Kèo bóng đá Hạng 3 Romania 2022 - Tỷ lệ bóng đá Rumani

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Hạng 3 Romania
01/10 16:00 ACS Foresta Suceava - SC Bacau ACS Foresta Suceava vd SC Bacau
01/10 19:00 Victoria Carei - Minerul Ocna De Victoria Carei vd Minerul Ocna De
01/10 19:00 Stiinta Miroslava - Ceahlaul Piatra Neamt Stiinta Miroslava vd Ceahlaul Piatra Neamt
01/10 19:00 Gloria Popesti-Leordeni - Muscelul Campulung Gloria Popesti-Leordeni vd Muscelul Campulung
01/10 19:00 CS Viitorul Daesti - ACS Vedita Colonesti MS CS Viitorul Daesti vd ACS Vedita Colonesti MS
01/10 19:00 AFC Vointa Lupac - Jiul Petrosani AFC Vointa Lupac vd Jiul Petrosani
01/10 19:00 CS Paulesti - ACS Olimpic Cetate Rasnov CS Paulesti vd ACS Olimpic Cetate Rasnov
01/10 19:00 Bucovina Radauti - ACS Somuz Falticeni Bucovina Radauti vd ACS Somuz Falticeni
01/10 19:00 ACS Kids Tampa Brasov - ACS Sepsi II 1.03 0:1/4 0.78 ACS Kids Tampa Brasov vd ACS Sepsi II
01/10 19:00 ACS Progresul Pecica - Ineu ACS Progresul Pecica vd Ineu
01/10 19:00 CS Ocna Mures - CS Sanatatea Cluj CS Ocna Mures vd CS Sanatatea Cluj
01/10 19:00 CSO Plopeni - CS Blejoi CSO Plopeni vd CS Blejoi
01/10 19:00 Scolar Resita - Pobeda Star Bisnov 0.90 0:1 1/4 0.90 Scolar Resita vd Pobeda Star Bisnov
01/10 19:00 ACS KSE Targu Secuiesc - Odorheiu Secuiesc ACS KSE Targu Secuiesc vd Odorheiu Secuiesc
01/10 19:00 FC Voluntari II - Farul Constanta II FC Voluntari II vd Farul Constanta II
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 3 Romania
30/09 21:00 CS Soimii Lipova 0-1 Crisul Chisineu Cris CS Soimii Lipova - Crisul Chisineu Cris
30/09 21:00 Universitatea Alba Iulia 1-1 Unirea Alba Iulia Universitatea Alba Iulia - Unirea Alba Iulia
30/09 21:00 FC Pucioasa 2-2 CSM Flacara Moreni FC Pucioasa - CSM Flacara Moreni
30/09 21:00 Steaua Bucuresti 2 0-2 Tunari Steaua Bucuresti 2 - Tunari
30/09 21:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II 0-2 CS Dante Botosani FK Csikszereda Miercurea Ciuc II - CS Dante Botosani
30/09 21:00 CS Phoenix Buzias 2-1 CS Avantul Periam CS Phoenix Buzias - CS Avantul Periam
30/09 21:00 Real Bradu 3-2 CS Dinamo Bucuresti Real Bradu - CS Dinamo Bucuresti
30/09 21:00 CS Aerostar Bacau 4-1 Unirea Branistea CS Aerostar Bacau - Unirea Branistea
30/09 21:00 CS Universitatea Craiova B 0-2 CSO Petrolul Potcoava CS Universitatea Craiova B - CSO Petrolul Potcoava
30/09 21:00 Baile Felix 1-1 CS Sportul Simleu Silvaniei Baile Felix - CS Sportul Simleu Silvaniei
30/09 21:00 Avantul Reghin 0-0 CS Metalurgistul Cugir Avantul Reghin - CS Metalurgistul Cugir
25/09 16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti Stejarul Dobrovat - Stejarul Sinesti
24/09 21:00 ACS Sepsi II 0-1 CSO Plopeni ACS Sepsi II - CSO Plopeni
24/09 21:00 Cluj II 2-3 FC Bihor Oradea Cluj II - FC Bihor Oradea
24/09 21:00 CS Dinamo Bucuresti 1-3 Steaua Bucuresti 2 CS Dinamo Bucuresti - Steaua Bucuresti 2
24/09 21:00 CS Blejoi 2-2 ACS KSE Targu Secuiesc CS Blejoi - ACS KSE Targu Secuiesc
24/09 21:00 ACS Somuz Falticeni 0-0 ACS Foresta Suceava ACS Somuz Falticeni - ACS Foresta Suceava
24/09 21:00 ACS Progresul Pecica 2-0 CS Soimii Lipova ACS Progresul Pecica - CS Soimii Lipova
24/09 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2-1 ACS Olimpic Zarnesti ACS Kids Tampa Brasov - ACS Olimpic Zarnesti
24/09 21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-0 FC Pucioasa Gloria Popesti-Leordeni - FC Pucioasa
24/09 21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Viitorul Daesti CSO Petrolul Potcoava - CS Viitorul Daesti
24/09 21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 1-2 SR Brasov ACS Olimpic Cetate Rasnov - SR Brasov
24/09 21:00 CS Dante Botosani 4-2 Rapid Brodoc CS Dante Botosani - Rapid Brodoc
24/09 21:00 Afumati 1-2 Recolta Gheorghe Doja Afumati - Recolta Gheorghe Doja
24/09 21:00 ACS Flacara Horezu 1-0 Minerul Costesti ACS Flacara Horezu - Minerul Costesti
23/09 21:00 CS Avantul Periam 2-2 Crisul Chisineu Cris CS Avantul Periam - Crisul Chisineu Cris
23/09 21:00 Ghiroda SI Giarmata VII 1-0 CS Phoenix Buzias Ghiroda SI Giarmata VII - CS Phoenix Buzias
23/09 21:00 CSM Ramnicu Sarat 0-0 AFC Metalul Buzau CSM Ramnicu Sarat - AFC Metalul Buzau
23/09 21:00 Unirea Bascov 2-0 CSM Flacara Moreni Unirea Bascov - CSM Flacara Moreni
23/09 21:00 FC Gloria Bistrita 1-0 CSM Satu Mare FC Gloria Bistrita - CSM Satu Mare
23/09 21:00 ACSO Filiasi 3-0 CS Gilortul Targu Carbunesti ACSO Filiasi - CS Gilortul Targu Carbunesti
23/09 21:00 Muscelul Campulung 0-1 Real Bradu Muscelul Campulung - Real Bradu
23/09 21:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II 1-0 Stiinta Miroslava FK Csikszereda Miercurea Ciuc II - Stiinta Miroslava
23/09 21:00 Unirea Ungheni 0-1 ACS Targu Mures 1898 Unirea Ungheni - ACS Targu Mures 1898
23/09 20:00 ACS Viitorul Simian 5-0 Armata Aurul Brad ACS Viitorul Simian - Armata Aurul Brad
17/09 21:43 ACS Viitorul Cluj 0-2 Unirea Ungheni ACS Viitorul Cluj - Unirea Ungheni
17/09 21:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Tunari CSM Flacara Moreni - Tunari
17/09 21:00 Stiinta Miroslava 0-1 SC Bacau Stiinta Miroslava - SC Bacau
17/09 21:00 Universitatea Alba Iulia 0-0 CS Metalurgistul Cugir Universitatea Alba Iulia - CS Metalurgistul Cugir
17/09 21:00 CSO Plopeni 2-1 ACS Kids Tampa Brasov CSO Plopeni - ACS Kids Tampa Brasov
17/09 21:00 CS Paulesti 0-5 CS Blejoi CS Paulesti - CS Blejoi
17/09 21:00 Corvinul Hunedoara 6-3 CS Sanatatea Cluj Corvinul Hunedoara - CS Sanatatea Cluj
17/09 21:00 CS Ocna Mures 4-3 Avantul Reghin CS Ocna Mures - Avantul Reghin
17/09 15:00 ACS KSE Targu Secuiesc 1-3 ACS Sepsi II ACS KSE Targu Secuiesc - ACS Sepsi II
16/09 21:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 4-0 ACS Viitorul Simian CS Gilortul Targu Carbunesti - ACS Viitorul Simian
16/09 21:00 FC Pucioasa 2-0 Unirea Bascov FC Pucioasa - Unirea Bascov
16/09 21:00 Real Bradu 4-3 Gloria Popesti-Leordeni Real Bradu - Gloria Popesti-Leordeni
16/09 21:00 CS Phoenix Buzias 0-1 Pobeda Star Bisnov CS Phoenix Buzias - Pobeda Star Bisnov
16/09 21:00 Inainte Modelu 3-1 CS Gloria Albesti Inainte Modelu - CS Gloria Albesti
16/09 21:00 Steaua Bucuresti 2 5-0 Muscelul Campulung Steaua Bucuresti 2 - Muscelul Campulung
16/09 21:00 Crisul Chisineu Cris 1-1 Ghiroda SI Giarmata VII Crisul Chisineu Cris - Ghiroda SI Giarmata VII
16/09 21:00 Baile Felix 2-1 Victoria Carei Baile Felix - Victoria Carei
16/09 21:00 ACS Targu Mures 1898 1-1 Unirea Alba Iulia ACS Targu Mures 1898 - Unirea Alba Iulia
10/09 21:00 ACS Somuz Falticeni 4-0 SC Bacau ACS Somuz Falticeni - SC Bacau
10/09 21:00 ACS Viitorul Simian 0-3 CNS Cetate Deva ACS Viitorul Simian - CNS Cetate Deva
10/09 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-0 ACS KSE Targu Secuiesc ACS Kids Tampa Brasov - ACS KSE Targu Secuiesc
10/09 21:00 ACS Sepsi II 1-1 CS Paulesti ACS Sepsi II - CS Paulesti
10/09 21:00 CSO Petrolul Potcoava 0-0 ACS Cozia Calimanesti CSO Petrolul Potcoava - ACS Cozia Calimanesti
10/09 21:00 Scolar Resita 2-0 CS Soimii Lipova Scolar Resita - CS Soimii Lipova
10/09 21:00 CS Gloria Albesti 1-1 Farul Constanta II CS Gloria Albesti - Farul Constanta II