Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga 2022 mới nhất hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 2 Nga
02/10 22:00 FK Znamya Noginsk 1-5 Khimki (R) FK Znamya Noginsk - Khimki (R)
02/10 21:00 FK Chayka Pesch 3-1 Spartak Nalchik FK Chayka Pesch - Spartak Nalchik
02/10 21:00 FC Murom 1-0 Spartak Kostroma FC Murom - Spartak Kostroma
02/10 20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-1 Zenit-2 St.Petersburg Dinamo Saint Petersburg - Zenit-2 St.Petersburg
02/10 20:00 FK Ryazan 2-0 Dinamo Briansk FK Ryazan - Dinamo Briansk
02/10 20:00 FK Spartak Tambov 3-2 Arsenal Tula II FK Spartak Tambov - Arsenal Tula II
02/10 20:00 Peresvet Podolsk 0-2 Rodina Moskva II Peresvet Podolsk - Rodina Moskva II
02/10 19:00 Dinamo Moscow B 2-1 Dynamo Vologda Dinamo Moscow B - Dynamo Vologda
02/10 19:00 Salyut-Energia Belgorod 6-1 FK Kaluga Salyut-Energia Belgorod - FK Kaluga
02/10 19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 FK Leningradets Baltika-BFU Kaliningrad - FK Leningradets
02/10 19:00 Elektron VN 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Elektron VN - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
02/10 19:00 Saturn Moscow 0-1 SKA Khabarovsk II Saturn Moscow - SKA Khabarovsk II
02/10 18:30 Zvezda Sint Petersburg 1-1 Zorkyi Krasnogorsk Zvezda Sint Petersburg - Zorkyi Krasnogorsk
02/10 18:00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Torpedo Moskau II Khimik Dzerzhinsk - Torpedo Moskau II
02/10 18:00 Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Barnaul Irtysh 1946 Omsk - Dinamo Barnaul
02/10 18:00 Sokol 1-0 Zenit Penza Sokol - Zenit Penza
02/10 17:00 Strogino Moscow 1-0 Metallurg Lipetsk Strogino Moscow - Metallurg Lipetsk
02/10 17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-1 FK Orenburg-2 Sibir-M Novosibirsk - FK Orenburg-2
02/10 17:00 Balashikha 2-1 Dinamo Vladivostok Balashikha - Dinamo Vladivostok
02/10 17:00 Amkar Perm 1-0 Nosta Novotroitsk Amkar Perm - Nosta Novotroitsk
02/10 16:00 Torpedo Miass 0-2 Chelyabinsk Torpedo Miass - Chelyabinsk
02/10 11:00 SY Sakhalinsk 1-0 Kvant Obninsk SY Sakhalinsk - Kvant Obninsk
01/10 21:00 Chernomorets Novorossiysk 3-0 FK Kuban Kholding Chernomorets Novorossiysk - FK Kuban Kholding
01/10 21:00 Tyumen 2-2 FK Ural-2 Tyumen - FK Ural-2
01/10 20:00 Torpedo Vladimir 2-2 Tekstilshchik Ivanovo Torpedo Vladimir - Tekstilshchik Ivanovo
01/10 20:00 Chertanovo Moscow 0-0 FC Tver Chertanovo Moscow - FC Tver
01/10 20:00 Druzhba Maykop 0-1 Mashuk-KMV Druzhba Maykop - Mashuk-KMV
01/10 19:00 Stavropolye-2009 0-1 FK Biolog Stavropolye-2009 - FK Biolog
01/10 19:00 Legion Dynamo 1-1 Alania-d Vladikavkaz Legion Dynamo - Alania-d Vladikavkaz
01/10 19:00 SKA Rostov 1-0 Rotor Volgograd SKA Rostov - Rotor Volgograd
01/10 18:00 FK Zenit Izhevsk 2-0 FK Khimik-Avgust FK Zenit Izhevsk - FK Khimik-Avgust
01/10 18:00 Luki Energiya 4-1 Rodina Moskva III Luki Energiya - Rodina Moskva III
01/10 17:00 Avangard 0-0 FK Sakhalinets Avangard - FK Sakhalinets
30/09 20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 6-2 FK Kolomna FK Kosmos Dolgoprudny - FK Kolomna
30/09 17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog FC Yessentuki - FK Forte Taganrog
29/09 22:59 Saturn Moscow 2-1 Dinamo Vladivostok Saturn Moscow - Dinamo Vladivostok
29/09 18:00 Balashikha 2-0 SKA Khabarovsk II Balashikha - SKA Khabarovsk II
26/09 22:59 FK Leningradets 4-2 Zvezda Sint Petersburg FK Leningradets - Zvezda Sint Petersburg
26/09 22:30 Spartak Kostroma 4-0 Chertanovo Moscow Spartak Kostroma - Chertanovo Moscow
26/09 22:00 Sokol 3-1 FK Kaluga Sokol - FK Kaluga
26/09 22:00 Torpedo Vladimir 1-4 FC Murom Torpedo Vladimir - FC Murom
26/09 22:00 FK Spartak Tambov 2-3 Strogino Moscow FK Spartak Tambov - Strogino Moscow
26/09 22:00 Znamya Truda 0-1 Tekstilshchik Ivanovo Znamya Truda - Tekstilshchik Ivanovo
26/09 22:00 Dinamo Briansk 1-0 Peresvet Podolsk Dinamo Briansk - Peresvet Podolsk
26/09 22:00 Metallurg Lipetsk 3-0 Kvant Obninsk Metallurg Lipetsk - Kvant Obninsk
26/09 20:00 Zorkyi Krasnogorsk 4-0 Elektron VN Zorkyi Krasnogorsk - Elektron VN
26/09 19:00 FC Tver 2-0 Dinamo Moscow B FC Tver - Dinamo Moscow B
26/09 19:00 Rodina Moskva III 0-1 Zenit-2 St.Petersburg Rodina Moskva III - Zenit-2 St.Petersburg
26/09 19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 7-0 Luki Energiya FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - Luki Energiya
26/09 19:00 FK Kolomna 2-2 Salyut-Energia Belgorod FK Kolomna - Salyut-Energia Belgorod
26/09 19:00 Dynamo Vologda 0-0 Khimik Dzerzhinsk Dynamo Vologda - Khimik Dzerzhinsk
26/09 18:00 Arsenal Tula II 0-2 Rodina Moskva II Arsenal Tula II - Rodina Moskva II
26/09 18:00 Yadro St. Petersburg 2-2 Dinamo Saint Petersburg Yadro St. Petersburg - Dinamo Saint Petersburg
26/09 18:00 FK Sakhalinets 1-1 FK Ryazan FK Sakhalinets - FK Ryazan
26/09 17:00 Khimki (R) 2-3 FK Kosmos Dolgoprudny Khimki (R) - FK Kosmos Dolgoprudny
26/09 17:00 FK Znamya Noginsk 1-1 Zenit Penza FK Znamya Noginsk - Zenit Penza
26/09 15:00 SY Sakhalinsk 1-0 Avangard SY Sakhalinsk - Avangard
25/09 21:00 Rotor Volgograd 3-1 Stavropolye-2009 Rotor Volgograd - Stavropolye-2009
25/09 21:00 Tyumen 1-2 Torpedo Miass Tyumen - Torpedo Miass
25/09 20:00 FK Forte Taganrog 0-0 FK Chayka Pesch FK Forte Taganrog - FK Chayka Pesch