Kèo bóng đá Giao hữu quốc tế 2022 - Tỷ lệ bóng đá International

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Giao hữu quốc tế
29/09 01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21 Crystal Palace U21 - Paris Saint Germain U21
29/09 00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren TUS Bovinghausen 04 - BSV Schuren
28/09 21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos Makedonikos Foufas - Thesprotos
28/09 21:00 Irodotos 4-2 Poros Irodotos - Poros
28/09 00:30 Leioa 1-1 Athletic Bilbao B Leioa - Athletic Bilbao B
27/09 18:15 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0 Neftchi Fargona Kuruvchi Kokand Qoqon - Neftchi Fargona
26/09 20:00 PEC Zwolle 5-0 Suriname PEC Zwolle - Suriname
26/09 04:00 Chivas Guadalajara 1-3 Club America Chivas Guadalajara - Club America
26/09 01:00 EE Guineueta 3-1 EC Granollers EE Guineueta - EC Granollers
25/09 22:00 Olympiakos Volou 3-1 Digenis Neochori Oichalia Olympiakos Volou - Digenis Neochori Oichalia
25/09 21:00 NK Siroki Brijeg 0-0 Slaven Koprivnica NK Siroki Brijeg - Slaven Koprivnica
25/09 21:00 PAOK Saloniki 1-1 Panserraikos PAOK Saloniki - Panserraikos
25/09 20:30 Urania 1-4 Hajduk Split Urania - Hajduk Split
25/09 20:00 Levski Karlovo 0-4 Levski Sofia Levski Karlovo - Levski Sofia
25/09 20:00 Kaizer Chiefs 1-1 Royal AM Kaizer Chiefs - Royal AM
25/09 20:00 RCS Verlaine 4-2 Union Royale Namur RCS Verlaine - Union Royale Namur
25/09 20:00 Fimauto Valpolicella (nữ) 2-1 Cittadella (nữ) Fimauto Valpolicella (nữ) - Cittadella (nữ)
25/09 20:00 San Marino College (nữ) 2-2 AGSM Verona (nữ) San Marino College (nữ) - AGSM Verona (nữ)
25/09 20:00 CSKA Sofia 2-0 Septemvri Sofia CSKA Sofia - Septemvri Sofia
25/09 20:00 Zorya 0-1 Kolos Kovalyovka Zorya - Kolos Kovalyovka
25/09 20:00 Jette 0-1 Tubize Jette - Tubize
25/09 19:30 Tavagnacco (nữ) 0-2 Lazio (nữ) Tavagnacco (nữ) - Lazio (nữ)
25/09 19:30 Torres (nữ) 2-2 Ternana W Torres (nữ) - Ternana W
25/09 18:00 Konyaspor 4-1 Adanaspor Konyaspor - Adanaspor
25/09 18:00 HNK Vukovar 91 0-1 ZNK Osijek HNK Vukovar 91 - ZNK Osijek
25/09 16:00 FC Minsk 5-0 Osipovichy FC Minsk - Osipovichy
25/09 05:00 FC Dallas 0-3 Tigres UANL FC Dallas - Tigres UANL
25/09 05:00 Philadelphia Union 1-0 Pachuca Philadelphia Union - Pachuca
24/09 22:59 Galatasaray 2-1 Istanbulspor Galatasaray - Istanbulspor
24/09 22:00 Radomiak Radom 2-0 FC Shakhtar Donetsk Radomiak Radom - FC Shakhtar Donetsk
24/09 22:00 GD Chaves 0-0 Clube Desportivo Trofense GD Chaves - Clube Desportivo Trofense
24/09 22:00 Pafos FC 0-0 Riga FC Pafos FC - Riga FC
24/09 22:00 Posidonas Neas Michanionas 2-0 Makedonikos Posidonas Neas Michanionas - Makedonikos
24/09 21:30 Apollon Larissas 1-0 Almopos Arideas Apollon Larissas - Almopos Arideas
24/09 21:30 AEL Larisa 1-0 Volos NFC AEL Larisa - Volos NFC
24/09 21:30 Iraklis Larisas 3-1 Anagenisi Karditsa Iraklis Larisas - Anagenisi Karditsa
24/09 21:30 Niki Volou 2-2 Lamia Niki Volou - Lamia
24/09 21:00 Botev Plovdiv 7-0 FC Maritsa 1921 Botev Plovdiv - FC Maritsa 1921
24/09 21:00 Kastoria AO 0-2 PAOK Saloniki B Kastoria AO - PAOK Saloniki B
24/09 21:00 AS Apollon Pargas 3-0 Thesprotos AS Apollon Pargas - Thesprotos
24/09 21:00 Panionios 0-2 Kalamata AO Panionios - Kalamata AO
24/09 21:00 Kayserispor 0-0 Giresunspor Kayserispor - Giresunspor
24/09 21:00 Budapest Honved 1-2 Backa Topola Budapest Honved - Backa Topola
24/09 21:00 Botev Vratsa 1-1 CSKA 1948 Sofia Botev Vratsa - CSKA 1948 Sofia
24/09 20:00 Pirin Blagoevgrad 0-1 Bregalnica Stip Pirin Blagoevgrad - Bregalnica Stip
24/09 20:00 Rijeka 4-0 NK Publikum Celje Rijeka - NK Publikum Celje
24/09 20:00 FK Rinija Gostivar 0-1 FK Shkendija 79 FK Rinija Gostivar - FK Shkendija 79
24/09 20:00 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda Lokomotiv Plovdiv - Arda
24/09 20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-0 FC Vardar Skopje FK Makedonija Gjorce Petrov - FC Vardar Skopje
24/09 19:30 Gazisehir Gaziantep 1-1 Yeni Malatyaspor Gazisehir Gaziantep - Yeni Malatyaspor
24/09 18:00 FC Hebar Pazardzhik 1-1 Slavia Sofia FC Hebar Pazardzhik - Slavia Sofia
24/09 18:00 ZNK Osijek 2-3 NK Siroki Brijeg ZNK Osijek - NK Siroki Brijeg
24/09 18:00 Vasas 0-0 Kozarmisleny SE Vasas - Kozarmisleny SE
24/09 17:00 Pogon Szczecin 3-1 Warta Poznan Pogon Szczecin - Warta Poznan
24/09 17:00 Korona Kielce 1-1 Skra Czestochowa Korona Kielce - Skra Czestochowa
24/09 16:00 Dinamo Minsk 0-0 Arsenal Dzyarzhynsk Dinamo Minsk - Arsenal Dzyarzhynsk
24/09 16:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Ruch Chorzow Zaglebie Sosnowiec - Ruch Chorzow
24/09 16:00 Smorgon FC 0-1 Energetik-BGU Minsk Smorgon FC - Energetik-BGU Minsk
24/09 16:00 Odra Opole 0-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala Odra Opole - Podbeskidzie Bielsko-Biala
24/09 16:00 Cukaricki Stankom 3-0 Arsenal Tivat Cukaricki Stankom - Arsenal Tivat