Kèo bóng đá Guatemala D2 2022 - Tỷ lệ bóng đá Guatemala

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Guatemala D2
06/10 09:00 Marquense - Suchitepequez 0.75 0:3/4 0.95 Marquense vd Suchitepequez
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Guatemala D2
06/10 04:00 Deportivo Sanarate 4-3 San Benito FC Deportivo Sanarate - San Benito FC
06/10 04:00 Chimaltenango FC 1-1 C.S.D. Comunicaciones B Chimaltenango FC - C.S.D. Comunicaciones B
06/10 01:30 Coatepecano IB 3-0 San Juan FC Coatepecano IB - San Juan FC
06/10 00:00 CSD Solola 2-0 Nueva Concepcion CSD Solola - Nueva Concepcion
06/10 00:00 Puerto San Jose 1-0 Santa Catarina Clube Puerto San Jose - Santa Catarina Clube
03/10 04:00 Deportivo San Pedro 1-1 San Juan FC Deportivo San Pedro - San Juan FC
03/10 01:00 Nueva Concepcion 0-1 Puerto San Jose Nueva Concepcion - Puerto San Jose
03/10 00:30 Santa Catarina Clube 2-1 Marquense Santa Catarina Clube - Marquense
03/10 00:00 CSD Solola 1-0 Coatepecano IB CSD Solola - Coatepecano IB
03/10 00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Chimaltenango FC Deportivo Barberena FC - Chimaltenango FC
02/10 09:10 CD Zacapa 0-0 Juventud Pinulteca FC CD Zacapa - Juventud Pinulteca FC
01/10 22:00 C.S.D. Comunicaciones B 2-0 Deportivo Sanarate C.S.D. Comunicaciones B - Deportivo Sanarate
01/10 09:00 Deportivo Mictlan 2-1 Sacachispas GT Deportivo Mictlan - Sacachispas GT
26/09 05:00 Sacachispas GT 0-0 CD Zacapa Sacachispas GT - CD Zacapa
26/09 04:45 Juventud Pinulteca FC 0-0 San Benito FC Juventud Pinulteca FC - San Benito FC
26/09 01:00 Coatepecano IB 2-0 Deportivo San Pedro Coatepecano IB - Deportivo San Pedro
26/09 00:10 San Juan FC 2-2 Suchitepequez San Juan FC - Suchitepequez
26/09 00:00 Club Aurora 1-1 C.S.D. Comunicaciones B Club Aurora - C.S.D. Comunicaciones B
26/09 00:00 Deportivo Sanarate 0-1 Deportivo Barberena FC Deportivo Sanarate - Deportivo Barberena FC
25/09 09:00 Marquense 2-0 Nueva Concepcion Marquense - Nueva Concepcion
25/09 04:00 Chimaltenango FC 0-0 Deportivo Mictlan Chimaltenango FC - Deportivo Mictlan
25/09 02:00 Puerto San Jose 1-0 CSD Solola Puerto San Jose - CSD Solola
22/09 09:00 Deportivo Mictlan 1-1 Deportivo Sanarate Deportivo Mictlan - Deportivo Sanarate
22/09 04:00 Nueva Concepcion 1-3 Quiche FC Nueva Concepcion - Quiche FC
22/09 04:00 Chimaltenango FC 1-1 Sacachispas GT Chimaltenango FC - Sacachispas GT
22/09 02:30 Suchitepequez 3-0 Deportivo San Pedro Suchitepequez - Deportivo San Pedro
22/09 00:30 Santa Catarina Clube 1-0 San Juan FC Santa Catarina Clube - San Juan FC
22/09 00:00 Deportivo Barberena FC 1-1 Club Aurora Deportivo Barberena FC - Club Aurora
22/09 00:00 CSD Solola 2-0 Marquense CSD Solola - Marquense
21/09 22:00 C.S.D. Comunicaciones B 3-1 Juventud Pinulteca FC C.S.D. Comunicaciones B - Juventud Pinulteca FC
19/09 04:45 Juventud Pinulteca FC 1-0 Deportivo Barberena FC Juventud Pinulteca FC - Deportivo Barberena FC
19/09 04:00 Deportivo San Pedro 3-0 Santa Catarina Clube Deportivo San Pedro - Santa Catarina Clube
19/09 01:00 Coatepecano IB 2-1 Suchitepequez Coatepecano IB - Suchitepequez
19/09 00:00 San Juan FC 2-2 Nueva Concepcion San Juan FC - Nueva Concepcion
19/09 00:00 Deportivo Sanarate 3-1 Chimaltenango FC Deportivo Sanarate - Chimaltenango FC
19/09 00:00 Club Aurora 3-1 Deportivo Mictlan Club Aurora - Deportivo Mictlan
18/09 09:00 Marquense 4-0 Puerto San Jose Marquense - Puerto San Jose
18/09 09:00 Quiche FC 1-1 CSD Solola Quiche FC - CSD Solola
18/09 09:00 CD Zacapa 2-0 C.S.D. Comunicaciones B CD Zacapa - C.S.D. Comunicaciones B
17/09 09:00 Sacachispas GT 1-0 San Benito FC Sacachispas GT - San Benito FC
16/09 03:00 CSD Agua Blanca 0-0 Tigres del Jumay CSD Agua Blanca - Tigres del Jumay
12/09 04:00 CSD Agua Blanca 2-1 Cuilapa FC CSD Agua Blanca - Cuilapa FC
12/09 01:00 Nueva Concepcion 1-0 Deportivo San Pedro Nueva Concepcion - Deportivo San Pedro
12/09 00:30 Santa Catarina Clube 1-1 Suchitepequez Santa Catarina Clube - Suchitepequez
12/09 00:00 CSD Solola 4-1 San Juan FC CSD Solola - San Juan FC
12/09 00:00 Puerto San Jose 1-0 Quiche FC Puerto San Jose - Quiche FC
12/09 00:00 Deportivo Mictlan 2-1 Juventud Pinulteca FC Deportivo Mictlan - Juventud Pinulteca FC
12/09 00:00 Deportivo Sanarate 2-2 Sacachispas GT Deportivo Sanarate - Sacachispas GT
12/09 00:00 Deportivo Barberena FC 2-1 CD Zacapa Deportivo Barberena FC - CD Zacapa
11/09 09:00 Marquense 1-0 Coatepecano IB Marquense - Coatepecano IB
11/09 04:00 Chimaltenango FC 0-0 Club Aurora Chimaltenango FC - Club Aurora
10/09 22:00 C.S.D. Comunicaciones B 2-1 San Benito FC C.S.D. Comunicaciones B - San Benito FC
08/09 09:00 CD Zacapa 1-0 Deportivo Mictlan CD Zacapa - Deportivo Mictlan
08/09 09:00 Sacachispas GT 3-0 C.S.D. Comunicaciones B Sacachispas GT - C.S.D. Comunicaciones B
08/09 05:00 Club Aurora 2-0 Deportivo Sanarate Club Aurora - Deportivo Sanarate
08/09 04:45 Juventud Pinulteca FC 1-0 Chimaltenango FC Juventud Pinulteca FC - Chimaltenango FC
08/09 04:00 Deportivo San Pedro 2-2 CSD Solola Deportivo San Pedro - CSD Solola
08/09 04:00 San Juan FC 4-0 Puerto San Jose San Juan FC - Puerto San Jose
08/09 02:30 Suchitepequez 0-2 Nueva Concepcion Suchitepequez - Nueva Concepcion
08/09 01:30 Coatepecano IB 0-0 Santa Catarina Clube Coatepecano IB - Santa Catarina Clube