Kèo bóng đá Argentina Reserve League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Argentina

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentina Reserve League
06/10 01:00 Deportivo Moron Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves Deportivo Moron Reserves - Almirante Brown Reserves
06/10 00:00 Tristan Suarez Reserves 1-0 Temperley Reserves Tristan Suarez Reserves - Temperley Reserves
05/10 21:00 Deportivo Camioneros Reserves 1-2 Nueva Chicago Reserves Deportivo Camioneros Reserves - Nueva Chicago Reserves
05/10 21:00 Banfield Reserves 1-3 Velez Sarsfield Reserves Banfield Reserves - Velez Sarsfield Reserves
05/10 21:00 Central Cordoba SdE Reserves 0-1 CA Independiente Reserves Central Cordoba SdE Reserves - CA Independiente Reserves
05/10 21:00 Sacachispas Reserves 0-2 CSD Flandria Reserves Sacachispas Reserves - CSD Flandria Reserves
05/10 21:00 Tigre Reserves 1-1 Sarmiento Junin Reserve Tigre Reserves - Sarmiento Junin Reserve
05/10 20:00 Boca Juniors Reserve 2-1 Gimnasia LP Reserves Boca Juniors Reserve - Gimnasia LP Reserves
05/10 20:00 Ferro Carril Oeste Reserves 4-1 CA Estudiantes Caseros Reserves Ferro Carril Oeste Reserves - CA Estudiantes Caseros Reserves
05/10 20:00 Atletico Fenix Reserves 1-3 JJ Urquiza Reserves Atletico Fenix Reserves - JJ Urquiza Reserves
05/10 01:00 CA Brown de Adrogue Reserves 0-6 Quilmes Reserves CA Brown de Adrogue Reserves - Quilmes Reserves
05/10 00:00 Los Andes Reserves 2-1 Talleres Remedios Reserves Los Andes Reserves - Talleres Remedios Reserves
04/10 21:00 Talleres Cordoba Reserve 1-0 Huracan Reserves Talleres Cordoba Reserve - Huracan Reserves
04/10 21:00 Argentinos Jrs Reserves 1-3 Lanus Reserves Argentinos Jrs Reserves - Lanus Reserves
04/10 21:00 San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves San Lorenzo Reserves - Godoy Cruz Reserves
04/10 21:00 CA Patronato Reserves 1-2 Colon Reserves CA Patronato Reserves - Colon Reserves
04/10 20:48 Lujan Reserves 1-2 San Martin Burzaco Reserves Lujan Reserves - San Martin Burzaco Reserves
04/10 20:00 Estudiantes LP Reserves 2-0 River Plate R Estudiantes LP Reserves - River Plate R
04/10 20:00 Defensores de Belgrano Reserves 0-0 CA Atlanta Reserves Defensores de Belgrano Reserves - CA Atlanta Reserves
03/10 21:00 Platense Reserves 3-0 Atletico Tucuman Reserve Platense Reserves - Atletico Tucuman Reserve
03/10 21:00 Barracas Central Reserves 2-2 CA Aldosivi Reserves Barracas Central Reserves - CA Aldosivi Reserves
03/10 20:00 Union Santa Fe Reserves 1-0 Rosario Central Reserves Union Santa Fe Reserves - Rosario Central Reserves
03/10 20:00 Racing Club Reserves 1-1 Defensa y Justicia Reserves Racing Club Reserves - Defensa y Justicia Reserves
03/10 20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Newell's Reserves Arsenal de Sarandi Reserves - Newell's Reserves
30/09 21:00 Godoy Cruz Reserves 3-0 Banfield Reserves Godoy Cruz Reserves - Banfield Reserves
30/09 21:00 Lanus Reserves 3-2 Talleres Cordoba Reserve Lanus Reserves - Talleres Cordoba Reserve
30/09 21:00 Sarmiento Junin Reserve 2-0 Central Cordoba SdE Reserves Sarmiento Junin Reserve - Central Cordoba SdE Reserves
30/09 20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-1 Boca Juniors Reserve Velez Sarsfield Reserves - Boca Juniors Reserve
30/09 01:30 CSD Flandria Reserves 1-2 Deportivo Camioneros Reserves CSD Flandria Reserves - Deportivo Camioneros Reserves
30/09 01:00 Quilmes Reserves 1-0 Deportivo Riestra Reserves Quilmes Reserves - Deportivo Riestra Reserves
30/09 00:00 Defensores Unidos Reserves 2-2 Argentino Quilmes Reserves Defensores Unidos Reserves - Argentino Quilmes Reserves
29/09 22:59 CA Ituzaingo Reserves 0-2 Atletico Fenix Reserves CA Ituzaingo Reserves - Atletico Fenix Reserves
29/09 22:59 JJ Urquiza Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves JJ Urquiza Reserves - Villa San Carlos Reserves
29/09 22:00 Victoriano Arenas Reserves 0-3 Ferrocarril Midland Reserves Victoriano Arenas Reserves - Ferrocarril Midland Reserves
29/09 22:00 Deportivo Liniers Reserves 0-3 CA Claypole Reserves Deportivo Liniers Reserves - CA Claypole Reserves
29/09 21:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Tigre Reserves CA Aldosivi Reserves - Tigre Reserves
29/09 21:00 Almirante Brown Reserves 2-1 Tristan Suarez Reserves Almirante Brown Reserves - Tristan Suarez Reserves
29/09 21:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 CA Patronato Reserves Atletico Tucuman Reserve - CA Patronato Reserves
29/09 21:00 Colon Reserves 3-0 Estudiantes LP Reserves Colon Reserves - Estudiantes LP Reserves
29/09 20:00 River Plate R 1-0 Argentinos Jrs Reserves River Plate R - Argentinos Jrs Reserves
29/09 20:00 Nueva Chicago Reserves 0-0 Ferro Carril Oeste Reserves Nueva Chicago Reserves - Ferro Carril Oeste Reserves
29/09 19:40 Almagro Reserves 0-1 Chacarita Juniors Reserves Almagro Reserves - Chacarita Juniors Reserves
29/09 02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves Villa Dalmine Reserves - Defensores de Belgrano Reserves
29/09 02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves CA Estudiantes Caseros Reserves - Deportivo Moron Reserves
29/09 01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves CA San Telmo Reserves - CA Brown de Adrogue Reserves
29/09 01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves CA Atlanta Reserves - All Boys Reserves
28/09 22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves General Lamadrid Reserves - Argentino Merlo Reserves
28/09 21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves Rosario Central Reserves - Racing Club Reserves
28/09 21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves Temperley Reserves - Sacachispas Reserves
28/09 21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves Gimnasia LP Reserves - Barracas Central Reserves
28/09 20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves Huracan Reserves - San Lorenzo Reserves
28/09 01:30 Puerto Nuevo Reserves 1-2 Deportivo Espanol Reserves Puerto Nuevo Reserves - Deportivo Espanol Reserves
28/09 00:00 Leandro N. Alem Reserves 0-3 Berazategui Reserves Leandro N. Alem Reserves - Berazategui Reserves
28/09 00:00 Club Comunicaciones U20 0-0 CA San Miguel Reserves Club Comunicaciones U20 - CA San Miguel Reserves
28/09 00:00 Acassuso Reserves 1-1 Los Andes Reserves Acassuso Reserves - Los Andes Reserves
28/09 00:00 UAI Urquiza Reserves 3-0 Deportivo Merlo Reserves UAI Urquiza Reserves - Deportivo Merlo Reserves
27/09 22:05 Sportivo Italiano Reserves 1-2 Excursionistas Reserves Sportivo Italiano Reserves - Excursionistas Reserves
27/09 21:00 Defensa y Justicia Reserves 0-1 Platense Reserves Defensa y Justicia Reserves - Platense Reserves
27/09 21:00 Newell's Reserves 0-1 Union Santa Fe Reserves Newell's Reserves - Union Santa Fe Reserves
27/09 20:00 CA Independiente Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves CA Independiente Reserves - Arsenal de Sarandi Reserves