Kèo bóng đá Belarus Womens Premier League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Belarus

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Belarus Womens Premier League
01/10 19:30 Dnepr Mogilev (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) vd Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
14/10 20:00 Dinamo Brest (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ) Dinamo Brest (nữ) vd Bobruichanka Bobruisk (nữ)
14/10 20:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) - FC Gomel (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) vd FC Gomel (nữ)
14/10 20:00 FK Minsk (nữ) - Smorgon (nữ) FK Minsk (nữ) vd Smorgon (nữ)
14/10 20:00 ABFF U19 (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ) ABFF U19 (nữ) vd Energetik-BGU Minsk (nữ)
14/10 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) vd Dnepr Mogilev (nữ)
21/10 20:00 Energetik-BGU Minsk (nữ) - Dinamo Brest (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) vd Dinamo Brest (nữ)
21/10 20:00 Dnepr Mogilev (nữ) - FK Minsk (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) vd FK Minsk (nữ)
21/10 20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) vd Lokomotiv Vitebsk (nữ)
21/10 20:00 Smorgon (nữ) - ABFF U19 (nữ) Smorgon (nữ) vd ABFF U19 (nữ)
21/10 20:00 FC Gomel (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) FC Gomel (nữ) vd Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
29/10 20:00 Dinamo Brest (nữ) - Smorgon (nữ) Dinamo Brest (nữ) vd Smorgon (nữ)
29/10 20:00 FK Minsk (nữ) - FC Gomel (nữ) FK Minsk (nữ) vd FC Gomel (nữ)
29/10 20:00 ABFF U19 (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ) ABFF U19 (nữ) vd Dnepr Mogilev (nữ)
29/10 20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) vd Energetik-BGU Minsk (nữ)
29/10 20:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) vd Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
04/11 20:00 Energetik-BGU Minsk (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) vd Lokomotiv Vitebsk (nữ)
04/11 20:00 Dnepr Mogilev (nữ) - Dinamo Brest (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) vd Dinamo Brest (nữ)
04/11 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - FK Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) vd FK Minsk (nữ)
04/11 20:00 Smorgon (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ) Smorgon (nữ) vd Bobruichanka Bobruisk (nữ)
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Womens Premier League
25/09 20:00 Dinamo Brest (nữ) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (nữ) Dinamo Brest (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
25/09 18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 1-0 Smorgon (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Smorgon (nữ)
24/09 20:00 Dnepr Mogilev (nữ) 12-0 FC Gomel (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) - FC Gomel (nữ)
24/09 18:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 2-2 ABFF U19 (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - ABFF U19 (nữ)
23/09 20:00 Energetik-BGU Minsk (nữ) 0-2 FK Minsk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) - FK Minsk (nữ)
18/09 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 4-0 Energetik-BGU Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
18/09 17:00 ABFF U19 (nữ) 7-0 Dinamo Brest (nữ) ABFF U19 (nữ) - Dinamo Brest (nữ)
17/09 20:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) 1-6 Dnepr Mogilev (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
17/09 18:00 FK Minsk (nữ) 13-0 Bobruichanka Bobruisk (nữ) FK Minsk (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ)
16/09 19:00 FC Gomel (nữ) 0-13 Smorgon (nữ) FC Gomel (nữ) - Smorgon (nữ)
11/09 21:00 ABFF U19 (nữ) 3-2 Lokomotiv Vitebsk (nữ) ABFF U19 (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
11/09 19:00 Dinamo Brest (nữ) 0-12 FK Minsk (nữ) Dinamo Brest (nữ) - FK Minsk (nữ)
11/09 17:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 0-5 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
10/09 20:30 Smorgon (nữ) 1-5 Dnepr Mogilev (nữ) Smorgon (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
10/09 18:30 Energetik-BGU Minsk (nữ) 9-0 FC Gomel (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) - FC Gomel (nữ)
27/08 21:00 Energetik-BGU Minsk (nữ) 0-4 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
27/08 19:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) 7-0 Dinamo Brest (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) - Dinamo Brest (nữ)
27/08 17:00 Smorgon (nữ) 1-6 FK Minsk (nữ) Smorgon (nữ) - FK Minsk (nữ)
26/08 21:00 Dnepr Mogilev (nữ) 5-0 Bobruichanka Bobruisk (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ)
25/08 20:00 ABFF U19 (nữ) 9-0 FC Gomel (nữ) ABFF U19 (nữ) - FC Gomel (nữ)
14/08 21:00 FC Gomel (nữ) 0-1 Dnepr Mogilev (nữ) FC Gomel (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
14/08 19:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 0-5 Smorgon (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Smorgon (nữ)
13/08 21:30 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 7-0 ABFF U19 (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - ABFF U19 (nữ)
13/08 19:30 Dinamo Brest (nữ) 0-7 Energetik-BGU Minsk (nữ) Dinamo Brest (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
12/08 21:00 FK Minsk (nữ) 7-0 Lokomotiv Vitebsk (nữ) FK Minsk (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
31/07 22:00 Smorgon (nữ) 1-2 Lokomotiv Vitebsk (nữ) Smorgon (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
31/07 20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 5-1 FC Gomel (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - FC Gomel (nữ)
30/07 20:30 ABFF U19 (nữ) 6-0 Dinamo Brest (nữ) ABFF U19 (nữ) - Dinamo Brest (nữ)
24/07 22:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) 2-4 Energetik-BGU Minsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
24/07 20:00 FC Gomel (nữ) 0-7 Smorgon (nữ) FC Gomel (nữ) - Smorgon (nữ)
23/07 22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 6-0 Bobruichanka Bobruisk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ)
23/07 20:00 Dinamo Brest (nữ) 0-6 Dnepr Mogilev (nữ) Dinamo Brest (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
22/07 22:00 FK Minsk (nữ) 2-0 ABFF U19 (nữ) FK Minsk (nữ) - ABFF U19 (nữ)
17/07 22:00 FC Gomel (nữ) 0-9 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) FC Gomel (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
17/07 20:00 Dnepr Mogilev (nữ) 0-2 FK Minsk (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) - FK Minsk (nữ)
16/07 22:00 ABFF U19 (nữ) 2-4 Lokomotiv Vitebsk (nữ) ABFF U19 (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
16/07 20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 2-0 Dinamo Brest (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Dinamo Brest (nữ)
15/07 22:30 Smorgon (nữ) 1-1 Energetik-BGU Minsk (nữ) Smorgon (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
10/07 22:30 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 7-0 Smorgon (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Smorgon (nữ)
10/07 20:30 FK Minsk (nữ) 12-0 Bobruichanka Bobruisk (nữ) FK Minsk (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ)
09/07 22:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) 0-2 Dnepr Mogilev (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
09/07 20:00 Dinamo Brest (nữ) 4-1 FC Gomel (nữ) Dinamo Brest (nữ) - FC Gomel (nữ)
08/07 22:30 Energetik-BGU Minsk (nữ) 1-0 ABFF U19 (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) - ABFF U19 (nữ)
19/06 22:00 Dnepr Mogilev (nữ) 2-3 Energetik-BGU Minsk (nữ) Dnepr Mogilev (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
18/06 21:00 Smorgon (nữ) 3-1 ABFF U19 (nữ) Smorgon (nữ) - ABFF U19 (nữ)
18/06 19:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 0-2 Lokomotiv Vitebsk (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
16/06 20:30 FC Gomel (nữ) 0-15 FK Minsk (nữ) FC Gomel (nữ) - FK Minsk (nữ)
16/06 18:30 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 7-0 Dinamo Brest (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Dinamo Brest (nữ)
12/06 21:00 ABFF U19 (nữ) 1-4 Dnepr Mogilev (nữ) ABFF U19 (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
12/06 19:00 Dinamo Brest (nữ) 1-1 Smorgon (nữ) Dinamo Brest (nữ) - Smorgon (nữ)
12/06 17:00 Energetik-BGU Minsk (nữ) 3-0 Bobruichanka Bobruisk (nữ) Energetik-BGU Minsk (nữ) - Bobruichanka Bobruisk (nữ)
11/06 21:30 FK Minsk (nữ) 1-1 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ) - Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
11/06 18:30 Lokomotiv Vitebsk (nữ) 6-0 FC Gomel (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ) - FC Gomel (nữ)
05/06 22:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 0-4 ABFF U19 (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - ABFF U19 (nữ)
05/06 20:00 FC Gomel (nữ) 0-5 Energetik-BGU Minsk (nữ) FC Gomel (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
05/06 18:00 Smorgon (nữ) 3-0 Dnepr Mogilev (nữ) Smorgon (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
04/06 20:30 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 7-0 Lokomotiv Vitebsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Lokomotiv Vitebsk (nữ)
04/06 18:30 Dinamo Brest (nữ) 0-7 FK Minsk (nữ) Dinamo Brest (nữ) - FK Minsk (nữ)
29/05 22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 5-0 Energetik-BGU Minsk (nữ) Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) - Energetik-BGU Minsk (nữ)
29/05 20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 0-1 Dnepr Mogilev (nữ) Bobruichanka Bobruisk (nữ) - Dnepr Mogilev (nữ)
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Dinamo-BGUFK Minsk (w) 20 11 0 0 63 2 9 0 1 77 4 124-3 58
2  FK Minsk (w) 20 9 1 0 67 1 8 1 0 61 1 144-5 55
3  Dnepr Mogilev (w) 20 6 2 2 32 8 7 1 3 25 16 62-24 40
4  Energetik-BGU Minsk (w) 20 6 0 3 37 8 6 1 3 25 17 57-25 39
5  Lokomotiv Vitebsk (w) 21 6 0 5 38 31 6 1 4 26 22 53-53 34
6  ABFF U19 (w) 21 5 1 4 20 21 4 1 5 18 17 56-48 31
7  Smorgon (W) 21 5 0 5 27 31 3 1 7 27 29 47-50 26
8  Bobruichanka Bobruisk (w) 21 2 1 8 9 42 2 0 8 8 48 17-90 13
9  Dinamo Brest (W) 21 1 1 9 5 63 0 1 9 1 62 6-125 5
10  FC Gomel (w) 21 0 1 9 0 63 0 0 11 2 82 2-145 1
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm