Kèo bóng đá England FA Vase 2023 - Tỷ lệ bóng đá Anh

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
England FA Vase
25/09 21:00 FC Romania 2-3 Faversham Town FC Romania - Faversham Town
25/09 19:00 Grays Athletic 4-1 Merstham Grays Athletic - Merstham
24/09 21:35 Thatcham Town 0-3 AFC Dunstable Thatcham Town - AFC Dunstable
24/09 21:05 Thame United 1-2 Binfield Thame United - Binfield
24/09 21:05 Uxbridge 2-0 Bedfont Sports Uxbridge - Bedfont Sports
24/09 21:05 Sevenoaks Town 2-2 Hertford Town Sevenoaks Town - Hertford Town
24/09 21:05 Tavistock AFC 1-0 Didcot Town Tavistock AFC - Didcot Town
24/09 21:00 Corinthian 2-4 Whitehawk Corinthian - Whitehawk
24/09 21:00 Dereham 0-1 Spalding United Dereham - Spalding United
24/09 21:00 Hanworth Villa 3-2 Littlehampton Town Hanworth Villa - Littlehampton Town
24/09 21:00 Harlow Town 4-1 Ashford Town Harlow Town - Ashford Town
24/09 21:00 Coleshill Town 4-4 leek Town Coleshill Town - leek Town
24/09 21:00 Sutton Coldfield Town 2-0 Halesowen Town Sutton Coldfield Town - Halesowen Town
24/09 21:00 Witham Town 2-1 Ware Witham Town - Ware
24/09 21:00 Ashford Utd 2-0 Three Bridges Ashford Utd - Three Bridges
24/09 21:00 Boldmere St Michaels 1-1 Chasetown Boldmere St Michaels - Chasetown
24/09 21:00 Bristol Manor Farm 2-2 Bideford AFC Bristol Manor Farm - Bideford AFC
24/09 21:00 Cirencester 3-2 Paulton Rovers Cirencester - Paulton Rovers
24/09 21:00 New Salamis 3-0 Coggeshall Town New Salamis - Coggeshall Town
24/09 21:00 Leicester Road 0-0 Cambridge City Leicester Road - Cambridge City
24/09 21:00 Long Eaton Utd 0-0 Loughborough Dynamo Long Eaton Utd - Loughborough Dynamo
24/09 21:00 Ramhlun North FC 1-2 Runcorn Linnets Ramhlun North FC - Runcorn Linnets
24/09 21:00 Ramsbottom United 1-4 Clitheroe Ramsbottom United - Clitheroe
24/09 21:00 Cray Valley Paper Mills 5-3 East Thurrock United Cray Valley Paper Mills - East Thurrock United
24/09 21:00 Evesham United 1-0 Lymington New Milton Evesham United - Lymington New Milton
24/09 21:00 Harborough Town 2-1 Shepshed Dynamo Harborough Town - Shepshed Dynamo
24/09 21:00 Heybridge Swifts 2-1 Chipstead FC Heybridge Swifts - Chipstead FC
24/09 21:00 Colney Heath 1-0 Consett AFC Colney Heath - Consett AFC
24/09 21:00 Sittingbourne 1-1 Burgess Hill Town Sittingbourne - Burgess Hill Town
24/09 21:00 Walton Hersham 4-0 Southall FC Walton   Hersham - Southall FC
24/09 21:00 Wroxham 5-1 Lowestoft Town Wroxham - Lowestoft Town
24/09 21:00 Bashley 2-2 Melksham Town Bashley - Melksham Town
24/09 21:00 Bootle 0-3 Dunston UTS Bootle - Dunston UTS
24/09 21:00 Chatham Town 0-1 Stowmarket Town Chatham Town - Stowmarket Town
24/09 21:00 AFC Totton 2-1 Berkhamsted Town AFC Totton - Berkhamsted Town
24/09 21:00 Lincoln United 1-1 Carlton Town Lincoln United - Carlton Town
24/09 21:00 Macclesfield Town 5-1 Widnes Macclesfield Town - Widnes
24/09 21:00 Prescot Cables 1-3 Worksop Town Prescot Cables - Worksop Town
24/09 21:00 Sheffield FC 1-1 Ossett United Sheffield FC - Ossett United
24/09 01:45 Hebburn Town 3-1 Stockton Town Hebburn Town - Stockton Town
21/09 01:45 Gorleston 1-1 Coggeshall Town Gorleston - Coggeshall Town
15/09 02:00 City of Liverpool 0-0 Sheffield FC City of Liverpool - Sheffield FC
15/09 01:45 Hadley 1-2 Sevenoaks Town Hadley - Sevenoaks Town
15/09 01:45 Widnes 1-1 Skelmersdale United Widnes - Skelmersdale United
15/09 01:45 Cambridge City 4-1 Yaxley Cambridge City - Yaxley
15/09 01:45 Aylesbury United 0-3 Evesham United Aylesbury United - Evesham United
15/09 01:45 Larkhall Athletic 0-2 Melksham Town Larkhall Athletic - Melksham Town
15/09 01:45 South Park 1-2 Sittingbourne South Park - Sittingbourne
14/09 02:00 Trafford 1-2 Hebburn Town Trafford - Hebburn Town
14/09 01:45 Bedworth United 0-1 Harborough Town Bedworth United - Harborough Town
14/09 01:45 Bootle 1-2 Grimsby Borough Bootle - Grimsby Borough
14/09 01:45 VCD Athletic 0-3 Grays Athletic VCD Athletic - Grays Athletic
14/09 01:45 Ramhlun North FC 3-1 Pontefract Collieries Ramhlun North FC - Pontefract Collieries
14/09 01:45 Walton Hersham 3-1 Leatherhead Walton   Hersham - Leatherhead
14/09 01:45 Haywards Heath Town 0-0 Southall FC Haywards Heath Town - Southall FC
14/09 01:45 Prescot Cables 1-1 Cleethorpes Town Prescot Cables - Cleethorpes Town
14/09 01:45 AFC Kempston Rovers 0-1 Dereham AFC Kempston Rovers - Dereham
14/09 01:45 FC Romania 1-1 Westfields FC Romania - Westfields
14/09 01:45 East Thurrock United 3-1 Sutton Common Rovers East Thurrock United - Sutton Common Rovers
14/09 01:45 Wimborne Town 2-3 Bristol Manor Farm Wimborne Town - Bristol Manor Farm