Kèo bóng đá Hạng 4 Đan Mạch 2022 - Tỷ lệ bóng đá Đan mạch

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Hạng 4 Đan Mạch
01/10 17:00 B1908 - Greve Fodbold 0.85 1/2:0 0.99 B1908 vd Greve Fodbold
01/10 17:00 GVI - Gorslev IF 0.85 0:3/4 0.95 GVI vd Gorslev IF
01/10 17:00 KFUM Kobenhavn - Næstved IF 2 0.83 0:0 0.93 KFUM Kobenhavn vd Næstved IF 2
01/10 18:00 Viby IF - Kjellerup 0.85 0:2 0.95 Viby IF vd Kjellerup
01/10 18:00 Allerod - Ledoje-Smorum Fodbold 1.08 0:1 0.73 Allerod vd Ledoje-Smorum Fodbold
01/10 18:00 Frederikssund IK - Skjold 0.85 0:1 0.95 Frederikssund IK vd Skjold
01/10 18:00 OKS - B 1909 Odense OKS vd B 1909 Odense
01/10 18:00 Otterup - Brabrand 2 Otterup vd Brabrand 2
01/10 18:00 BK Avarta - Slagelse BI 0.78 0:1/2 1.03 BK Avarta vd Slagelse BI
01/10 18:00 Vinder Vatanspor-VRI - AaB 2 0.78 1/4:0 1.03 Vinder Vatanspor-VRI vd AaB 2
01/10 18:00 Odder IGF - ASA Aarhus 0.85 0:1 1/4 0.95 Odder IGF vd ASA Aarhus
01/10 18:00 Tarup Paarup IF - Varde Tarup Paarup IF vd Varde
01/10 18:00 Karlslunde IF - Bronshoj 0.90 1/4:0 0.90 Karlslunde IF vd Bronshoj
01/10 18:30 Hedensted - Marienlyst Hedensted vd Marienlyst
01/10 18:30 Norresundby - Vegar 0.98 1 3/4:0 0.83 Norresundby vd Vegar
01/10 19:00 Herlev IF - Valle Brooklyn 0.80 0:1 1.00 Herlev IF vd Valle Brooklyn
01/10 19:00 Tarnby FF - Herstedoster 0.93 0:1 3/4 0.88 Tarnby FF vd Herstedoster
01/10 20:00 FC Djursland - Aarhus Fremad 2 0.93 1 1/2:0 0.88 FC Djursland vd Aarhus Fremad 2
02/10 19:00 Ringkobing - B 1913 Odense Ringkobing vd B 1913 Odense
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 4 Đan Mạch
01/10 00:00 Holbaek 0-1 KFUM Roskilde Holbaek - KFUM Roskilde
25/09 19:00 Ringkobing 1-0 Marienlyst Ringkobing - Marienlyst
24/09 21:15 Brabrand 2 0-3 B 1909 Odense Brabrand 2 - B 1909 Odense
24/09 20:00 FC Djursland 0-2 Odder IGF FC Djursland - Odder IGF
24/09 19:00 Herlev IF 0-2 Skjold Herlev IF - Skjold
24/09 19:00 B 1913 Odense 0-3 Tarup Paarup IF B 1913 Odense - Tarup Paarup IF
24/09 18:30 Norresundby 0-1 Kjellerup Norresundby - Kjellerup
24/09 18:30 Hedensted 1-1 OKS Hedensted - OKS
24/09 18:30 Herstedoster 2-5 KFUM Roskilde Herstedoster - KFUM Roskilde
24/09 18:00 Frederikssund IK 3-1 Ledoje-Smorum Fodbold Frederikssund IK - Ledoje-Smorum Fodbold
24/09 18:00 Gorslev IF 0-5 Tarnby FF Gorslev IF - Tarnby FF
24/09 18:00 Otterup 1-1 Varde Otterup - Varde
24/09 18:00 AaB 2 1-1 Vejgaard B AaB 2 - Vejgaard B
24/09 18:00 Allerod 1-3 Næstved IF 2 Allerod - Næstved IF 2
24/09 18:00 Karlslunde IF 2-2 Holbaek Karlslunde IF - Holbaek
24/09 18:00 Viby IF 3-2 Aarhus Fremad 2 Viby IF - Aarhus Fremad 2
24/09 18:00 Vinder Vatanspor-VRI 4-1 ASA Aarhus Vinder Vatanspor-VRI - ASA Aarhus
24/09 17:00 KFUM Kobenhavn 0-2 BK Avarta KFUM Kobenhavn - BK Avarta
24/09 17:00 GVI 1-1 Greve Fodbold GVI - Greve Fodbold
24/09 17:00 B1908 2-3 Bronshoj B1908 - Bronshoj
24/09 00:35 Valle Brooklyn 0-2 Slagelse BI Valle Brooklyn - Slagelse BI
17/09 21:00 Skjold 1-1 Valle Brooklyn Skjold - Valle Brooklyn
17/09 19:00 Aarhus Fremad 2 1-1 Norresundby Aarhus Fremad 2 - Norresundby
17/09 18:30 KFUM Roskilde 1-2 Karlslunde IF KFUM Roskilde - Karlslunde IF
17/09 18:30 Kjellerup 1-3 AaB 2 Kjellerup - AaB 2
17/09 18:00 Vejgaard B 2-1 Vinder Vatanspor-VRI Vejgaard B - Vinder Vatanspor-VRI
17/09 18:00 Slagelse BI 3-1 KFUM Kobenhavn Slagelse BI - KFUM Kobenhavn
17/09 18:00 Odder IGF 3-3 Viby IF Odder IGF - Viby IF
17/09 18:00 BK Avarta 1-0 Allerod BK Avarta - Allerod
17/09 18:00 Gorslev IF 5-3 Herstedoster Gorslev IF - Herstedoster
17/09 18:00 ASA Aarhus 1-1 FC Djursland ASA Aarhus - FC Djursland
17/09 00:00 Holbaek 5-2 B1908 Holbaek - B1908
16/09 23:30 Næstved IF 2 0-3 Frederikssund IK Næstved IF 2 - Frederikssund IK
16/09 22:40 Ledoje-Smorum Fodbold 3-1 Herlev IF Ledoje-Smorum Fodbold - Herlev IF
16/09 22:30 B 1913 Odense 3-2 Otterup B 1913 Odense - Otterup
16/09 22:30 Marienlyst 0-1 Tarup Paarup IF Marienlyst - Tarup Paarup IF
11/09 18:00 B 1913 Odense 1-0 Brabrand 2 B 1913 Odense - Brabrand 2
11/09 18:00 ASA Aarhus 0-3 Vejgaard B ASA Aarhus - Vejgaard B
10/09 19:00 B 1909 Odense 2-0 Varde B 1909 Odense - Varde
10/09 18:30 Kjellerup 1-2 Vinder Vatanspor-VRI Kjellerup - Vinder Vatanspor-VRI
10/09 18:30 Norresundby 4-0 Odder IGF Norresundby - Odder IGF
10/09 18:00 Slagelse BI 0-1 Skjold Slagelse BI - Skjold
10/09 18:00 AaB 2 0-0 Aarhus Fremad 2 AaB 2 - Aarhus Fremad 2
10/09 18:00 Viby IF 7-2 FC Djursland Viby IF - FC Djursland
10/09 18:00 Allerod 5-1 KFUM Kobenhavn Allerod - KFUM Kobenhavn
10/09 17:00 GVI 2-2 Holbaek GVI - Holbaek
10/09 17:00 B1908 0-1 Karlslunde IF B1908 - Karlslunde IF
10/09 00:00 Ringkobing 2-3 Hedensted Ringkobing - Hedensted
09/09 22:59 Tarup Paarup IF 3-3 OKS Tarup Paarup IF - OKS
09/09 22:45 Valle Brooklyn 2-3 Ledoje-Smorum Fodbold Valle Brooklyn - Ledoje-Smorum Fodbold
09/09 22:45 Tarnby FF 1-1 Bronshoj Tarnby FF - Bronshoj
09/09 22:30 Herstedoster 1-6 Greve Fodbold Herstedoster - Greve Fodbold
08/09 22:59 Otterup 0-4 Marienlyst Otterup - Marienlyst
06/09 22:59 Vejgaard B 2-1 Aarhus Fremad 2 Vejgaard B - Aarhus Fremad 2
04/09 19:00 Ringkobing 3-3 B 1909 Odense Ringkobing - B 1909 Odense
03/09 19:00 Aarhus Fremad 2 2-0 Vinder Vatanspor-VRI Aarhus Fremad 2 - Vinder Vatanspor-VRI
03/09 19:00 Bronshoj 5-1 Herstedoster Bronshoj - Herstedoster
03/09 18:00 Allerod 1-3 Slagelse BI Allerod - Slagelse BI
03/09 17:00 B1908 1-1 KFUM Roskilde B1908 - KFUM Roskilde
03/09 00:15 Marienlyst 4-3 Brabrand 2 Marienlyst - Brabrand 2