Kèo bóng đá Indonesia Liga 3 2022 - Tỷ lệ bóng đá Indonesia

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Indonesia Liga 3
05/10 15:30 Serang Jaya 0-0 Bantara SC Serang Jaya - Bantara SC
05/10 13:30 Banten Jaya FC 0-3 Astam FC Banten Jaya FC - Astam FC
04/10 13:30 Billal FC 0-3 Inter Banten Billal FC - Inter Banten
03/10 15:50 Anyar Pratama FC 0-6 Bantara SC Anyar Pratama FC - Bantara SC
03/10 13:35 Persigon Cilegon 0-2 Astam FC Persigon Cilegon - Astam FC
02/10 15:45 Persika 1951 2-0 Depok United Persika 1951 - Depok United
02/10 13:00 Perses Sumedang 2-1 PS BRT Subang Perses Sumedang - PS BRT Subang
02/10 08:00 PSGC Ciamis 1-0 Karawang United PSGC Ciamis - Karawang United
30/09 16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951 PS BRT Subang - Persika 1951
30/09 13:30 Karawang United 3-2 Depok United Karawang United - Depok United
30/09 08:00 Perses Sumedang 1-2 PSGC Ciamis Perses Sumedang - PSGC Ciamis
28/09 15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis Persika 1951 - PSGC Ciamis
28/09 13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang Karawang United - Perses Sumedang
28/09 08:00 Depok United 2-3 PS BRT Subang Depok United - PS BRT Subang
25/09 14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC Panua GFC - Mahardika FC
23/09 14:35 PSP Pohuwato 4-3 MIPO FC PSP Pohuwato - MIPO FC
23/09 09:00 Pakuan City FC 1-1 Persikabumi Sukabumi Pakuan City FC - Persikabumi Sukabumi
22/09 15:30 PSGJ Kabupaten Cirebon 1-0 Persikad 1999 FC PSGJ Kabupaten Cirebon - Persikad 1999 FC
22/09 14:25 Persekota Telaga 1-0 IPPOT Bulango Persekota Telaga - IPPOT Bulango
22/09 14:15 Paguyaman All Star 2-0 Boliyohuto FC Paguyaman All Star - Boliyohuto FC
22/09 13:00 Young Tigers 0-2 Parma FC Bandung Young Tigers - Parma FC Bandung
22/09 10:00 Mandala Majalengka 1-4 Bandung Timur FC Mandala Majalengka - Bandung Timur FC
21/09 14:30 Mahardika FC 2-1 Predator FC Mahardika FC - Predator FC
21/09 10:10 PS BRT Subang 0-0 Perkesit Cianjur PS BRT Subang - Perkesit Cianjur
21/09 08:00 Bekasi United 0-1 Persikabumi Sukabumi Bekasi United - Persikabumi Sukabumi
20/09 14:15 Boalemo FC 2-1 Gorontalo United Boalemo FC - Gorontalo United
19/09 14:15 Lakeya FC 1-1 MIPO FC Lakeya FC - MIPO FC
18/09 14:25 Boliyohuto FC 1-0 PS Gorut Boliyohuto FC - PS Gorut
18/09 14:15 IPPOT Bulango 2-1 Rajawali FC IPPOT Bulango - Rajawali FC
17/09 14:15 Basmi FC 3-5 Likot FC Basmi FC - Likot FC
17/09 14:15 Panua GFC 3-1 Predator FC Panua GFC - Predator FC
16/09 14:15 Persital FC 4-1 Abdi United Persital FC - Abdi United
14/09 14:15 Sparadis United 0-6 Dulamayo FC Sparadis United - Dulamayo FC
14/09 14:15 Paguyaman All Star 3-1 PS Gorut Paguyaman All Star - PS Gorut
13/09 14:15 Mahardika FC 5-0 MIPO FC Mahardika FC - MIPO FC
13/09 14:15 Persidago Gorontalo 3-4 Panipi Raya FC Persidago Gorontalo - Panipi Raya FC
12/09 14:15 Kreasindo FC 1-5 Boalemo FC Kreasindo FC - Boalemo FC
12/09 14:10 Rajawali FC 3-2 Persekota Telaga Rajawali FC - Persekota Telaga
10/09 14:15 IPPOT Bulango 2-1 Abdi United IPPOT Bulango - Abdi United
08/09 14:15 Dulamayo FC 0-9 Persital FC Dulamayo FC - Persital FC
05/09 14:15 PSP Pohuwato 0-1 Panua GFC PSP Pohuwato - Panua GFC
04/09 14:15 Boliyohuto FC 0-1 Kreasindo FC Boliyohuto FC - Kreasindo FC
04/09 14:15 Abdi United 2-3 Rajawali FC Abdi United - Rajawali FC
01/09 14:15 Panipi Raya FC 6-1 Muara Tirta Panipi Raya FC - Muara Tirta
30/08 14:15 Persidago Gorontalo 9-0 Telaga Biru FC Persidago Gorontalo - Telaga Biru FC
25/08 14:00 Singaraja ZFP 1-0 Perseden Denpasar Singaraja ZFP - Perseden Denpasar
21/08 14:00 Putra Tresna Bali 0-3 Perseden Denpasar Putra Tresna Bali - Perseden Denpasar
14/08 14:00 Perst Tabanan 0-5 PS Tunas Muda Ubud Perst Tabanan - PS Tunas Muda Ubud
27/03 14:00 Putra Delta Sidoarjo FC 6-1 Medan Utama FC Putra Delta Sidoarjo FC - Medan Utama FC
13/03 15:15 PSGC Ciamis 0-3 Gresik United PSGC Ciamis - Gresik United
12/03 15:10 Putra Delta Sidoarjo FC 2-1 Farmel FC Putra Delta Sidoarjo FC - Farmel FC
12/03 12:49 Deltras Sidoarjo 2-1 Persedikab Kediri Deltras Sidoarjo - Persedikab Kediri
10/03 15:15 Persidago Gorontalo 1-1 PSGC Ciamis Persidago Gorontalo - PSGC Ciamis
10/03 15:15 PS Siak 1-4 Karo United PS Siak - Karo United
10/03 13:00 Medan Utama FC 1-1 Gresik United Medan Utama FC - Gresik United
10/03 13:00 Serpong City FC 0-1 Persikab Bandung Serpong City FC - Persikab Bandung
09/03 15:15 Persikota Tangerang 1-3 Putra Delta Sidoarjo FC Persikota Tangerang - Putra Delta Sidoarjo FC
09/03 13:00 Persipa Pati 6-3 Farmel FC Persipa Pati - Farmel FC
07/03 15:15 Gresik United 0-0 Persidago Gorontalo Gresik United - Persidago Gorontalo
07/03 15:15 Persikab Bandung 4-0 PS Siak Persikab Bandung - PS Siak