Kèo bóng đá Brazil Paulista Women's League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Braxin

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Brazil Paulista Women's League
30/09 05:30 Palmeiras SP (nữ) 5-0 Portuguesa(nữ) Palmeiras SP (nữ) - Portuguesa(nữ)
30/09 01:00 Realidade Jovem/SP (nữ) 1-1 Pinda SC (nữ) Realidade Jovem/SP (nữ) - Pinda SC (nữ)
29/09 05:00 Ferroviaria SP (nữ) 2-0 Sao Bernardo/SP(nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Sao Bernardo/SP(nữ)
29/09 01:00 Santos (nữ) 0-5 Sao Paulo/SP (nữ) Santos (nữ) - Sao Paulo/SP (nữ)
28/09 01:00 Bragantino (nữ) 3-1 Taubate(nữ) Bragantino (nữ) - Taubate(nữ)
24/09 01:00 Sao Bernardo/SP(nữ) 1-4 Bragantino (nữ) Sao Bernardo/SP(nữ) - Bragantino (nữ)
22/09 05:00 SC Corinthians Paulista (nữ) 0-2 Palmeiras SP (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ) - Palmeiras SP (nữ)
22/09 05:00 Sao Paulo/SP (nữ) 5-0 Realidade Jovem/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ) - Realidade Jovem/SP (nữ)
22/09 01:00 Pinda SC (nữ) 0-3 Ferroviaria SP (nữ) Pinda SC (nữ) - Ferroviaria SP (nữ)
21/09 01:00 Portuguesa Desportos (nữ) 1-5 Sao Jose dos Campos (nữ) Portuguesa Desportos (nữ) - Sao Jose dos Campos (nữ)
16/09 07:30 Ferroviaria SP (nữ) 0-1 Sao Paulo/SP (nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Sao Paulo/SP (nữ)
16/09 03:00 Sao Jose (nữ) 1-4 Palmeiras SP (nữ) Sao Jose (nữ) - Palmeiras SP (nữ)
16/09 01:00 Pinda SC (nữ) 0-2 SC Corinthians Paulista (nữ) Pinda SC (nữ) - SC Corinthians Paulista (nữ)
15/09 01:00 Realidade Jovem/SP (nữ) 1-2 Taubate(nữ) Realidade Jovem/SP (nữ) - Taubate(nữ)
15/09 01:00 Santos (nữ) 7-0 Sao Bernardo/SP(nữ) Santos (nữ) - Sao Bernardo/SP(nữ)
14/09 01:00 Bragantino (nữ) 2-1 Portuguesa(nữ) Bragantino (nữ) - Portuguesa(nữ)
14/09 01:00 Bragantino (nữ) 2-1 Portuguesa Desportos (nữ) Bragantino (nữ) - Portuguesa Desportos (nữ)
09/09 01:00 Taubate(nữ) 2-0 Pinda SC (nữ) Taubate(nữ) - Pinda SC (nữ)
09/09 01:00 Santos (nữ) 5-0 Portuguesa Desportos (nữ) Santos (nữ) - Portuguesa Desportos (nữ)
08/09 05:00 Ferroviaria SP (nữ) 3-2 Sao Jose dos Campos (nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Sao Jose dos Campos (nữ)
08/09 04:00 Palmeiras SP (nữ) 0-3 Bragantino (nữ) Palmeiras SP (nữ) - Bragantino (nữ)
08/09 03:00 Acao (nữ) 0-1 Caceres EC (nữ) Acao (nữ) - Caceres EC (nữ)
08/09 02:45 Sao Paulo/SP (nữ) 3-0 SC Corinthians Paulista (nữ) Sao Paulo/SP (nữ) - SC Corinthians Paulista (nữ)
07/09 01:00 Sao Bernardo/SP(nữ) 3-2 Realidade Jovem/SP (nữ) Sao Bernardo/SP(nữ) - Realidade Jovem/SP (nữ)
29/08 01:00 Taubate(nữ) 3-0 3B Sport AM (nữ) Taubate(nữ) - 3B Sport AM (nữ)
26/08 01:00 Sao Paulo/SP (nữ) 2-0 Pinda SC (nữ) Sao Paulo/SP (nữ) - Pinda SC (nữ)
25/08 05:30 SC Corinthians Paulista (nữ) 1-2 Ferroviaria SP (nữ) SC Corinthians Paulista (nữ) - Ferroviaria SP (nữ)
25/08 01:30 Palmeiras SP (nữ) 2-2 Santos (nữ) Palmeiras SP (nữ) - Santos (nữ)
25/08 01:00 Bragantino (nữ) 2-0 Realidade Jovem/SP (nữ) Bragantino (nữ) - Realidade Jovem/SP (nữ)
25/08 01:00 Sao Jose dos Campos (nữ) 1-1 Sao Bernardo/SP(nữ) Sao Jose dos Campos (nữ) - Sao Bernardo/SP(nữ)
24/08 21:00 Portuguesa Desportos (nữ) 0-0 Taubate(nữ) Portuguesa Desportos (nữ) - Taubate(nữ)
19/08 05:00 Bragantino (nữ) 3-0 Sao Paulo/SP (nữ) Bragantino (nữ) - Sao Paulo/SP (nữ)
19/08 01:00 Fundacao Laura Santos (nữ) 5-1 Sao Jose dos Campos (nữ) Fundacao Laura Santos (nữ) - Sao Jose dos Campos (nữ)
17/08 21:00 Taubate(nữ) 0-2 Ferroviaria SP (nữ) Taubate(nữ) - Ferroviaria SP (nữ)
14/08 01:00 Taubate(nữ) 2-0 Vila Nova (nữ) Taubate(nữ) - Vila Nova (nữ)
12/08 01:00 Ferroviaria SP (nữ) 0-4 Santos (nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Santos (nữ)
11/08 07:00 Sao Paulo/SP (nữ) 3-1 Taubate(nữ) Sao Paulo/SP (nữ) - Taubate(nữ)
11/08 01:00 Sao Jose dos Campos (nữ) 0-2 Bragantino (nữ) Sao Jose dos Campos (nữ) - Bragantino (nữ)
11/08 01:00 Portuguesa Desportos (nữ) 1-1 Realidade Jovem/SP (nữ) Portuguesa Desportos (nữ) - Realidade Jovem/SP (nữ)
08/08 01:00 Vila Nova (nữ) 0-1 Taubate(nữ) Vila Nova (nữ) - Taubate(nữ)
18/07 01:00 Botafogo/PB (nữ) 0-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ) Botafogo/PB (nữ) - Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ)
18/07 01:00 Vasco Da Gama(nữ) 0-2 EC Bahia (nữ) Vasco Da Gama(nữ) - EC Bahia (nữ)
18/07 01:00 Athletico Paranaense (nữ) 0-1 Minas ICESP DF (nữ) Athletico Paranaense (nữ) - Minas ICESP DF (nữ)
17/07 02:00 Alianca FC (nữ) 1-2 America MG (nữ) Alianca FC (nữ) - America MG (nữ)
17/07 02:00 Ypiranga (nữ) 0-1 3B Sport AM (nữ) Ypiranga (nữ) - 3B Sport AM (nữ)
17/07 02:00 CEFAMA (nữ) 0-4 Real Ariquemes/RO (nữ) CEFAMA (nữ) - Real Ariquemes/RO (nữ)
11/07 01:00 Vasco Da Gama(nữ) 1-1 Fluminense RJ (nữ) Vasco Da Gama(nữ) - Fluminense RJ (nữ)
11/07 01:00 EC Bahia (nữ) 1-0 Botafogo RJ(nữ) EC Bahia (nữ) - Botafogo RJ(nữ)
10/07 20:00 Legiao FC (nữ) 2-2 Toledo EC (nữ) Legiao FC (nữ) - Toledo EC (nữ)
10/07 04:00 Paraiso EC (w) 0-0 Ypiranga (nữ) Paraiso EC (w) - Ypiranga (nữ)
10/07 02:00 Alianca FC (nữ) 1-4 Athletico Paranaense (nữ) Alianca FC (nữ) - Athletico Paranaense (nữ)
10/07 02:00 America MG (nữ) 1-0 Minas ICESP DF (nữ) America MG (nữ) - Minas ICESP DF (nữ)
10/07 01:10 CEFAMA (nữ) 0-6 JC Futebol Clube (nữ) CEFAMA (nữ) - JC Futebol Clube (nữ)
10/07 01:00 Doce Mel EC (nữ) 0-1 Sport Recife (nữ) Doce Mel EC (nữ) - Sport Recife (nữ)
10/07 01:00 Taubate(nữ) 3-1 Vila Nova ES (nữ) Taubate(nữ) - Vila Nova ES (nữ)
10/07 01:00 Fortaleza (nữ) 3-0 Botafogo/PB (nữ) Fortaleza (nữ) - Botafogo/PB (nữ)
04/07 02:00 JC Futebol Clube (nữ) 5-0 CEFAMA (nữ) JC Futebol Clube (nữ) - CEFAMA (nữ)
04/07 01:00 Botafogo/PB (nữ) 0-1 Fortaleza (nữ) Botafogo/PB (nữ) - Fortaleza (nữ)
03/07 02:00 Iranduba AM (nữ) 1-5 Real Ariquemes/RO (nữ) Iranduba AM (nữ) - Real Ariquemes/RO (nữ)
02/07 01:00 Athletico Paranaense (nữ) 6-1 Alianca FC (nữ) Athletico Paranaense (nữ) - Alianca FC (nữ)