Kèo bóng đá Ghana Premier 2023 - Tỷ lệ bóng đá Ghana

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Ghana Premier
01/10 22:00 Accra Hearts of Oak - Bibiani Gold Stars Accra Hearts of Oak vd Bibiani Gold Stars
02/10 22:00 Ghana Dream FC - Accra Lions Ghana Dream FC vd Accra Lions
02/10 22:00 Legon Cities FC - Berekum Chelsea Legon Cities FC vd Berekum Chelsea
02/10 22:00 Bechem United - Kotoku Royals FC Bechem United vd Kotoku Royals FC
02/10 22:00 Nsoatreman FC - Karela United FC Nsoatreman FC vd Karela United FC
02/10 22:00 King Faisal - Asante Kotoko FC King Faisal vd Asante Kotoko FC
02/10 22:00 Medeama SC - Aduana Stars Medeama SC vd Aduana Stars
03/10 22:00 Samartex - Great Olympics Samartex vd Great Olympics
03/10 22:00 Tamale City - Real Tamale United Tamale City vd Real Tamale United
06/10 21:00 Asante Kotoko FC - Samartex Asante Kotoko FC vd Samartex
07/10 21:00 Great Olympics - Medeama SC Great Olympics vd Medeama SC
08/10 21:00 Accra Lions - Nsoatreman FC Accra Lions vd Nsoatreman FC
08/10 21:00 Berekum Chelsea - Real Tamale United Berekum Chelsea vd Real Tamale United
08/10 21:00 Ghana Dream FC - Tamale City Ghana Dream FC vd Tamale City
08/10 21:00 Kotoku Royals FC - Accra Hearts of Oak Kotoku Royals FC vd Accra Hearts of Oak
08/10 21:00 Aduana Stars - Legon Cities FC Aduana Stars vd Legon Cities FC
08/10 21:00 Bibiani Gold Stars - King Faisal Bibiani Gold Stars vd King Faisal
08/10 21:00 Karela United FC - Bechem United Karela United FC vd Bechem United
10/10 21:00 Tamale City - Berekum Chelsea Tamale City vd Berekum Chelsea
11/10 21:00 Accra Hearts of Oak - Karela United FC Accra Hearts of Oak vd Karela United FC
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ghana Premier
28/09 22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC Asante Kotoko FC - Nsoatreman FC
26/09 22:00 Berekum Chelsea 1-0 Medeama SC Berekum Chelsea - Medeama SC
25/09 22:00 Real Tamale United 0-1 Legon Cities FC Real Tamale United - Legon Cities FC
25/09 22:00 Kotoku Royals FC 0-0 Nsoatreman FC Kotoku Royals FC - Nsoatreman FC
25/09 22:00 Aduana Stars 2-2 Samartex Aduana Stars - Samartex
25/09 22:00 Asante Kotoko FC 1-1 Accra Hearts of Oak Asante Kotoko FC - Accra Hearts of Oak
25/09 22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Bechem United Bibiani Gold Stars - Bechem United
25/09 22:00 Karela United FC 2-0 Ghana Dream FC Karela United FC - Ghana Dream FC
24/09 22:00 Great Olympics 1-0 King Faisal Great Olympics - King Faisal
23/09 22:00 Accra Lions 1-0 Tamale City Accra Lions - Tamale City
19/09 22:00 Samartex 1-1 Berekum Chelsea Samartex - Berekum Chelsea
19/09 22:00 King Faisal 2-3 Aduana Stars King Faisal - Aduana Stars
18/09 22:00 Medeama SC 3-2 Real Tamale United Medeama SC - Real Tamale United
18/09 22:00 Tamale City 0-1 Legon Cities FC Tamale City - Legon Cities FC
18/09 22:00 Accra Hearts of Oak 1-1 Great Olympics Accra Hearts of Oak - Great Olympics
17/09 22:00 Ghana Dream FC 1-0 Kotoku Royals FC Ghana Dream FC - Kotoku Royals FC
17/09 22:00 Accra Lions 2-1 Karela United FC Accra Lions - Karela United FC
16/09 22:00 Nsoatreman FC 1-0 Bibiani Gold Stars Nsoatreman FC - Bibiani Gold Stars
12/09 22:00 Berekum Chelsea 2-0 King Faisal Berekum Chelsea - King Faisal
11/09 22:00 Kotoku Royals FC 1-0 Accra Lions Kotoku Royals FC - Accra Lions
11/09 22:00 Bibiani Gold Stars 0-1 Ghana Dream FC Bibiani Gold Stars - Ghana Dream FC
11/09 22:00 Karela United FC 1-0 Tamale City Karela United FC - Tamale City
11/09 22:00 Aduana Stars 1-0 Accra Hearts of Oak Aduana Stars - Accra Hearts of Oak
11/09 22:00 Legon Cities FC 0-1 Medeama SC Legon Cities FC - Medeama SC
11/09 22:00 Real Tamale United 0-0 Samartex Real Tamale United - Samartex
10/09 22:00 Great Olympics 1-0 Bechem United Great Olympics - Bechem United
19/06 22:05 Elmina Sharks 2-2 Great Olympics Elmina Sharks - Great Olympics
19/06 22:05 Bechem United 1-1 Berekum Chelsea Bechem United - Berekum Chelsea
19/06 22:05 Karela United FC 1-0 WAFA Karela United FC - WAFA
19/06 22:05 Techiman Eleven Wonders 2-1 Aduana Stars Techiman Eleven Wonders - Aduana Stars
19/06 22:00 Ghana Dream FC 2-0 Medeama SC Ghana Dream FC - Medeama SC
19/06 22:00 Bibiani Gold Stars 2-2 Ashanti Gold Bibiani Gold Stars - Ashanti Gold
19/06 22:00 Accra Hearts of Oak 1-4 Real Tamale United Accra Hearts of Oak - Real Tamale United
19/06 22:00 King Faisal 2-1 Legon Cities FC King Faisal - Legon Cities FC
18/06 22:00 Accra Lions 1-1 Asante Kotoko FC Accra Lions - Asante Kotoko FC
13/06 01:10 Asante Kotoko FC 3-0 Elmina Sharks Asante Kotoko FC - Elmina Sharks
12/06 22:00 Medeama SC 2-1 Accra Lions Medeama SC - Accra Lions
12/06 22:00 WAFA 1-0 Techiman Eleven Wonders WAFA - Techiman Eleven Wonders
12/06 22:00 Berekum Chelsea 0-1 Ghana Dream FC Berekum Chelsea - Ghana Dream FC
12/06 22:00 Legon Cities FC 0-0 Karela United FC Legon Cities FC - Karela United FC
12/06 22:00 Real Tamale United 1-0 King Faisal Real Tamale United - King Faisal
12/06 22:00 Great Olympics 3-0 Accra Hearts of Oak Great Olympics - Accra Hearts of Oak
12/06 22:00 Aduana Stars 0-1 Bibiani Gold Stars Aduana Stars - Bibiani Gold Stars
12/06 22:00 Ashanti Gold 2-1 Bechem United Ashanti Gold - Bechem United
08/06 22:00 Techiman Eleven Wonders 2-1 Accra Hearts of Oak Techiman Eleven Wonders - Accra Hearts of Oak
06/06 01:00 King Faisal 1-0 Accra Hearts of Oak King Faisal - Accra Hearts of Oak
05/06 22:00 Bibiani Gold Stars 3-4 WAFA Bibiani Gold Stars - WAFA
05/06 22:00 Techiman Eleven Wonders 0-0 Legon Cities FC Techiman Eleven Wonders - Legon Cities FC
05/06 22:00 Great Olympics 0-1 Asante Kotoko FC Great Olympics - Asante Kotoko FC
05/06 22:00 Bechem United 1-0 Aduana Stars Bechem United - Aduana Stars
05/06 22:00 Ghana Dream FC 1-0 Ashanti Gold Ghana Dream FC - Ashanti Gold
05/06 22:00 Elmina Sharks 1-3 Medeama SC Elmina Sharks - Medeama SC
05/06 22:00 Karela United FC 5-1 Real Tamale United Karela United FC - Real Tamale United
04/06 22:00 Accra Lions 2-0 Berekum Chelsea Accra Lions - Berekum Chelsea
02/06 22:00 Ashanti Gold 1-1 Asante Kotoko FC Ashanti Gold - Asante Kotoko FC
30/05 22:00 Accra Hearts of Oak 1-1 Karela United FC Accra Hearts of Oak - Karela United FC
29/05 22:00 Legon Cities FC 1-1 Bibiani Gold Stars Legon Cities FC - Bibiani Gold Stars
29/05 22:00 Real Tamale United 0-0 Techiman Eleven Wonders Real Tamale United - Techiman Eleven Wonders
29/05 22:00 Aduana Stars 0-0 Ghana Dream FC Aduana Stars - Ghana Dream FC
29/05 22:00 Berekum Chelsea 3-0 Elmina Sharks Berekum Chelsea - Elmina Sharks
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Berekum Chelsea 3 2 0 0 3 0 2 0 0 2 0 4-1 7
2  Aduana Stars 3 2 0 0 3 0 1 0 0 3 2 6-4 7
3  Great Olympics 3 2 0 0 3 1 1 0 1 1 1 3-1 7
4  Legon Cities FC 3 2 0 0 2 0 1 0 1 1 2 2-1 6
5  Ghana Dream FC 3 1 1 0 3 2 0 2 0 2 2 2-2 6
6  Karela United FC 3 1 1 0 3 2 0 1 0 1 1 4-2 6
7  Accra Lions 3 1 1 0 1 0 0 1 0 1 1 3-2 6
8  Medeama SC 3 1 0 0 3 2 0 1 1 1 2 4-3 6
9  Asante Kotoko FC 2 1 0 0 1 0 0 1 1 1 2 3-2 4
10  Kotoku Royals FC 3 1 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1-1 4
11  Nsoatreman FC 3 1 0 1 1 1 0 0 1 2 3 2-2 4
12  Samartex 3 0 1 0 1 1 0 0 1 1 2 3-3 3
13  Bibiani Gold Stars 3 0 1 0 1 1 0 0 1 0 1 1-2 3
14  Accra Hearts of Oak 3 0 1 1 0 1 0 0 1 0 1 2-3 2
15  Real Tamale United 3 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 2-4 1
16  Bechem United 2 0 0 1 2 3 0 0 2 0 2 0-2 0
17  King Faisal 3 0 0 1 0 1 0 0 2 0 2 2-6 0
18  Tamale City 3 0 0 1 0 1 0 0 2 0 3 0-3 0
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm