Kèo bóng đá Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 2023 - Tỷ lệ bóng đá Cộng hòa Séc

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
05/10 21:00 Slovan Velvary - Most Mus Slovan Velvary vd Most Mus
08/10 15:15 FK Banik Sokolov - SK Motorlet Praha FK Banik Sokolov vd SK Motorlet Praha
08/10 15:15 Jablonec B - Chlumec nad Cidlinou Jablonec B vd Chlumec nad Cidlinou
08/10 15:15 Loko Vltavin - Karlovy Vary Dvory Loko Vltavin vd Karlovy Vary Dvory
08/10 15:30 FK Kolin - Viktoria Zizkov FK Kolin vd Viktoria Zizkov
08/10 15:30 FK Prepere - Teplice B FK Prepere vd Teplice B
08/10 15:30 Viktoria Plzen B - Sokol Hostoun Viktoria Plzen B vd Sokol Hostoun
08/10 16:00 Ceske Budejovice B - FK Zbuzany 1953 Ceske Budejovice B vd FK Zbuzany 1953
08/10 19:30 Hranice KUNZ - Hodonin Sardice Hranice KUNZ vd Hodonin Sardice
08/10 19:30 Uhersky Brod - Blansko Uhersky Brod vd Blansko
08/10 19:30 Frydek-Mistek - Frydlant Frydek-Mistek vd Frydlant
08/10 20:00 Vrchovina - SC Znojmo Vrchovina vd SC Znojmo
08/10 21:00 SK Zapy - Most Mus SK Zapy vd Most Mus
08/10 21:00 Admira Praha - Bohemians1905 B Admira Praha vd Bohemians1905 B
08/10 21:00 Domazlice - FC Pisek Domazlice vd FC Pisek
08/10 21:00 Pardubice B - Slovan Velvary Pardubice B vd Slovan Velvary
08/10 21:00 Usti nad Labem - Mlada Boleslav B Usti nad Labem vd Mlada Boleslav B
08/10 21:00 Zivanice - Sokol Brozany Zivanice vd Sokol Brozany
08/10 21:00 Dukla Praha B - FK Kraluv Dvur Dukla Praha B vd FK Kraluv Dvur
08/10 21:00 Povltava FA - Preddie J Povltava FA vd Preddie J
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
02/10 15:15 Bohemians1905 B 4-1 FK Banik Sokolov Bohemians1905 B - FK Banik Sokolov
02/10 15:15 Hradec Kralove B 0-3 FK Kolin Hradec Kralove B - FK Kolin
02/10 15:15 SC Znojmo 1-5 Hlucin SC Znojmo - Hlucin
02/10 15:15 Banik Ostrava B 3-1 Frydek-Mistek Banik Ostrava B - Frydek-Mistek
02/10 15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-0 SK Zapy Chlumec nad Cidlinou - SK Zapy
02/10 15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Viktoria Zizkov Mlada Boleslav B - Viktoria Zizkov
02/10 15:00 Teplice B 1-2 Jablonec B Teplice B - Jablonec B
01/10 21:00 Karlovy Vary Dvory 0-2 Admira Praha Karlovy Vary Dvory - Admira Praha
01/10 21:00 Slovan Velvary 5-2 Usti nad Labem Slovan Velvary - Usti nad Labem
01/10 21:00 Most Mus 1-1 Zivanice Most Mus - Zivanice
01/10 20:30 Slavia Kromeriz 3-1 Velke Mezirici Slavia Kromeriz - Velke Mezirici
01/10 20:00 Frydlant 1-0 Hranice KUNZ Frydlant - Hranice KUNZ
01/10 20:00 Blansko 2-1 Unicov Blansko - Unicov
01/10 20:00 Uhersky Brod 0-0 Slovacko II Uhersky Brod - Slovacko II
01/10 20:00 Hodonin Sardice 2-0 Vrchovina Hodonin Sardice - Vrchovina
01/10 20:00 Vitkovice 1-1 Zlin B Vitkovice - Zlin B
01/10 20:00 Slovan Rosice 0-1 Otrokovice Slovan Rosice - Otrokovice
01/10 19:30 Preddie J 1-2 Loko Vltavin Preddie J - Loko Vltavin
01/10 15:30 Ceske Budejovice B 0-3 Viktoria Plzen B Ceske Budejovice B - Viktoria Plzen B
01/10 15:30 FK Kraluv Dvur 0-1 Domazlice FK Kraluv Dvur - Domazlice
01/10 15:15 SK Motorlet Praha 2-2 Dukla Praha B SK Motorlet Praha - Dukla Praha B
01/10 15:15 FK Zbuzany 1953 3-1 Povltava FA FK Zbuzany 1953 - Povltava FA
01/10 15:15 Benesov 1-1 FK Prepere Benesov - FK Prepere
30/09 23:30 FC Pisek 2-0 Sokol Hostoun FC Pisek - Sokol Hostoun
28/09 21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B SK Zapy - Jablonec B
28/09 15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov Benesov - Viktoria Zizkov
25/09 21:30 Sokol Hostoun 3-2 FK Kraluv Dvur Sokol Hostoun - FK Kraluv Dvur
25/09 21:30 SK Zapy 0-0 Teplice B SK Zapy - Teplice B
25/09 15:30 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek Viktoria Plzen B - FC Pisek
25/09 15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo Zlin B - SC Znojmo
25/09 15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod Unicov - Uhersky Brod
25/09 15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice Velke Mezirici - Slovan Rosice
25/09 15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz Slovacko II - Slavia Kromeriz
25/09 15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J Admira Praha - Preddie J
25/09 15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B Dukla Praha B - Bohemians1905 B
25/09 15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary Viktoria Zizkov - Slovan Velvary
24/09 21:30 Domazlice 2-2 SK Motorlet Praha Domazlice - SK Motorlet Praha
24/09 21:30 Usti nad Labem 0-2 Sokol Brozany Usti nad Labem - Sokol Brozany
24/09 21:00 Zivanice 0-3 Chlumec nad Cidlinou Zivanice - Chlumec nad Cidlinou
24/09 20:30 Vrchovina 3-1 Frydlant Vrchovina - Frydlant
24/09 20:00 Frydek-Mistek 1-0 Blansko Frydek-Mistek - Blansko
24/09 18:30 Ceske Budejovice B 3-3 Povltava FA Ceske Budejovice B - Povltava FA
24/09 15:30 Hranice KUNZ 0-1 Banik Ostrava B Hranice KUNZ - Banik Ostrava B
24/09 15:30 FK Kolin 1-0 Mlada Boleslav B FK Kolin - Mlada Boleslav B
24/09 15:30 FK Prepere 0-2 Hradec Kralove B FK Prepere - Hradec Kralove B
24/09 15:15 Jablonec B 4-0 Benesov Jablonec B - Benesov
24/09 15:15 FK Banik Sokolov 3-1 Karlovy Vary Dvory FK Banik Sokolov - Karlovy Vary Dvory
24/09 15:15 Pardubice B 2-0 Most Mus Pardubice B - Most Mus
24/09 15:15 Loko Vltavin 3-1 FK Zbuzany 1953 Loko Vltavin - FK Zbuzany 1953
24/09 00:00 Hlucin 1-1 Hodonin Sardice Hlucin - Hodonin Sardice
23/09 21:00 Otrokovice 3-0 Vitkovice Otrokovice - Vitkovice
18/09 21:30 Sokol Brozany 0-2 Viktoria Zizkov Sokol Brozany - Viktoria Zizkov
18/09 20:30 Slovan Rosice 1-2 Slavia Kromeriz Slovan Rosice - Slavia Kromeriz
18/09 16:00 Teplice B 3-2 Zivanice Teplice B - Zivanice
18/09 15:30 Viktoria Plzen B 4-0 Povltava FA Viktoria Plzen B - Povltava FA
18/09 15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-0 Pardubice B Chlumec nad Cidlinou - Pardubice B
18/09 15:15 Banik Ostrava B 6-1 Vrchovina Banik Ostrava B - Vrchovina
18/09 15:15 Bohemians1905 B 5-0 Domazlice Bohemians1905 B - Domazlice
18/09 15:15 Hradec Kralove B 1-0 Jablonec B Hradec Kralove B - Jablonec B
18/09 15:15 Unicov 0-2 Slovacko II Unicov - Slovacko II