferroviaria SP (nữ) 2-0 Sao Bernardo/SP(nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Sao Bernardo/SP(nữ)
29/09 01:00 Santos (nữ) 0-5 Sao Paulo/SP (nữ) Santos (nữ) - Sao Paulo/SP (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
29/09 00:00 Bizkerre (nữ) 0-5 Alhama CF (nữ) Bizkerre (nữ) - Alhama CF (nữ)
Colombia Copa Premier
29/09 03:00 Deportes Quindio 1-1 Atletico Huila Deportes Quindio - Atletico Huila
Brazil Campeonato Carioca Women
29/09 01:00 Botafogo RJ(nữ) 2-0 Perolas Negras (nữ) Botafogo RJ(nữ) - Perolas Negras (nữ)
29/09 01:00 Fluminense RJ (nữ) 7-0 America RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ) - America RJ (nữ)
29/09 01:00 Portuguesa Desportos (nữ) 7-0 Rio Sao Paulo (nữ) Portuguesa Desportos (nữ) - Rio Sao Paulo (nữ)
29/09 01:00 Flamengo/RJ (nữ) 12-0 Serra Macaense (nữ) Flamengo/RJ (nữ) - Serra Macaense (nữ)
29/09 01:00 Vasco Da Gama(nữ) 5-1 Cabofriense (nữ) Vasco Da Gama(nữ) - Cabofriense (nữ)
Slovakia Cup Women
28/09 20:30 FC Tatran Presov (nữ) 0-0 FC Kosice (nữ) FC Tatran Presov (nữ) - FC Kosice (nữ)
UEFA Youth League U19
29/09 01:30 Coleraine U19 3-2 Pobeda Prilep U19 Coleraine U19 - Pobeda Prilep U19
Albania Cup
28/09 20:00 Shkumbini Peqin 0-3 Egnatia Shkumbini Peqin - Egnatia
28/09 20:00 Partizani Tirana 0-0 KF Oriku Partizani Tirana - KF Oriku
28/09 20:00 Lushnja KS 2-0 Terbuni Puke Lushnja KS - Terbuni Puke
28/09 20:00 Butrinti Sarande 0-1 KS Dinamo Tirana Butrinti Sarande - KS Dinamo Tirana
28/09 20:00 KS Veleciku Koplik 0-3 KF Tirana KS Veleciku Koplik - KF Tirana
28/09 20:00 Burreli 2-1 Tomori berat Burreli - Tomori berat
Brazil Youth cup
29/09 03:00 Sao Raimundo-RR Youth 3-1 Andira AC Youth Sao Raimundo-RR Youth - Andira AC Youth
29/09 02:30 Real Ariquemes RO Youth 4-0 Santana AP (Youth) Real Ariquemes RO Youth - Santana AP (Youth)
29/09 02:00 Nacional Fast Club Youth 1-2 IAPE (Youth) Nacional Fast Club Youth - IAPE (Youth)
29/09 02:00 America MG (Youth) 3-1 Goias (Youth) America MG (Youth) - Goias (Youth)
29/09 01:15 Ceara (Youth) 6-3 Confianca PB Youth Ceara (Youth) - Confianca PB Youth
29/09 01:15 Remo PA (Youth) 3-1 Capital TO Youth Remo PA (Youth) - Capital TO Youth
29/09 01:00 Avai (Youth) 2-2 Brasil de Pelotas U20 Avai (Youth) - Brasil de Pelotas U20
29/09 01:00 Palmeiras (Youth) 6-0 Uniao Harmonia U20 Palmeiras (Youth) - Uniao Harmonia U20
29/09 01:00 Nautico PE (Youth) 3-1 CSE AL Youth Nautico PE (Youth) - CSE AL Youth
29/09 01:00 ABC FC RN (Youth) 4-1 Lagarto Youth ABC FC RN (Youth) - Lagarto Youth
29/09 01:00 Bahia (Youth) 0-0 Fluminense PI (Youth) Bahia (Youth) - Fluminense PI (Youth)
29/09 01:00 Internacional RS U20 3-1 Mirassol FC Youth Internacional RS U20 - Mirassol FC Youth
29/09 01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-1 Aster Brasil Youth CR Flamengo (RJ)  (Youth) - Aster Brasil Youth
28/09 20:00 Fluminense RJ (Youth) 2-0 Mixto MT Youth Fluminense RJ (Youth) - Mixto MT Youth
Ecuador Campeonato Serie B
29/09 07:00 CD Independiente Juniors 2-2 Manta FC CD Independiente Juniors - Manta FC
29/09 03:00 CD Puerto Quito 1-2 CD El Nacional CD Puerto Quito - CD El Nacional
29/09 03:00 Guayaquil SC 0-0 Libertad FC Guayaquil SC - Libertad FC
The lowlands of Scotland League
29/09 01:45 East Stirlingshire 1-4 Spartans East Stirlingshire - Spartans
29/09 01:45 Tranent Juniors 4-2 Caledonian Braves Tranent Juniors - Caledonian Braves
29/09 01:45 Stirling University 1-0 Cowdenbeath Stirling University - Cowdenbeath
29/09 01:45 Boness Utd 0-0 Civil Service Strollers FC Boness Utd - Civil Service Strollers FC
29/09 01:45 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride Dalbeattie Star - East Kilbride
29/09 01:45 Edinburgh University FC 0-1 Berwick Rangers Edinburgh University FC - Berwick Rangers
29/09 01:45 Gretna 3-1 Gala Fairydean Gretna - Gala Fairydean
England FA Women Super League
29/09 01:05 Chelsea FC (nữ) 3-1 West Ham United (nữ) Chelsea FC (nữ) - West Ham United (nữ)
Phần Lan
28/09 22:30 IFK Mariehamn 2-4 AC Oulu IFK Mariehamn - AC Oulu
28/09 22:00 SJK Seinajoen 3-1 KuPs SJK Seinajoen - KuPs
28/09 22:00 Inter Turku 0-1 FC Haka Inter Turku - FC Haka
28/09 22:00 Lahti 0-2 Vaasa VPS Lahti - Vaasa VPS
28/09 22:00 HIFK 1-5 Ilves Tampere HIFK - Ilves Tampere
Belgium Second Amateur Divisio
29/09 01:00 SC Dikkelvenne 4-5 KRC Gent SC Dikkelvenne - KRC Gent
29/09 01:00 SC Lokeren-Temse 1-0 Oudenaarde SC Lokeren-Temse - Oudenaarde
29/09 01:00 Eendracht Aalst 2-1 zelzate Eendracht Aalst - zelzate
U21 Nam Thụy Điển
28/09 22:00 Elfsborg U21 3-1 Helsingborg U21 Elfsborg U21 - Helsingborg U21
28/09 20:00 Osters U21 3-1 Halmstads U21 Osters U21 - Halmstads U21
28/09 20:00 Brommapojkarna U21 3-0 IFK Goteborg U21 Brommapojkarna U21 - IFK Goteborg U21
28/09 20:00 Varbergs BoIS U21 7-0 Djurgardens U21 Varbergs BoIS  U21 - Djurgardens U21
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
28/09 20:00 Agios Nikolaos 0-0 AO Episkopis Rethymno Agios Nikolaos - AO Episkopis Rethymno
28/09 20:00 Ilioupoli 1-2 Kallithea Ilioupoli - Kallithea
28/09 20:00 Tilikratis 1-1 OF Ierapetras Tilikratis - OF Ierapetras
28/09 20:00 Veria FC 1-1 Chania FC Veria FC - Chania FC
28/09 20:00 Tylikratis 1-1 Ierapetra Tylikratis - Ierapetra
28/09 20:00 Kalamata AO 1-0 Proodeftiki FC Kalamata AO - Proodeftiki FC
28/09 20:00 Iraklis 0-0 Niki Volou Iraklis - Niki Volou
Bosnia erzegovina 1st League
28/09 20:30 Sarajevo 0-0 Radnik Bijeljina Sarajevo - Radnik Bijeljina
Mexico U20
28/09 21:00 Chivas Guadalajara U20 3-0 Monterrey U20 Chivas Guadalajara U20 - Monterrey U20
28/09 21:00 Tigres UANL U20 3-0 Club Tijuana U20 Tigres UANL U20 - Club Tijuana U20
Croatia 3.Division
29/09 00:00 Karlovac 5-0 HASK Zagreb Karlovac - HASK Zagreb
28/09 21:15 Tekstilac Ravnice 1-2 NK Tresnjevka Tekstilac Ravnice - NK Tresnjevka
Cúp Vùng Ba Lan
28/09 21:30 CKS Czeladz 4-6 Szczakowianka Jaworzno CKS Czeladz - Szczakowianka Jaworzno
28/09 17:00 Piast Gliwice (Youth) 0-4 Gornik II Zabrze Piast Gliwice (Youth) - Gornik II Zabrze
Ghana Premier
28/09 22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC Asante Kotoko FC - Nsoatreman FC
Nicaragua Liga de Ascenso
29/09 04:00 Deportivo Masaya 4-0 San Judas Deportivo Masaya - San Judas
29/09 04:00 FC Esteli 1-1 Las Sabanas FC FC Esteli - Las Sabanas FC
29/09 02:00 AD America 1-2 Organica Masachapa FC AD America - Organica Masachapa FC
Azadegan League
28/09 21:30 Esteghlal Mollasani 1-1 Arman Gohar Sirjan Esteghlal Mollasani - Arman Gohar Sirjan
28/09 21:15 Pars Jonoubi Jam 2-1 Van Pars Isfahan Pars Jonoubi Jam - Van Pars Isfahan
28/09 21:00 Shahrdari Hamedan 1-0 Khalij Fars Mahshahr Shahrdari Hamedan - Khalij Fars Mahshahr
28/09 21:00 Kheybar Khorramabad 1-1 Esteghlal Khozestan Kheybar Khorramabad - Esteghlal Khozestan
28/09 21:00 Shahrdari Astara 1-1 Chooka Talesh Shahrdari Astara - Chooka Talesh
28/09 20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 Shahr Khodrou Khooshe Talaee Sana Saveh - Shahr Khodrou
28/09 20:45 Fajr Sepasi 1-0 Shams Azar Qazvin Fajr Sepasi - Shams Azar Qazvin
28/09 20:45 Mes Shahr-e Babak 0-0 Saipa Mes Shahr-e Babak - Saipa
28/09 20:30 Darya Babol 1-1 Chadormalou Ardakan Darya Babol - Chadormalou Ardakan
USA National Premier Soccer League
29/09 06:30 North Carolina 2-1 Central Valley Fuego North Carolina - Central Valley Fuego
Giải trẻ Anh
28/09 18:58 Huddersfield Town (R) 1-1 Wrexham Reserve Huddersfield Town (R) - Wrexham Reserve
Burkina Faso League
29/09 01:15 AS Sonabel 1-1 RC Kadiogo AS Sonabel - RC Kadiogo
28/09 22:59 AS Douanes Ouagadougou 0-0 Vitesse Delft AS Douanes Ouagadougou - Vitesse Delft
India Delhi League Women
28/09 14:45 Eves SC (nữ) 0-4 Royal Rangers FC (nữ) Eves SC (nữ) - Royal Rangers FC (nữ)
England Isthmian Cup
29/09 01:45 New Salamis 2-3 Chertsey Town New Salamis - Chertsey Town
29/09 01:30 Ramsgate 2-0 Hythe Town Ramsgate - Hythe Town
Spain Primera Division RFEF
29/09 01:00 Deportivo La Coruna 3-2 CF Talavera de la Reina Deportivo La Coruna - CF Talavera de la Reina
Germany Verbandsliga
29/09 00:30 SG VFR Dersim Russelsheim 2-3 Sportfreunde Seligenstadt SG VFR Dersim Russelsheim - Sportfreunde Seligenstadt
Slovakia I Liga Women
28/09 20:30 Dukla Banska Bystrica (nữ) 4-1 GFC Topolcany (nữ) Dukla Banska Bystrica (nữ) - GFC Topolcany (nữ)
28/09 20:30 AS Trencin (nữ) 0-3 TJ Spartak Myjava(nữ) AS Trencin (nữ) - TJ Spartak Myjava(nữ)
28/09 20:30 Spartak Trnava (nữ) 5-0 SKF Zilina (nữ) Spartak Trnava (nữ) - SKF Zilina  (nữ)
28/09 20:30 MFK Ruzomberok (nữ) 5-1 FK Nove Zamky (nữ) MFK Ruzomberok (nữ) - FK Nove Zamky  (nữ)
India Bangalore Super Division
28/09 17:30 Bangalore Eagles 1-1 ASC Center FC Bangalore Eagles - ASC   Center FC
28/09 15:30 Rebels FC 1-1 Megt Centre Rebels FC - Megt   Centre
Slovakia 3.Liga
28/09 20:30 FK Podkonice 3-1 TJ Druzstevnik Vrakun FK Podkonice - TJ Druzstevnik Vrakun
Philippines UFL
28/09 15:00 Azkals Development Team 3-0 Mendiola FC Azkals Development Team - Mendiola FC
Uruguay Cup
29/09 07:00 CS Cerrito 0-0 Torque CS Cerrito - Torque
29/09 06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 CA River Plate Defensor Sporting Montevideo - CA River Plate
29/09 06:30 CA Penarol 0-0 Boston River CA Penarol - Boston River
Brazil Campeonato Potiguar 2
29/09 06:00 Baraunas 1-2 Visao Celeste Baraunas - Visao Celeste
29/09 01:00 Alecrim Natal RN 6-0 Parnamirim SC Alecrim Natal RN - Parnamirim SC
Myanmar League 2
28/09 16:00 Dagon FC 1-0 Mawyawadi FC Dagon FC - Mawyawadi FC
Switzerland - 2.Liga
29/09 01:15 La Sarraz-Eclepens 1-2 Portalban/Gletterens La Sarraz-Eclepens - Portalban/Gletterens
29/09 01:00 FC St.Gallen U21 2-2 FC Rapperswil-Jona FC St.Gallen U21 - FC Rapperswil-Jona
29/09 01:00 US Terre Sainte 0-1 La Chaux-de-Fonds US Terre Sainte - La Chaux-de-Fonds
29/09 00:30 Breitenrain 1-0 YF Juventus Zurich Breitenrain - YF Juventus Zurich
Danish U17
28/09 21:00 Esbjerg FB U17 2-3 FC Kobenhavn U17 Esbjerg FB U17 - FC Kobenhavn U17
Germany Landespokal
29/09 00:45 RSV Meinerzhagen 2-1 SV Rodinghausen RSV Meinerzhagen - SV Rodinghausen
29/09 00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Preuben Munster SpVgg Erkenschwick - Preuben Munster
29/09 00:30 Gutersloh 3-0 SV Westfalia Rhynern Gutersloh - SV Westfalia Rhynern
29/09 00:30 SC Obersprockhovel 2-2 Yeg Hassel SC Obersprockhovel - Yeg Hassel
29/09 00:30 ASC 09 Dortmund 2-1 Sportfreunde Lotte ASC 09 Dortmund - Sportfreunde Lotte
29/09 00:00 Eimsbutteler TV 1-2 Eintracht Norderstedt Eimsbutteler TV - Eintracht Norderstedt
Cúp quốc gia Slovenia
28/09 22:59 NK Publikum Celje 5-0 Dravinja NK Publikum Celje - Dravinja
28/09 21:00 NK Skofja Loka 0-6 Triglav Gorenjska NK Skofja Loka - Triglav Gorenjska
Northern Ireland Reserve League
29/09 01:45 Dungannon Swifts Reserves 10-0 Newry City Reserves Dungannon Swifts Reserves - Newry City Reserves
U19 Iceland
29/09 01:00 Grotta Kria U19 5-0 KR/KV II U19 Grotta Kria U19 - KR/KV II U19
Brazil Serie B
29/09 07:45 Sport Club Recife PE 2-1 Nautico (PE) Sport Club Recife PE - Nautico (PE)
29/09 05:00 Ponte Preta 1-4 Cruzeiro (MG) Ponte Preta - Cruzeiro (MG)
Denmark 2 Division Women
28/09 23:30 FC Damso (nữ) 2-1 Fredensborg (nữ) FC Damso (nữ) - Fredensborg (nữ)
India Mizoram Premier League
28/09 16:30 Electric Veng FC 3-2 Bethlehem VT FC Electric Veng FC - Bethlehem VT FC
28/09 13:30 Chhinga Veng FC 1-0 Chawnpui Chhinga Veng FC - Chawnpui
Slovakia Cup
28/09 20:30 Trencianske Stankovce 0-6 Spartak Trnava Trencianske Stankovce - Spartak Trnava
28/09 20:30 Galanta 0-6 MSK Puchov Galanta - MSK Puchov
28/09 20:30 Druzstevnik Mala Maca 0-7 Slovan Bratislava Druzstevnik Mala Maca - Slovan Bratislava
VĐQG Đài Loan nữ
28/09 15:00 Taichung Blue Whale (nữ) 3-1 Hang Yuan FC (nữ) Taichung Blue Whale (nữ) - Hang Yuan FC (nữ)
Honduras Liga de Ascenso
29/09 04:30 Villanueva FC 0-1 CA Independiente Siguatepeque Villanueva FC - CA Independiente Siguatepeque
Hạng 3 Slovenia
28/09 21:00 Smartno 2-2 SD Cirkulane Smartno - SD Cirkulane
28/09 21:00 NK Posavje Krsko 1-0 NK Ljutomer NK Posavje Krsko - NK Ljutomer
Hạng 4 Phần Lan
28/09 22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 JPS FC Jyvaskyla Blackbird - JPS
28/09 22:59 SavU 0-0 Union Plaani SavU - Union Plaani
28/09 22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-1 GrIFK Reservi BK-46 Karis Karjaa - GrIFK Reservi
Cúp Quốc Gia Serbia
28/09 20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Partizan Belgrade FK Radnicki Sremska Mitrovica - Partizan Belgrade
Brazil Campeonato Pernambucano A2
29/09 01:30 1 de Maio FC 1-2 Flamengo de Arcoverde 1 de Maio FC - Flamengo de Arcoverde
29/09 01:00 Porto PE 0-0 Cha Grande PE Porto PE - Cha Grande PE
29/09 01:00 Vitoria PE 1-2 America PE Vitoria PE - America PE
29/09 01:00 Atletico PE 2-1 Ipojuca AC Atletico PE - Ipojuca AC
29/09 01:00 Ypiranga PE 0-0 Belo Jardim PE Ypiranga PE - Belo Jardim PE
29/09 01:00 Cabense PE 2-2 Santoli Cabense PE - Santoli
Argentina Youth League
28/09 20:00 All Boys U20 3-1 Tristan Suarez U20 All Boys U20 - Tristan Suarez U20
Montenegro Division 2
28/09 20:30 Otrant 0-0 FK Grbalj Radanovici Otrant - FK Grbalj Radanovici
28/09 20:30 FK Mladost DG 5-0 Celik Niksic FK Mladost DG - Celik Niksic
28/09 20:30 KOM Podgorica 1-2 FK Zeta KOM Podgorica - FK Zeta
28/09 20:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Podgorica Bokelj Kotor - FK Podgorica
28/09 20:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo FK Berane - OSK Igalo
Nữ Euro
28/09 17:00 Belgium (nữ) U17 0-1 Poland (nữ) U17 Belgium (nữ) U17 - Poland (nữ) U17
28/09 17:00 Greece (nữ) U17 0-5 Spain (nữ) U17 Greece (nữ) U17 - Spain (nữ) U17
Cúp Quốc Gia Argentina
29/09 08:05 Boca Juniors 3-2 Quilmes Boca Juniors - Quilmes
29/09 05:00 Patronato Parana 2-2 River Plate Patronato Parana - River Plate
29/09 02:00 Independiente 0-0 Talleres Cordoba Independiente - Talleres Cordoba
Brazil Campeonato Mineiro U20
28/09 20:00 CA Serranense U20 0-6 Atletico Mineiro U20 CA Serranense U20 - Atletico Mineiro U20
Germany Regionalliga
29/09 01:00 Havelse 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne Havelse - TuS Blau-Weiss Lohne
29/09 00:00 Carl Zeiss Jena 1-1 Energie Cottbus Carl Zeiss Jena - Energie Cottbus
Bolivia Primera Division
29/09 02:00 Royal Pari FC 0-2 Always Ready Royal Pari FC - Always Ready
Hạng 2 Jordan
28/09 20:00 Al-Jalil 4-0 El Alia Al-Jalil - El Alia
GER D5
29/09 00:00 Feucht SC 0-2 DJK Gebenbach Feucht SC - DJK Gebenbach
VĐQG Peru
29/09 03:30 Sport Huancayo 2-1 Deportivo Municipal Sport Huancayo - Deportivo Municipal
29/09 01:15 Academia Deportiva Cantolao 3-2 FC Carlos Stein Academia Deportiva Cantolao - FC Carlos Stein
Italy Serie D
29/09 01:30 Catania 2-1 ASD San Luca Catania - ASD San Luca
29/09 01:30 Seregno 0-0 ASD Brusaporto Seregno - ASD Brusaporto
28/09 23:30 Sambenedettese 1-1 San Nicolo Sambenedettese - San Nicolo
28/09 22:00 Alma Juventus Fano 3-2 Trastevere Calcio Alma Juventus Fano - Trastevere Calcio
28/09 22:00 Arezzo 2-0 ASD Terranuova Traiana Arezzo - ASD Terranuova Traiana
28/09 21:00 Castrovillari 1-2 FC Lamezia Terme Castrovillari - FC Lamezia Terme
28/09 20:30 FB Brindisi 1912 1-1 Casarano FB Brindisi 1912 - Casarano
28/09 20:30 Barletta 1-0 FC Francavilla Barletta - FC Francavilla
28/09 20:00 Paganese 3-2 SS Angri Paganese - SS Angri
28/09 20:00 ASD Montegiorgio 1-0 Chieti ASD Montegiorgio - Chieti
28/09 20:00 Scandicci 1-2 Forli Scandicci - Forli
28/09 20:00 Virtus Bolzano 4-2 AC Dolomiti Bellunesi Virtus Bolzano - AC Dolomiti Bellunesi
28/09 20:00 Franciacorta 2-1 US Folgore Caratese Franciacorta - US Folgore Caratese
28/09 20:00 Gozzano 1-0 USD Castellanzese Gozzano - USD Castellanzese
28/09 20:00 Lupa Frascati 1-0 Vis Artena Lupa Frascati - Vis Artena
28/09 20:00 FC Matese 1-3 Tolentino FC Matese - Tolentino
28/09 20:00 ACD SantAngelo 1-1 Prato ACD SantAngelo - Prato
28/09 20:00 Clodiense 3-2 Montecchio Maggiore Clodiense - Montecchio Maggiore
28/09 20:00 Desenzano Calvina 1-0 US Breno Desenzano Calvina - US Breno
28/09 20:00 Fezzanese 2-1 Derthona Fezzanese - Derthona
28/09 20:00 Vibonese 2-1 ASD Licata Vibonese - ASD Licata
28/09 20:00 Sammaurese 1-0 Athletic Carpi Sammaurese - Athletic Carpi
28/09 20:00 Montebelluna 3-3 Luparense FC Montebelluna - Luparense FC
28/09 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Ponte San Pietro Virtus Ciserano Bergamo - Ponte San Pietro
28/09 20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Real Agro Aversa Citta Di S. Agata - Real Agro Aversa
28/09 20:00 Cassino 3-1 US Casertana 1908 Cassino - US Casertana 1908
28/09 20:00 Cynthiabalonga 0-2 Avezzano Cynthiabalonga - Avezzano
28/09 20:00 Real Forte Querceta 1-0 Correggese Calcio Real Forte Querceta - Correggese Calcio
28/09 20:00 ASD Cartigliano 1-2 AC Este ASD Cartigliano - AC Este
28/09 20:00 ASD Sporting Trestina 2-1 Gavorrano ASD Sporting Trestina - Gavorrano
28/09 20:00 Ravenna 1-1 ASD Fanfulla Ravenna - ASD Fanfulla
28/09 20:00 Cittanova Interpiana 0-1 ASD Sancataldese Cittanova Interpiana - ASD Sancataldese
28/09 20:00 Vigor Senigallia 3-0 Team Nuova Florida Vigor Senigallia - Team Nuova Florida
28/09 20:00 Tau calcio 0-3 ASD Flaminia Civita Castellana Tau calcio - ASD Flaminia Civita Castellana
28/09 20:00 Vastogirardi 0-0 Asd Pineto Calcio Vastogirardi - Asd Pineto Calcio
28/09 20:00 Puteolana 0-3 Cavese Puteolana - Cavese
28/09 20:00 As Casale Calcio 3-1 Borgosesia As Casale Calcio - Borgosesia
28/09 20:00 ASD Alcione 4-0 SC Caronnese ASD Alcione - SC Caronnese
28/09 20:00 A.S.D. Bra 0-0 Asti A.S.D. Bra - Asti
28/09 20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Mestre ACD Campodarsego - AC Mestre
28/09 20:00 Citta di Fasano 1-0 Gladiator Citta di Fasano - Gladiator
28/09 20:00 Renty ging 2-3 Riccione Renty ging - Riccione
28/09 20:00 Varesina Calcio 1-2 Arconatese Varesina Calcio - Arconatese
28/09 20:00 Stresa Vergante 0-1 USD Pont Donnaz Stresa Vergante - USD Pont Donnaz
28/09 20:00 Ponsacco 0-3 Grosseto Ponsacco - Grosseto
28/09 20:00 Bagnolese 1-0 Salsomaggiore Bagnolese - Salsomaggiore
28/09 20:00 USD Casatese 0-0 ASD Citta Di Varese USD Casatese - ASD Citta Di Varese
28/09 20:00 Sestri Levante 1-1 Chisola Sestri Levante - Chisola
28/09 20:00 US Mariglianese 0-2 ASD Ragusa Calcio US Mariglianese - ASD Ragusa Calcio
28/09 20:00 Vastese 5-2 Roma City Vastese - Roma City
28/09 20:00 Giana 1-1 Pistoiese Giana - Pistoiese
28/09 20:00 Sona 0-2 Lumezzane Sona - Lumezzane
28/09 20:00 ASD Paterno 2-1 Santa Maria ASD Paterno - Santa Maria
28/09 20:00 Afragolese 1944 3-0 ASD Martina Franca Afragolese 1944 - ASD Martina Franca
28/09 20:00 ASD Termoli Calcio 1-1 SSD Porto D’Ascoli ASD Termoli Calcio - SSD Porto D’Ascoli
28/09 20:00 US Pianese 2-1 Sangiovannese US Pianese - Sangiovannese
28/09 20:00 Ligorna 1-0 Fossano Calcio Ligorna - Fossano Calcio
28/09 20:00 Nardo 0-0 ASD Molfetta Nardo - ASD Molfetta
28/09 20:00 Montespaccato 1-0 Ssd Group Citta Di Castello Montespaccato - Ssd Group Citta Di Castello
28/09 20:00 Aglianese 3-0 A.C. Crema 1908 Aglianese - A.C. Crema 1908
28/09 20:00 Real Calepina FC 0-0 Villa dAlme Valbrembana Real Calepina FC - Villa dAlme Valbrembana
28/09 20:00 Legnano 3-0 Pinerolo FC Legnano - Pinerolo FC
28/09 20:00 ASD Canicatti 2-0 Acireale ASD Canicatti - Acireale
28/09 20:00 Tivoli Calcio 0-0 Pomezia Tivoli Calcio - Pomezia
28/09 19:30 Ilvamaddalena 1-1 Palmese 1914 Ilvamaddalena - Palmese 1914
28/09 19:30 Nocerina 0-1 USD Lavello Nocerina - USD Lavello
Cúp Quốc Gia Paraguay
29/09 06:10 Libertad 0-0 Guarani CA Libertad - Guarani CA
29/09 03:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Tacuary FC Nacional Asuncion - Tacuary
Northern Ireland Women's Super
29/09 01:45 Linfield (nữ) 2-1 Lisburn (nữ) Linfield (nữ) - Lisburn (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
28/09 14:30 Zibo Cuju F.C. 1-3 Shanxi Chang An Athletic FC Zibo Cuju F.C. - Shanxi Chang An Athletic FC
28/09 14:30 Qingdao Manatee 3-0 Beijing BeiKong Qingdao Manatee - Beijing BeiKong
28/09 14:00 Kunshan FC 4-1 Heilongjiang Lava Spring Kunshan FC - Heilongjiang Lava Spring
South Africa League Women
28/09 22:59 JVW FC (nữ) 1-4 TUT FC (nữ) JVW FC (nữ) - TUT FC (nữ)
28/09 20:00 Mamelodi Sundowns (nữ) 4-0 Thunderbirds (nữ) Mamelodi Sundowns (nữ) - Thunderbirds (nữ)
Primera Division de El Salvador
29/09 09:00 Atletico Marte 0-0 CD FAS Atletico Marte - CD FAS
29/09 08:00 Santa Tecla 1-2 Alianza San Salvador Santa Tecla - Alianza San Salvador
29/09 04:30 Aguila 2-0 CD Chalatenango Aguila - CD Chalatenango
29/09 04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0 CD Dragon CD Platense Municipal Zacatecoluca - CD Dragon
29/09 04:00 Jocoro FC 2-2 Luis Angel Firpo Jocoro FC - Luis Angel Firpo
England Ryman(Isthmian) League
29/09 01:45 Grays Athletic 2-0 Wroxham Grays Athletic - Wroxham
Hạng 3 Mexico
29/09 04:00 Atletico Pachuca 1-0 Club Hidalguense Atletico Pachuca - Club Hidalguense
29/09 04:00 Faraones Texcoco 1-0 Deportivo Tulancingo II Faraones Texcoco - Deportivo Tulancingo II
28/09 22:59 CD Novillos Neza 3-4 Valle de Xico FC CD Novillos Neza - Valle de Xico FC
28/09 22:00 CF Pachuca III 2-0 Halcones Zuniga SC CF Pachuca III - Halcones Zuniga SC
Nữ Estonia
28/09 22:59 Saku Sporting (nữ) 5-0 FC Lootos Polva (nữ) Saku Sporting (nữ) - FC Lootos Polva (nữ)
28/09 22:59 Vaprus Parnu (nữ) 2-4 Tammeka Tartu (nữ) Vaprus Parnu (nữ) - Tammeka Tartu (nữ)
Czech Group D League
28/09 21:30 Afk Tuchlovice 1-0 Spartak Pribram Afk Tuchlovice - Spartak Pribram
28/09 21:30 FC Rokycany 2-2 Aritma Praha FC Rokycany - Aritma Praha
28/09 21:30 CLU Beroun 0-2 SK Sokolec CLU Beroun - SK Sokolec
28/09 20:30 Vysocina Jihlava B 2-2 Sokol Tasovice Vysocina Jihlava B - Sokol Tasovice
28/09 20:30 SK Batov 4-2 HFK Olomouc SK Batov - HFK Olomouc
28/09 19:00 SK Tochovice 1-5 FK Pribram B SK Tochovice - FK Pribram B
28/09 15:40 FK Banik Most B 2-0 TJ KRUPKA FK Banik Most B - TJ KRUPKA
28/09 15:30 Jiskra Trebon 1-2 FK Olympie Tyn Nad Vltavou Jiskra Trebon - FK Olympie Tyn Nad Vltavou
28/09 15:30 Povltavska FA B 2-0 SK Poricany Povltavska FA B - SK Poricany
28/09 15:15 FK Mas Taborsko B 1-1 TJ Hluboka nad Vltavou FK Mas Taborsko B - TJ Hluboka nad Vltavou
28/09 15:00 Unie Hlubina 2-1 Valasske Mezirici Unie Hlubina - Valasske Mezirici
Indonesia Liga 3
28/09 15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis Persika 1951 - PSGC Ciamis
28/09 13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang Karawang United - Perses Sumedang
Angola Girabola League
28/09 22:30 Primeiro de Agosto 0-0 Cuando Cubango Primeiro de Agosto - Cuando Cubango
Mexico Liga TDP
29/09 09:30 Coras De Nayarit 2-2 Cimarrones de Sonora FC II Coras De Nayarit - Cimarrones de Sonora FC II
29/09 09:00 Chihuahua FC 6-0 Mexicali FC Chihuahua FC - Mexicali FC
29/09 08:00 Calor de San Pedro 0-0 Huracanes Izcalli FC Calor de San Pedro - Huracanes Izcalli FC
29/09 05:00 Estudiantes Tecos 0-3 Universidad Guadalajara II Estudiantes Tecos - Universidad Guadalajara II
29/09 05:00 Loros De Colima 4-2 Correcaminos II Loros De Colima - Correcaminos II
29/09 04:00 Escorpiones FC 2-1 Sporting Canamy Escorpiones FC - Sporting Canamy
29/09 04:00 Aguacateros CDU 5-1 CD Inter Queretaro Aguacateros CDU - CD Inter Queretaro
29/09 04:00 Tritones Vallarta MFC 1-1 Los Cabos United Tritones Vallarta MFC - Los Cabos United
29/09 04:00 U.A. Zacatecas 3-3 Mineros de Fresnillo U.A. Zacatecas - Mineros de Fresnillo
29/09 04:00 Ciervos FC 6-3 Club Atletico Angelopolis Ciervos FC - Club Atletico Angelopolis
29/09 04:00 Deportiva Venados 3-1 Leviatan FC Deportiva Venados - Leviatan FC
29/09 00:00 Club Canoneros Marina 0-1 Chilpancingo Club Canoneros Marina - Chilpancingo
Panama
29/09 08:30 Plaza Amador 2-2 CD Arabe Unido Plaza Amador - CD Arabe Unido
29/09 06:15 Costa Del Este 0-2 Tauro FC Costa Del Este - Tauro FC
29/09 04:00 Veraguas FC 2-0 CA Independente Veraguas FC - CA Independente
El Salvador Reserves League
29/09 04:00 Santa Tecla U20 2-1 Alianza FC Reserves Santa Tecla U20 - Alianza FC Reserves
Hạng 4 Nauy
29/09 00:30 Eik-Tonsberg 1-1 Follo Eik-Tonsberg - Follo
28/09 19:00 Mjondalen IF B 1-2 Tromso B Mjondalen IF B - Tromso B
Germany Oberliga NOFV
29/09 00:45 MSV Düsseldorf 3-3 SF Hamborn 07 MSV Düsseldorf - SF Hamborn 07
29/09 00:00 FC Hanau 93 2-1 Bayern Alzenau FC Hanau 93 - Bayern Alzenau
29/09 00:00 TSV Steinbach II 1-0 Waldgirmes TSV Steinbach II - Waldgirmes
29/09 00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-0 FV Offenburg Neckarsulmer Sport-Union - FV Offenburg
Belgian First Amateur Division
29/09 01:00 Olympic Charleroi 0-2 Royal Knokke Olympic Charleroi - Royal Knokke
29/09 01:00 Ninove 0-3 URS Lixhe-Lanaye Ninove - URS Lixhe-Lanaye
29/09 01:00 RFC de Liege 6-0 Dessel Sport RFC de Liege - Dessel Sport
29/09 01:00 Antwerp B 1-3 LaLouviere Antwerp B - LaLouviere
Cúp quốc gia Na Uy
28/09 22:59 Tromsdalen 0-1 Bryne Tromsdalen - Bryne
Hạng 2 Venezuela
29/09 02:00 Deportivo Petare FC 0-2 Petroleros de Anzoategui Deportivo Petare FC - Petroleros de Anzoategui
29/09 02:00 Atletico La Cruz 0-2 Angostura FC Atletico La Cruz - Angostura FC
Brazil Campeonato Carioca C
29/09 01:00 Paduano RJ 2-0 Angra Dos Reis RJ Paduano RJ - Angra Dos Reis RJ
29/09 01:00 Nova Cidade RJ 2-3 Serrano BA Nova Cidade RJ - Serrano BA
29/09 01:00 Sao Goncalo 2-0 Serra Macaense Sao Goncalo - Serra Macaense
28/09 20:00 CGI April 7 2-1 Camp grand RJ CGI April 7 - Camp grand RJ
Costa Rica Primera Division Women
29/09 08:00 Alajuelense (nữ) 2-2 Municipal Pococi (nữ) Alajuelense (nữ) - Municipal Pococi (nữ)
29/09 06:00 SUVA Sports (nữ) 1-7 CS Herediano (nữ) SUVA Sports (nữ) - CS Herediano (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
29/09 01:15 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem Club Lujan - Leandro N Alem
El Salvador Segunda Division
29/09 04:00 CD Titan 4-1 Once Lobos Chalchuapa CD Titan - Once Lobos Chalchuapa
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
28/09 21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B SK Zapy - Jablonec B
28/09 15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov Benesov - Viktoria Zizkov
England Southern Premier League
29/09 01:45 Gosport Borough 1-2 Poole Town Gosport Borough - Poole Town
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
29/09 00:00 Bursaspor 0-1 Boyabat 1868 Spor Bursaspor - Boyabat 1868 Spor
28/09 21:30 S.Urfaspor 4-2 Karsiyaka S.Urfaspor - Karsiyaka
28/09 19:00 Kirklarelispor 5-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor Kirklarelispor - Siirt Il Ozle Idaresi Spor
28/09 19:00 Sariyer 3-0 Tepecik Bld Sariyer - Tepecik Bld
28/09 19:00 Afjet Afyonspor 2-4 Eynesil Afjet Afyonspor - Eynesil
28/09 19:00 Nazillispor 2-1 Sile Yildizspor Nazillispor - Sile Yildizspor
28/09 19:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Karakocan Ergene Velimese - Elazig Karakocan
28/09 19:00 Catalca Spor 1-1 Sapanca Genclikspor Catalca Spor - Sapanca Genclikspor
28/09 19:00 Kusadasispor 0-1 Bulvarspor Kusadasispor - Bulvarspor
28/09 19:00 Usakspor 2-1 Arguvan Usakspor - Arguvan
28/09 18:30 Serik Belediyespor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet Serik Belediyespor - Kelkit Belediye Hurriyet
28/09 18:30 Ankarademirspor 0-2 Karaman Belediyespor Ankarademirspor - Karaman Belediyespor
28/09 18:30 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Yalovaspor Etimesgut Belediye Spor - Yalovaspor
28/09 18:30 Nigde Belediyespor 2-1 Yomraspor Nigde Belediyespor - Yomraspor
28/09 18:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Karaman Belediyesi Spor Anadolu Selcukluspor - Karaman Belediyesi Spor
28/09 18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Kilis Bld.Spor Kirsehir Koyhizmetleri - Kilis Bld.Spor
28/09 18:00 Pazarspor 1-0 Mazidagi Fosfatspo Pazarspor - Mazidagi Fosfatspo
28/09 18:00 Adiyamanspor 0-0 Bartinspor Adiyamanspor - Bartinspor
28/09 17:00 Kastamonuspor 0-0 Nevsehirspor Genclik Kastamonuspor - Nevsehirspor Genclik
Cúp Quốc Gia Nga
29/09 00:00 FC Krasnodar 2-0 FK Nizhny Novgorod FC Krasnodar - FK Nizhny Novgorod
29/09 00:00 CSKA Moscow 2-1 FK Sochi CSKA Moscow - FK Sochi
28/09 21:30 Khimki 0-5 Lokomotiv Moscow Khimki - Lokomotiv Moscow
28/09 21:30 Gazovik Orenburg 2-2 Dynamo Moscow Gazovik Orenburg - Dynamo Moscow
28/09 19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Torpedo Moscow Ural Sverdlovsk Oblast - Torpedo Moscow
Czech Republic 5. Ligy
28/09 21:30 Loko Karlovy Vary 0-4 SK Touzim Loko Karlovy Vary - SK Touzim
28/09 21:30 Tatran Sedlcany 5-3 Mnichovohradistsky SK Tatran Sedlcany - Mnichovohradistsky SK
28/09 21:00 Velke Losiny 0-1 FK Brodek u Prerova Velke Losiny - FK Brodek u Prerova
28/09 21:00 Tj Sigma Lutin 0-4 TJ Medlov Tj Sigma Lutin - TJ Medlov
28/09 21:00 Mutenice 0-2 FC Svratka Brno Mutenice - FC Svratka Brno
28/09 21:00 Bosonohy 0-2 MS Brno Bosonohy - MS Brno
28/09 21:00 SK Olympia Rajecko 3-3 SK Krumvir SK Olympia Rajecko - SK Krumvir
28/09 15:30 SK Hrebec 2-1 FC Velim SK Hrebec - FC Velim
28/09 15:30 Boskovice 4-0 SK Lisen B Boskovice - SK Lisen B
28/09 15:30 Sokol Nespeky 1-0 Horky Nad Jizerou Sokol Nespeky - Horky Nad Jizerou
28/09 15:15 TJ Sokol Srbice 1-3 Tj Spartak Perstejn TJ Sokol Srbice - Tj Spartak Perstejn
28/09 15:15 FC Kurim 1-1 Bystrc Kninicky FC Kurim - Bystrc Kninicky
Brazil national youth (U20) Football Championship
29/09 01:00 Joinville SC Youth 3-1 Brusque U20 Joinville SC Youth - Brusque U20
29/09 01:00 America-RJ U20 0-2 Marica RJ U20 America-RJ U20 - Marica RJ U20
29/09 01:00 Floresta CE Youth 2-2 Fortaleza U20 Floresta CE Youth - Fortaleza U20
29/09 01:00 Olaria RJ U20 1-1 Goncalense FC U20 Olaria RJ U20 - Goncalense FC U20
28/09 20:00 Angra Dos Reis RJ U20 0-2 Artsul U20 Angra Dos Reis RJ U20 - Artsul U20
India Punjab Super League
28/09 17:02 Jagat Singh Palahi FA 0-1 Punjab Police Jalandhar Jagat Singh Palahi FA - Punjab Police Jalandhar
Brazil Copa Gaucho
29/09 05:30 EC Passo Fundo 3-0 Elite Clube Desportivo EC Passo Fundo - Elite Clube Desportivo
Brazil Serie D
29/09 02:00 Floresta CE 0-0 Guarany CE Floresta CE - Guarany CE
29/09 01:00 Maracana CE 2-1 Icasa CE Maracana CE - Icasa CE
29/09 01:00 Hercilio Luz SC 3-2 Figueirense Hercilio Luz SC - Figueirense
Ireland Leinster Senior League
29/09 02:10 Liffeys Pearse 0-2 Ballymun United Liffeys Pearse - Ballymun United
29/09 01:45 St. Mochtas 3-2 Bangor Celtic St. Mochtas - Bangor Celtic
29/09 01:30 Firhouse Clover FC 0-1 St Francis FC Firhouse Clover FC - St Francis FC
Hạng 2 Azerbaijan
28/09 18:30 FK MOIK Baku 2-1 Kapaz PFK II FK MOIK Baku - Kapaz PFK II
28/09 18:30 FK Qabala II 0-1 Zira FK II FK Qabala II - Zira FK II
28/09 18:30 E Nel G Tick 2-4 Keshla FK II E Nel G Tick - Keshla FK II
28/09 18:30 Araz Nakhchivan 4-0 Standard Sumgayit II Araz Nakhchivan - Standard Sumgayit II
Panama Liga Prom
29/09 06:00 San Martin FC 3-2 Alianza FC Panama Reserves San Martin FC - Alianza FC Panama Reserves
29/09 06:00 Herrera FC Reserves 1-2 Mario Mendez FC Herrera FC Reserves - Mario Mendez FC
29/09 04:00 UMECIT 4-0 Sporting San Miguelito Reserves UMECIT - Sporting San Miguelito Reserves
VĐQG Costa Rica
29/09 09:15 Deportivo Saprissa 1-0 AD Guanacasteca Deportivo Saprissa - AD Guanacasteca
29/09 08:00 Puntarenas 0-2 Guadalupe FC Puntarenas - Guadalupe FC
29/09 07:00 Cartagines Deportiva SA 1-2 Alajuelense Cartagines Deportiva SA - Alajuelense
BSWCP
28/09 21:30 Egypt Beach Soccer 7-2 Uganda Beach Football Team Egypt Beach Soccer - Uganda Beach Football Team
28/09 19:30 Mauritius Beach Soccer 2-5 Tanzania Beach Football Team Mauritius Beach Soccer - Tanzania Beach Football Team
28/09 17:30 South Africa Beach Soccer 4-8 Mozambique Beach Soccer South Africa Beach Soccer - Mozambique Beach Soccer
28/09 15:30 Seychelles Beach Soccer 2-12 Senegal Beach Soccer Seychelles Beach Soccer - Senegal Beach Soccer
Kosovo Superliga
29/09 00:00 Prishtina 0-0 KF Drita Gjilan Prishtina - KF Drita Gjilan
28/09 18:00 Malisheva 2-3 KF Ballkani Malisheva - KF Ballkani
USA Independent League
29/09 09:00 California Utd Strikers 3-1 AC Syracuse Pulse California Utd Strikers - AC Syracuse Pulse
29/09 06:00 Chattanooga 2-1 Albion San Diego Chattanooga - Albion San Diego
Hạng 3 Hungary
28/09 22:59 Beech Sigit 2-2 Csornai SE Beech Sigit - Csornai SE
28/09 21:00 BVSC Zuglo 4-0 Jaszberenyi FC BVSC Zuglo - Jaszberenyi FC
28/09 21:00 Tatabanya 0-0 Kaposvar Tatabanya - Kaposvar
28/09 21:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 BKV Elore Hajduszoboszlo SE - BKV Elore
28/09 21:00 Balatonfuredi FC 2-1 Gyori ETO FC II Balatonfuredi FC - Gyori ETO FC II
28/09 21:00 Veszprem 2-0 UFC Nagykanizsa Veszprem - UFC Nagykanizsa
28/09 21:00 DEAC 3-1 Korosladany MSK DEAC - Korosladany MSK
28/09 21:00 Cegled 2-1 Ujpesti TE B Cegled - Ujpesti TE B
28/09 21:00 Penzugyor SE 3-1 Senyo Carnifex Penzugyor SE - Senyo Carnifex
28/09 21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 3-0 Szekszard UFC Dunaujvaros Palhalma Agrospecial - Szekszard UFC
28/09 21:00 RCO Agde 3-0 Kelen SC RCO Agde - Kelen SC
28/09 21:00 Technoroll Teskand KSE 5-1 Zsambeki SK Technoroll Teskand KSE - Zsambeki SK
28/09 21:00 Eger SE 2-0 KARCAG SE Eger SE - KARCAG SE
28/09 21:00 Kecskemeti TE II 2-0 Szolnoki MAV FC Kecskemeti TE II - Szolnoki MAV FC
28/09 21:00 Kisvarda II 2-0 Diosgyori VTK II Kisvarda II - Diosgyori VTK II
28/09 21:00 Tiszaujvaros 1-4 Tiszafured VSE Tiszaujvaros - Tiszafured VSE
English Women's Conference North
29/09 01:45 Brighouse Town (nữ) 1-1 Huddersfield (nữ) Brighouse Town (nữ) - Huddersfield (nữ)
Cúp quốc gia Romania
29/09 01:30 Rapid Bucuresti 3-0 Afumati Rapid Bucuresti - Afumati
28/09 22:45 ACS Viitorul Selimbar 0-4 Petrolul Ploiesti ACS Viitorul Selimbar - Petrolul Ploiesti
28/09 20:30 Scolar Resita 0-4 CS Mioveni Scolar Resita - CS Mioveni
28/09 20:30 CS Ocna Mures 3-0 CSM Slatina CS Ocna Mures - CSM Slatina
28/09 20:30 FC Gloria Bistrita 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia FC Gloria Bistrita - FC Unirea 2004 Slobozia
28/09 20:00 Jiul Petrosani 1-1 FC Otelul Galati Jiul Petrosani - FC Otelul Galati
28/09 20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 UTA Arad ACS Foresta Suceava - UTA Arad
Argentina Reserve League
29/09 02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves Villa Dalmine Reserves - Defensores de Belgrano Reserves
29/09 02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves CA Estudiantes Caseros Reserves - Deportivo Moron Reserves
29/09 01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves CA San Telmo Reserves - CA Brown de Adrogue Reserves
29/09 01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves CA Atlanta Reserves - All Boys Reserves
28/09 22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves General Lamadrid Reserves - Argentino Merlo Reserves
28/09 21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves Rosario Central Reserves - Racing Club Reserves
28/09 21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves Gimnasia LP Reserves - Barracas Central Reserves
28/09 21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves Temperley Reserves - Sacachispas Reserves
28/09 20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves Huracan Reserves - San Lorenzo Reserves

2Gon - Cập nhật KQBD hôm nay chính xác nhất

Những thông tin về kết quả bóng đá trực tuyến luôn được 2Gon cập nhật nhanh chóng theo từng trận đấu nên người chơi sẽ có thời gian để đưa ra những nhận định kèo chuẩn xác nhất.

Xem kết quả bóng đá, cập nhật kqbd trực tuyến hôm nay tại 2Gon có gì vượt trội?

Với mục đích hoạt động phi lợi nhuận, 2GON.COM là bến đỗ lý tưởng nhất cho những cổ động viên, những fan hâm mộ, những con người có niềm đam mê mãnh liệt với quả bóng tròn. Đến đây, giới mộ điệu dễ dàng "lục tìm" lại những hình ảnh, những khoảnh khắc làm nên lịch sử của những ngôi sao bóng đá, xem lại những bàn thắng đẹp đi cùng năm tháng, cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá, tường thuật trực tiếp các giải đấu lớn như Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Champions League... cập nhật tin tức bên lề của sân bóng từ cầu thủ cho đến vấn đề chuyển nhượng giữa các câu lạc bộ, đội tuyển quốc gia.

Kết quả bóng đá được nhiều người xem nhất hôm nay

Kqbd hôm nay từ những giải bóng đá lớn cho đến những giải nhỏ đều được 2Gon cập nhật liên tục hàng ngày, đặc biệt một số giải được rất nhiều fan hâm mộ quan tâm và tìm hiểu về kết quả bóng đá là các giải đấu sau:

Kết quả Ngoại hạng Anh - KQBD Anh

Kqbd Anh được 2 gửi tới bạn đọc thông qua thời gian thực, bóng lăn là có kết quả, đặc biệt kết quả giải Ngoại hạng Anh đang được rất nhiều người quan tâm hiện nay.

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha - KQBD TBN

Ngoài đội tuyển bóng đá TBN thì kqbd TBN, kqbd Laliga cũng được cập nhật không thiết một trận đấu nào, ngay cả các trận đấu thuộc giải hạng 2 TBN, giải Cup nhà vua TBN cũng được cập nhật đầy đủ nhất.

Kết quả bóng đá Pháp - KQBD Pháp

Kết quả bóng đá giải VĐQG Pháp là Ligue 1 cũng được 2Gon.com cập nhật xuyên suốt mỗi khi có trận đấu diễn ra.

Kết quả bóng đá Ý - KQBD Ý

Kết quả bóng đá Serie A của Italia (Ý) được cập nhật đầy đủ, chi tiết và cập nhật diễn biến trong từng trận đấu.

Kết quả bóng đá Đức - KQBD Đức

KQBD C1 - Kết quả bóng đá Cúp C1

Cup C1 châu Âu luôn đá rất muộn theo giờ Việt Nam, cũng chính vì vậy có rất nhiều fan hâm mộ luôn tìm kiếm Kết quả C1 đêm qua mỗi khi ngủ dậy. Dữ liệu của 2Gon.com rất đa dạng vì vậy mọi kết quả Cup C1 ngay từ vòng loại cho tới vòng bảng đều được cập nhật đầy đủ.

Kết quả bóng đá Cúp C2

Kết quả bóng đá World Cup:

Kết quả World Cup sẽ được cập nhật đầy đủ khi giải World Cup 2022 được diễn ra. Mọi thông tin về giải đấu sẽ được cập nhật đầy đủ chi tiết và gửi tới đọc giả.

Kết quả bóng đá Việt Nam - KQBD VN

Kết quả Euro

Những CLB được nhiều người tìm kiếm KQBD nhất tại 2Gon

Ngoài việc xem kết quả giải đấu thì các fan hâm mộ của từng đội tuyển cũng tìm và quan tâm tới kết quả của đội bóng của mình. Đặc biệt có một số đội bóng lớn đang được rất nhiều các fan hâm mộ quan tâm đó là:

Kết quả bóng đá MU

Man United là CLB nhận được nhiều sự cổ vũ của người hâm mộ Việt Nam, cũng chính vì vậy mà KQBD MU luôn được các Fan của "Quỷ Đỏ" tìm kiếm, không chỉ kết quả, 2Gon còn cập nhật đầy đủ lịch thi đấu, BXH và tỷ lệ kèo mỗi khi có trận đấu diễn ra.

Kết quả bóng đá Chelsea

Kết quả bóng đá Liverpool

Kết quả PSG

Kết quả Real Madrid

Kết quả Arsenal

Kết quả Barcelona

Kết quả Bayern Munich

Kết quả Juventus

Hãy truy cập thường xuyên vào 2Gon ngay hôm nay để xem KQBD hôm nay nhanh nhất! Ngoài ra quý bạn đọc cũng có thể theo dõi các bài nhận định bóng đá và soi kèo từ chuyên gia để có cái nhìn tổng quan hơn về trận đấu sắp diễn ra.