2Gon - Dữ liệu Bongdaso, tỷ lệ Bóng Đá Số trực tuyến

2Gon - Dữ liệu Bongdaso trực tuyến, tỷ lệ bóng đá, tỷ số bóng đá, kết quả, nhận định, soi kèo, tin tức Bóng Đá Số nhanh nhất hôm nay.

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Trung Quốc
29/09 16:30 Shanghai Port - Chengdu Better City FC 0.94 0:3/4 0.94 Shanghai Port vd Chengdu Better City FC
29/09 18:30 Wuhan FC - Cangzhou Mighty Lions 0.99 3/4:0 0.89 Wuhan FC vd Cangzhou Mighty Lions
29/09 18:30 Dalian Pro - Shanghai Shenhua 0.92 0:0 0.96 Dalian Pro vd Shanghai Shenhua
Giao Hữu ĐTQG
29/09 16:30 Mexico (nữ) U17 - Sweden (nữ) U17 Mexico (nữ) U17 vd Sweden (nữ) U17
29/09 17:00 Turkey U16 - Azerbaijan U16 Turkey U16 vd Azerbaijan U16
29/09 22:59 Costa Rica U17 - Nicaragua U17 Costa Rica U17 vd Nicaragua U17
30/09 10:00 Fiji - Solomon Islands Fiji vd Solomon Islands
VĐQG Bulgaria
30/09 00:15 Arda - FC Hebar Pazardzhik 0.83 0:1 1.03 Arda vd FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
30/09 01:30 Barracas Central - Gimnasia La Plata 0.93 0:0 0.99 Barracas Central vd Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
29/09 18:00 Balashikha - SKA Khabarovsk II Balashikha vd SKA Khabarovsk II
29/09 22:59 Saturn Moscow - Dinamo Vladivostok Saturn Moscow vd Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
30/09 05:00 Monarcas Morelia - Tepatitlan de Morelos 0.91 0:3/4 0.93 Monarcas Morelia vd Tepatitlan de Morelos
30/09 07:05 Club Chivas Tapatio - Venados FC 0.99 0:1/4 0.85 Club Chivas Tapatio vd Venados FC
30/09 09:05 Atletico La Paz - Alebrijes de Oaxaca 0.79 0:0 1.05 Atletico La Paz vd Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
29/09 20:00 FK Graficar Beograd - Sevojno Uzice 1.00 0:1 1/2 0.76 FK Graficar Beograd vd Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
29/09 21:00 FC Maritsa 1921 - PFK Montana 0.80 0:0 1.00 FC Maritsa 1921 vd PFK Montana
Tanzania Ligue 1
29/09 18:00 Dodoma Jiji FC - Geita Gold 0.95 1/4:0 0.85 Dodoma Jiji FC vd Geita Gold
29/09 20:00 Ruvu Shooting - Coastal Union 0.90 0:1/4 0.90 Ruvu Shooting vd Coastal Union
29/09 20:00 Ihefu SC - Young Africans Ihefu SC vd Young Africans
Indonesia Super League
29/09 15:30 Barito Putera - Persik Kediri 0.78 0:1/4 1.03 Barito Putera vd Persik Kediri
29/09 16:00 Persis Solo FC - PSM Makassar 1.07 0:0 0.81 Persis Solo FC vd PSM Makassar
29/09 20:30 PSS Sleman - Persita Tangerang 1.13 0:1 0.72 PSS Sleman vd Persita Tangerang
Cúp nữ Châu Âu
29/09 19:30 Roma CF (nữ) - Sparta Praha (nữ) 0.92 0:2 0.92 Roma CF (nữ) vd Sparta Praha (nữ)
30/09 00:00 Bayern Munchen (nữ) - Real Sociedad (nữ) 0.76 0:1 3/4 1.08 Bayern Munchen (nữ) vd Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
30/09 01:00 Realidade Jovem/SP (nữ) - Pinda SC (nữ) 0.98 0:1/2 0.83 Realidade Jovem/SP (nữ) vd Pinda SC (nữ)
30/09 05:30 Palmeiras SP (nữ) - Portuguesa Desportos (nữ) Palmeiras SP (nữ) vd Portuguesa Desportos (nữ)
30/09 05:30 Palmeiras SP (nữ) - Portuguesa(nữ) Palmeiras SP (nữ) vd Portuguesa(nữ)
India Delhi Senior Division
29/09 13:30 Indian Air Force - Garhwal FC 0.88 3/4:0 0.93 Indian Air Force vd Garhwal FC
29/09 16:15 Sudeva Delhi - Delhi FC 0.88 1/4:0 0.93 Sudeva Delhi vd Delhi FC
Kyrgyzstan Top Liga
29/09 20:00 Nur Batken - FC Ilbirs Nur Batken vd FC Ilbirs
Primera Division de Colombiano-Apertura
30/09 08:00 Independiente Santa Fe - Atletico Nacional Medellin 1.11 0:0 0.80 Independiente Santa Fe vd Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
30/09 07:00 Sociedad Deportivo Quito - SC Imbabura 1.06 0:1/2 0.78 Sociedad Deportivo Quito vd SC Imbabura
England FA Women Super League
30/09 00:30 Everton FC (nữ) - Leicester City (nữ) 0.98 0:1 1/4 0.83 Everton FC (nữ) vd Leicester City (nữ)
Phần Lan
29/09 22:00 Honka Espoo - HJK Helsinki 0.95 0:0 0.97 Honka Espoo vd HJK Helsinki
Israel C League
29/09 23:30 Ahi Acre - Hapoel Ironi Sefad 0.96 0:1/2 0.88 Ahi Acre vd Hapoel Ironi Sefad
30/09 00:30 AC Hamachtesh Givataim - Hapoel Mahane Yehuda 0.95 1/4:0 0.89 AC Hamachtesh Givataim vd Hapoel Mahane Yehuda
Hạng nhất Đan Mạch
30/09 00:00 Hobro - Fremad Amager 0.88 0:1/4 0.98 Hobro vd Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
29/09 19:50 al bashaer - Al Oruba Sur al bashaer vd Al Oruba Sur
Sweden Div 3 Mellersta
30/09 00:00 Kvarnsvedens IK - Korsnas IF FK 0.95 0:1/2 0.85 Kvarnsvedens IK vd Korsnas IF FK
Jordan
29/09 22:00 Sahab SC - Shabab AlOrdon 0.97 0:1/4 0.89 Sahab SC vd Shabab AlOrdon
30/09 00:30 Maan - Al-Jazeera 1.05 1/4:0 0.81 Maan vd Al-Jazeera
U19 Na uy
29/09 19:00 Lillestrom U19 - Stabaek U19 Lillestrom U19 vd Stabaek U19
30/09 01:15 Eidsvold TF U19 - Skeid Oslo U19 Eidsvold TF U19 vd Skeid Oslo U19
30/09 01:15 FF Lillehammer U19 - Follo U19 FF Lillehammer U19 vd Follo U19
30/09 01:15 Valerenga U19 - Asker U19 Valerenga U19 vd Asker U19
Chile Cup
30/09 03:30 Cobreloa - CD Magallanes 1.11 0:1/2 0.80 Cobreloa vd CD Magallanes
Georgia Division
29/09 18:00 FC Metalurgi Rustavi - Baia Zugdidi FC Metalurgi Rustavi vd Baia Zugdidi
29/09 18:00 FC Shevardeni - WIT Georgia Tbilisi FC Shevardeni vd WIT Georgia Tbilisi
Israel Women First National
29/09 22:30 Maccabi Kiryat Gat (nữ) - Maccabi Emekheifer (nữ) 0.85 0:1 1/2 0.95 Maccabi Kiryat Gat (nữ) vd Maccabi Emekheifer  (nữ)
29/09 22:59 Ironi Ramat Hasharon (nữ) - Hapoel Beer Sheva (nữ) 0.73 0:1 3/4 1.08 Ironi Ramat Hasharon (nữ) vd Hapoel Beer Sheva (nữ)
30/09 00:30 Hapoel Petah Tikva (nữ) - Hapoel Jerusalem (nữ) 0.85 0:1 1/4 0.95 Hapoel Petah Tikva (nữ) vd Hapoel Jerusalem (nữ)
Brazil Serie B
30/09 05:00 Tombense - Gremio Novorizontin 0.81 0:0 1.12 Tombense vd Gremio Novorizontin
30/09 07:30 Vasco da Gama - Londrina PR 0.99 0:3/4 0.91 Vasco da Gama vd Londrina PR
Denmark 2 Division Women
29/09 23:30 Olstykke (nữ) - Solrod (nữ) Olstykke (nữ) vd Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
29/09 22:00 RC Arba U21 - MC El Bayadh U21 1.03 0:1/4 0.78 RC Arba U21 vd MC El Bayadh U21
29/09 22:00 Paradou AC U21 - USM Khenchela U21 0.75 0:1 1/4 1.05 Paradou AC U21 vd USM Khenchela U21
29/09 22:00 ES Setif U21 - CS Constantine U21 0.83 1/4:0 0.98 ES Setif U21 vd CS Constantine U21
29/09 22:00 US Biskra U21 - NC Magra U21 0.90 0:1/4 0.90 US Biskra U21 vd NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
29/09 22:30 FC Inter II - PIF Parainen II FC Inter II vd PIF Parainen II
30/09 00:00 FC Melody - TPV Tampere FC Melody vd TPV Tampere
30/09 00:00 Tampereen Peli Toverit - NOPS Tampereen Peli Toverit vd NOPS
30/09 00:05 LePa - EIF Academy LePa vd EIF Academy
30/09 00:15 Toolon Taisto - MPS Toolon Taisto vd MPS
30/09 00:15 Atlantis II - Valtti 0.73 0:2 1.08 Atlantis II vd Valtti
Turkmenistan
29/09 18:00 HTTU Asgabat - Energetik Mary HTTU Asgabat vd Energetik Mary
29/09 18:00 FC MERW - Nebitchi FC MERW vd Nebitchi
VĐQG Peru
30/09 01:00 Atletico Grau - Sport Boys 0.94 0:3/4 0.96 Atletico Grau vd Sport Boys
30/09 01:00 Sporting Cristal - AD Tarma 0.97 0:1 1/2 0.87 Sporting Cristal vd AD Tarma
30/09 03:30 FBC Melgar - EM Deportivo Binacional 0.90 0:1 1/4 0.94 FBC Melgar vd EM Deportivo Binacional
hạng Nhất Trung Quốc
29/09 14:30 Sichuan Jiuniu - Nantong Zhiyun 1.03 1/2:0 0.78 Sichuan Jiuniu vd Nantong Zhiyun
29/09 14:30 Nanjing City - Xinjiang Tianshan Leopard 0.93 0:1 3/4 0.88 Nanjing City vd Xinjiang Tianshan Leopard
29/09 14:30 Shenyang City Public - Suzhou Dongwu 0.83 1/4:0 0.98 Shenyang City Public vd Suzhou Dongwu
29/09 14:30 Shijiazhuang Kungfu - Bei Li Gong 0.95 0:2 1/4 0.85 Shijiazhuang Kungfu vd Bei Li Gong
U21 Ukraina
29/09 15:25 Metalist 1925 Kharkiv(U21) - Kolos Kovalivka U21 Metalist 1925 Kharkiv(U21) vd Kolos Kovalivka U21
29/09 18:00 Veres Rivne U21 - Rukh Vynnyky U21 Veres Rivne U21 vd Rukh Vynnyky U21
Primera Division de El Salvador
30/09 01:00 Luis Angel Firpo - Alianza San Salvador Luis Angel Firpo vd Alianza San Salvador
Mexico Liga TDP
30/09 00:00 Deportivo Tulancingo - Tampico Madero 0.80 1 1/4:0 1.00 Deportivo Tulancingo vd Tampico Madero
30/09 04:00 Yalmakan FC - Cafetaleros de Tapachula 1.03 1/4:0 0.78 Yalmakan FC vd Cafetaleros de Tapachula
30/09 04:00 Real de Arteaga - Deportivo Dongu 0.85 0:1/4 0.95 Real de Arteaga vd Deportivo Dongu
30/09 04:00 Montaneses FC - Pachuca II 0.88 3/4:0 0.93 Montaneses FC vd Pachuca II
30/09 04:00 Lobos ULM - Gavilanes FC Matamoros 0.98 0:1/4 0.83 Lobos ULM vd Gavilanes FC Matamoros
30/09 04:30 Catedraticos Elite - Reboceros de La Piedad 0.80 1 1/2:0 1.00 Catedraticos Elite vd Reboceros de La Piedad
El Salvador Reserves League
30/09 03:00 Jocoro FC Reserves - CD Luis Angel Firpo Reserves 0.90 0:0 0.90 Jocoro FC Reserves vd CD Luis Angel Firpo Reserves
30/09 04:00 Atletico Marte Reserves - CD FAS Reserves Atletico Marte Reserves vd CD FAS Reserves
Germany Oberliga NOFV
30/09 00:00 FC Giessen - TuS Dietkirchen 0.80 0:1 1/4 1.00 FC Giessen vd TuS Dietkirchen
30/09 00:30 VfL Oldenburg - FC Hansa Luneburg 0.98 0:1 1/4 0.83 VfL Oldenburg vd FC Hansa Luneburg
30/09 01:00 TuS Bersenbruck - SC Spelle-Venhaus 0.90 0:0 0.90 TuS Bersenbruck vd SC Spelle-Venhaus
Northern German state premier league - bayern
30/09 00:45 SV Eintracht Verlautenheide - FC Union Schafhausen SV Eintracht Verlautenheide vd FC Union Schafhausen
Ivory Coast Premier Division
29/09 22:59 ASEC MIMOSAS - Societe Omnisports De L'Armee 0.93 0:1 1/2 0.88 ASEC MIMOSAS vd Societe Omnisports De L'Armee
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
29/09 18:00 Diyarbakirspor - Karsspor 0.93 0:1 1/4 0.93 Diyarbakirspor vd Karsspor
29/09 19:00 Dai Lin Jissbon - Yeni Amasya Spor 0.90 0:1 0.95 Dai Lin Jissbon vd Yeni Amasya Spor
29/09 21:00 Menemen Belediye Spor - The state of Bay 0.95 0:1 3/4 0.81 Menemen Belediye Spor vd The state of Bay
30/09 00:00 Eskisehirspor - Musspor Eskisehirspor vd Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
29/09 19:00 Terek Grozny - Rostov FK 1.08 0:1/4 0.82 Terek Grozny vd Rostov FK
29/09 21:30 Fakel - Krylya Sovetov 0.97 1/4:0 0.93 Fakel vd Krylya Sovetov
30/09 00:30 Spartak Moscow - Zenit St. Petersburg 1.00 3/4:0 0.90 Spartak Moscow vd Zenit St. Petersburg
Brazil Serie D
29/09 19:30 AA Esmac - Parauapebas/PA 0.90 1 :0 0.90 AA Esmac vd Parauapebas/PA
30/09 01:00 Anjos do Ceu FC - Crateus Anjos do Ceu FC vd Crateus
30/09 01:30 Uniao Paraense FC - Paraense FC 1.00 0:1/4 0.80 Uniao Paraense FC vd Paraense FC
30/09 05:30 CA Carlos Renaux - Nacao 0.73 0:1 1.08 CA Carlos Renaux vd Nacao
Ireland Leinster Senior League
30/09 01:45 Blarney United - Rockmount Blarney United vd Rockmount
30/09 02:00 Hartstown Huntstown - Ballyfermot United Hartstown Huntstown vd Ballyfermot United
Hạng 2 Azerbaijan
29/09 18:30 Qaradag Lokbatan - FK Mughan Qaradag Lokbatan vd FK Mughan
29/09 19:00 PFC Neftchi II - Zaqatala FK PFC Neftchi II vd Zaqatala FK
29/09 19:00 Sabayi II - Qarabag II Sabayi II vd Qarabag II
Uzbek League
29/09 20:30 Qizilqum Zarafshon - Metallurg Bekobod 0.80 0:1/2 1.00 Qizilqum Zarafshon vd Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
30/09 06:00 Santos De Guapiles - Perez Zeledon 0.97 0:1/4 0.87 Santos De Guapiles vd Perez Zeledon
30/09 08:15 Sporting San Jose - AD San Carlos 0.88 0:1/4 0.96 Sporting San Jose vd AD San Carlos
Brazil L
30/09 01:00 Campos RJ - Barra Mansa FC Campos RJ vd Barra Mansa FC
30/09 01:00 Bonsucesso - CF Rio de Janeiro 0.88 1 :0 0.93 Bonsucesso vd CF Rio de Janeiro
30/09 01:00 Belford Roxo RJ - Barra da Tijuca 0.95 1/4:0 0.85 Belford Roxo RJ vd Barra da Tijuca
30/09 01:00 Tigres Brasil - Buzios 1.00 1/4:0 0.80 Tigres Brasil vd Buzios
30/09 01:00 Goytacaz RJ - AA Carapebus 0.93 0:3/4 0.88 Goytacaz RJ vd AA Carapebus
Norway Youth Cup
29/09 21:30 Valerenga U19 - Stromsgodset U19 0.91 2 :0 0.79 Valerenga U19 vd Stromsgodset U19
29/09 22:59 Brann U19 - Molde U19 0.76 1/4:0 0.94 Brann U19 vd Molde U19
Macau FA Cup
29/09 18:30 Cheng Fung - Benfica de Macau 0.90 1 1/4:0 0.90 Cheng Fung vd Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
29/09 20:00 FC Brasov - Hermannstadt 0.83 3/4:0 1.01 FC Brasov vd Hermannstadt
29/09 20:30 Alexandria - FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1.02 1 :0 0.82 Alexandria vd FK Csikszereda Miercurea Ciuc
29/09 22:45 Concordia Chiajna - Universitaea Cluj 1.05 1/4:0 0.79 Concordia Chiajna vd Universitaea Cluj
30/09 01:30 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu - Dinamo Bucuresti 0.84 1/4:0 1.00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu vd Dinamo Bucuresti
Argentina Reserve League
29/09 19:30 Almagro Reserves - Chacarita Juniors Reserves 0.80 0:1/2 1.00 Almagro Reserves vd Chacarita Juniors Reserves
29/09 20:00 River Plate R - Argentinos Jrs Reserves 1.01 0:1/4 0.85 River Plate R vd Argentinos Jrs Reserves
29/09 20:00 Nueva Chicago Reserves - Ferro Carril Oeste Reserves 1.00 1/2:0 0.80 Nueva Chicago Reserves vd Ferro Carril Oeste Reserves
29/09 21:00 Atletico Tucuman Reserve - CA Patronato Reserves 1.02 0:3/4 0.84 Atletico Tucuman Reserve vd CA Patronato Reserves
29/09 21:00 Almirante Brown Reserves - Tristan Suarez Reserves 0.80 0:1/4 1.00 Almirante Brown Reserves vd Tristan Suarez Reserves
29/09 21:00 Colon Reserves - Estudiantes LP Reserves 0.99 0:1/4 0.87 Colon Reserves vd Estudiantes LP Reserves
29/09 21:00 CA Aldosivi Reserves - Tigre Reserves 0.91 0:0 0.95 CA Aldosivi Reserves vd Tigre Reserves
29/09 22:00 Deportivo Liniers Reserves - CA Claypole Reserves Deportivo Liniers Reserves vd CA Claypole Reserves
29/09 22:00 Victoriano Arenas Reserves - Ferrocarril Midland Reserves Victoriano Arenas Reserves vd Ferrocarril Midland Reserves
29/09 22:59 CA Ituzaingo Reserves - Atletico Fenix Reserves CA Ituzaingo Reserves vd Atletico Fenix Reserves
30/09 00:00 Defensores Unidos Reserves - Argentino Quilmes Reserves 0.90 0:1/4 0.90 Defensores Unidos Reserves vd Argentino Quilmes Reserves
30/09 01:00 Quilmes Reserves - Deportivo Riestra Reserves 0.95 0:3/4 0.85 Quilmes Reserves vd Deportivo Riestra Reserves
30/09 01:30 CSD Flandria Reserves - Deportivo Camioneros Reserves 0.75 0:0 1.05 CSD Flandria Reserves vd Deportivo Camioneros Reserves
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Thái Lan
28/09 18:30 BEC Tero Sasana 2-2 Port FC BEC Tero Sasana - Port FC
Giao hữu quốc tế
29/09 01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21 Crystal Palace U21 - Paris Saint Germain U21
29/09 00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren TUS Bovinghausen 04 - BSV Schuren
28/09 21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos Makedonikos Foufas - Thesprotos
28/09 21:00 Irodotos 4-2 Poros Irodotos - Poros
Giao Hữu ĐTQG
28/09 22:00 Saudi Arabia (nữ) 2-4 Bhutan (nữ) Saudi Arabia (nữ) - Bhutan  (nữ)
28/09 22:00 France U17 2-0 Wales U17 France U17 - Wales U17
Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
29/09 01:30 Villarrubia CF 2-0 CD Illescas Villarrubia CF - CD Illescas
29/09 01:30 CD Arenteiro 1-1 CD Naval CD Arenteiro - CD Naval
29/09 01:30 CF Trujillo 0-0 UD Melilla CF Trujillo - UD Melilla
29/09 01:30 Xerez Deportivo 0-2 Moralo CP Xerez Deportivo - Moralo CP
29/09 01:30 Puente Genil 0-1 CD San Roque de Lepe Puente Genil - CD San Roque de Lepe
29/09 01:00 CF Platges De Calvia 2-0 Lorca Deportiva FC CF Platges De Calvia - Lorca Deportiva FC
29/09 01:00 Bergantinos CF 2-2 Zamora CF Bergantinos CF - Zamora CF
29/09 01:00 UD Alzira 2-0 Formentera UD Alzira - Formentera
29/09 01:00 CD Anguiano 0-1 CF Illueca CD Anguiano - CF Illueca
29/09 01:00 Real Aviles 0-0 RSD Alcala Henares Real Aviles - RSD Alcala Henares
29/09 01:00 Panaderia Pulido 1-0 UD Somozas Panaderia Pulido - UD Somozas
29/09 00:45 CD Izarra 2-0 CA Monzon CD Izarra - CA Monzon
29/09 00:30 Real Union Irun 1-0 Naxara Real Union Irun - Naxara
29/09 00:15 UD Poblense 0-0 Mar Menor UD Poblense - Mar Menor
29/09 00:00 CD Huarte 0-3 Terrassa CD Huarte - Terrassa
28/09 22:00 UD Marbella 11-0 Betis de Hadu UD Marbella - Betis de Hadu
Hạng nhất Việt Nam
28/09 18:00 Cần Thơ 1-4 Phố Hiến Cần Thơ - Phố Hiến
28/09 17:00 Bình Phước 1-0 Đắk Lắk Bình Phước - Đắk Lắk
28/09 16:30 Công An Nhân Dân 1-3 Phù Đổng Công An Nhân Dân - Phù Đổng
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
28/09 22:59 Naestved 0-3 Silkeborg Naestved - Silkeborg
VĐQG Brazil
29/09 07:45 Atletico Mineiro 0-1 Palmeiras Atletico Mineiro - Palmeiras
29/09 07:45 Goias 0-1 Botafogo RJ Goias - Botafogo RJ
29/09 07:45 Internacional RS 0-0 Bragantino Internacional RS - Bragantino
29/09 07:40 Cuiaba 2-1 America MG Cuiaba - America MG
29/09 05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Atletico Clube Goianiense Corinthians Paulista (SP) - Atletico Clube Goianiense
29/09 05:00 Fluminense RJ 4-0 Juventude Fluminense RJ - Juventude
29/09 05:00 Fortaleza 3-2 Flamengo Fortaleza - Flamengo
29/09 05:00 Coritiba PR 1-0 Ceara Coritiba PR - Ceara
Hạng 2 Mexico
29/09 09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Leones Negros CSyD Dorados de Sinaloa - Leones Negros
29/09 07:05 Cancun FC 0-0 CD Alacranes de Durango Cancun FC - CD Alacranes de Durango
29/09 05:00 Celaya FC 2-1 CF Atlante Celaya FC - CF Atlante
29/09 00:00 Cimarrones de Sonora 2-1 Correcaminos UAT Cimarrones de Sonora - Correcaminos UAT
Hạng 2 Ba Lan
29/09 00:11 Polonia Warszawa 3-2 KP Calisia Kalisz Polonia Warszawa - KP Calisia Kalisz
Hạng 2 Serbia
28/09 22:00 FK Trajal Krusevac 1-1 Indjija FK Trajal Krusevac - Indjija
28/09 20:00 Jedinstvo UB 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad Jedinstvo UB - FK Radnicki Novi Belgrad
28/09 20:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Vrsac FK Rad Beograd - FK Vrsac
28/09 20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Metalac Gornji Milanovac Proleter Novi Sad - Metalac Gornji Milanovac
28/09 20:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Loznica IMT Novi Beograd - FK Loznica
Hạng 2 Slovenia
28/09 20:30 NK Fuzinar 0-1 NK Aluminij NK Fuzinar - NK Aluminij
Malaysia
28/09 20:00 Kuala Lumpur 5-0 Sarawak United Kuala Lumpur - Sarawak United
Colombia Copa Cup
29/09 08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Millonarios Atletico Junior Barranquilla - Millonarios
Bahraini King’s Cup
28/09 22:30 Al-Ittihad(BHR) 1-1 Al-Tadhmon Al-Ittihad(BHR) - Al-Tadhmon
28/09 22:30 Al-Ittifaq 1-1 Isa Town Al-Ittifaq - Isa Town
28/09 22:30 Malkia 0-2 Busaiteen Malkia - Busaiteen
28/09 22:30 Sitra 1-0 Qalali Sitra - Qalali
Uzbekistan League Women
28/09 18:00 Pakhtakor Tashkent (nữ) 4-2 Neftchi (nữ) Pakhtakor Tashkent (nữ) - Neftchi (nữ)
28/09 18:00 AGMK (nữ) 1-1 Sevinch (nữ) AGMK (nữ) - Sevinch (nữ)
28/09 18:00 PFK Qizilqum (nữ) 1-1 Sogdiana (nữ) PFK Qizilqum (nữ) - Sogdiana (nữ)
28/09 17:30 Navbahor (nữ) 0-5 Lokomotiv Tashkent (nữ) Navbahor (nữ) - Lokomotiv Tashkent (nữ)
Hạng nhất Mỹ
29/09 09:00 Sacramento Republic FC 0-1 Phoenix Rising FC Sacramento Republic FC - Phoenix Rising FC
29/09 06:30 Atlanta United FC II 0-1 Indy Eleven Atlanta United FC II - Indy Eleven
Cúp nữ Châu Âu
29/09 01:30 Benfica (nữ) 0-1 Glasgow Rangers (nữ) Benfica (nữ) - Glasgow Rangers (nữ)
29/09 01:30 Juventus (nữ) 2-0 HB Koge (nữ) Juventus (nữ) - HB Koge (nữ)
29/09 01:00 Real Madrid (nữ) 2-1 Rosenborg BK (nữ) Real Madrid (nữ) - Rosenborg BK  (nữ)
29/09 00:30 FC Zurich Frauen (nữ) 3-0 SFK 2000 Sarajevo (nữ) FC Zurich Frauen (nữ) - SFK 2000 Sarajevo (nữ)
29/09 00:15 St. Polten (nữ) 1-2 KuPs (nữ) St. Polten (nữ) - KuPs (nữ)
29/09 00:00 Ajax Amsterdam (nữ) 0-1 Arsenal (nữ) Ajax Amsterdam  (nữ) - Arsenal (nữ)
28/09 23:45 BK Hacken (nữ) 0-2 Paris Saint Germain (nữ) BK Hacken (nữ) - Paris Saint Germain (nữ)
28/09 22:59 FC Rosengard (nữ) 3-1 SK Brann (nữ) FC Rosengard (nữ) - SK Brann (nữ)
28/09 21:00 Vllaznia Shkoder (nữ) 2-1 Zhilstroy Kharkov 2 (nữ) Vllaznia Shkoder  (nữ) - Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
28/09 20:00 Slavia Praha (nữ) 0-0 Valur (nữ) Slavia Praha (nữ) - Valur (nữ)
Brazil Paulista Women's League
29/09 05:00 Ferroviaria SP (nữ) 2-0 Sao Bernardo/SP(nữ) Ferroviaria SP (nữ) - Sao Bernardo/SP(nữ)
29/09 01:00 Santos (nữ) 0-5 Sao Paulo/SP (nữ) Santos (nữ) - Sao Paulo/SP (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
29/09 00:00 Bizkerre (nữ) 0-5 Alhama CF (nữ) Bizkerre (nữ) - Alhama CF (nữ)
Colombia Copa Premier
29/09 03:00 Deportes Quindio 1-1 Atletico Huila Deportes Quindio - Atletico Huila
Brazil Campeonato Carioca Women
29/09 01:00 Botafogo RJ(nữ) 2-0 Perolas Negras (nữ) Botafogo RJ(nữ) - Perolas Negras (nữ)
29/09 01:00 Fluminense RJ (nữ) 7-0 America RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ) - America RJ (nữ)
29/09 01:00 Portuguesa Desportos (nữ) 7-0 Rio Sao Paulo (nữ) Portuguesa Desportos (nữ) - Rio Sao Paulo (nữ)
29/09 01:00 Flamengo/RJ (nữ) 12-0 Serra Macaense (nữ) Flamengo/RJ (nữ) - Serra Macaense (nữ)
29/09 01:00 Vasco Da Gama(nữ) 5-1 Cabofriense (nữ) Vasco Da Gama(nữ) - Cabofriense (nữ)
Slovakia Cup Women
28/09 20:30 FC Tatran Presov (nữ) 0-0 FC Kosice (nữ) FC Tatran Presov (nữ) - FC Kosice (nữ)
UEFA Youth League U19
29/09 01:30 Coleraine U19 3-2 Pobeda Prilep U19 Coleraine U19 - Pobeda Prilep U19
Albania Cup
28/09 20:00 Shkumbini Peqin 0-3 Egnatia Shkumbini Peqin - Egnatia
28/09 20:00 Partizani Tirana 0-0 KF Oriku Partizani Tirana - KF Oriku
28/09 20:00 Lushnja KS 2-0 Terbuni Puke Lushnja KS - Terbuni Puke
28/09 20:00 Butrinti Sarande 0-1 KS Dinamo Tirana Butrinti Sarande - KS Dinamo Tirana
28/09 20:00 KS Veleciku Koplik 0-3 KF Tirana KS Veleciku Koplik - KF Tirana
28/09 20:00 Burreli 2-1 Tomori berat Burreli - Tomori berat
Brazil Youth cup
29/09 03:00 Sao Raimundo-RR Youth 3-1 Andira AC Youth Sao Raimundo-RR Youth - Andira AC Youth
29/09 02:30 Real Ariquemes RO Youth 4-0 Santana AP (Youth) Real Ariquemes RO Youth - Santana AP (Youth)
29/09 02:00 Nacional Fast Club Youth 1-2 IAPE (Youth) Nacional Fast Club Youth - IAPE (Youth)
29/09 02:00 America MG (Youth) 3-1 Goias (Youth) America MG (Youth) - Goias (Youth)
29/09 01:15 Ceara (Youth) 6-3 Confianca PB Youth Ceara (Youth) - Confianca PB Youth
29/09 01:15 Remo PA (Youth) 3-1 Capital TO Youth Remo PA (Youth) - Capital TO Youth
29/09 01:00 Avai (Youth) 2-2 Brasil de Pelotas U20 Avai (Youth) - Brasil de Pelotas U20
29/09 01:00 Palmeiras (Youth) 6-0 Uniao Harmonia U20 Palmeiras (Youth) - Uniao Harmonia U20
29/09 01:00 Nautico PE (Youth) 3-1 CSE AL Youth Nautico PE (Youth) - CSE AL Youth
29/09 01:00 ABC FC RN (Youth) 4-1 Lagarto Youth ABC FC RN (Youth) - Lagarto Youth
29/09 01:00 Bahia (Youth) 0-0 Fluminense PI (Youth) Bahia (Youth) - Fluminense PI (Youth)
29/09 01:00 Internacional RS U20 3-1 Mirassol FC Youth Internacional RS U20 - Mirassol FC Youth
29/09 01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-1 Aster Brasil Youth CR Flamengo (RJ)  (Youth) - Aster Brasil Youth
28/09 20:00 Fluminense RJ (Youth) 2-0 Mixto MT Youth Fluminense RJ (Youth) - Mixto MT Youth
Ecuador Campeonato Serie B
29/09 07:00 CD Independiente Juniors 2-2 Manta FC CD Independiente Juniors - Manta FC
29/09 03:00 CD Puerto Quito 1-2 CD El Nacional CD Puerto Quito - CD El Nacional
29/09 03:00 Guayaquil SC 0-0 Libertad FC Guayaquil SC - Libertad FC
The lowlands of Scotland League
29/09 01:45 East Stirlingshire 1-4 Spartans East Stirlingshire - Spartans
29/09 01:45 Tranent Juniors 4-2 Caledonian Braves Tranent Juniors - Caledonian Braves
29/09 01:45 Stirling University 1-0 Cowdenbeath Stirling University - Cowdenbeath
29/09 01:45 Boness Utd 0-0 Civil Service Strollers FC Boness Utd - Civil Service Strollers FC
29/09 01:45 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride Dalbeattie Star - East Kilbride
29/09 01:45 Edinburgh University FC 0-1 Berwick Rangers Edinburgh University FC - Berwick Rangers
29/09 01:45 Gretna 3-1 Gala Fairydean Gretna - Gala Fairydean
England FA Women Super League
29/09 01:05 Chelsea FC (nữ) 3-1 West Ham United (nữ) Chelsea FC (nữ) - West Ham United (nữ)
Phần Lan
28/09 22:30 IFK Mariehamn 2-4 AC Oulu IFK Mariehamn - AC Oulu
28/09 22:00 SJK Seinajoen 3-1 KuPs SJK Seinajoen - KuPs
28/09 22:00 Inter Turku 0-1 FC Haka Inter Turku - FC Haka
28/09 22:00 Lahti 0-2 Vaasa VPS Lahti - Vaasa VPS
28/09 22:00 HIFK 1-5 Ilves Tampere HIFK - Ilves Tampere
Belgium Second Amateur Divisio
29/09 01:00 SC Dikkelvenne 4-5 KRC Gent SC Dikkelvenne - KRC Gent
29/09 01:00 SC Lokeren-Temse 1-0 Oudenaarde SC Lokeren-Temse - Oudenaarde
29/09 01:00 Eendracht Aalst 2-1 zelzate Eendracht Aalst - zelzate
U21 Nam Thụy Điển
28/09 22:00 Elfsborg U21 3-1 Helsingborg U21 Elfsborg U21 - Helsingborg U21
28/09 20:00 Osters U21 3-1 Halmstads U21 Osters U21 - Halmstads U21
28/09 20:00 Brommapojkarna U21 3-0 IFK Goteborg U21 Brommapojkarna U21 - IFK Goteborg U21
28/09 20:00 Varbergs BoIS U21 7-0 Djurgardens U21 Varbergs BoIS  U21 - Djurgardens U21
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
28/09 20:00 Agios Nikolaos 0-0 AO Episkopis Rethymno Agios Nikolaos - AO Episkopis Rethymno
28/09 20:00 Ilioupoli 1-2 Kallithea Ilioupoli - Kallithea
28/09 20:00 Tilikratis 1-1 OF Ierapetras Tilikratis - OF Ierapetras
28/09 20:00 Veria FC 1-1 Chania FC Veria FC - Chania FC
28/09 20:00 Tylikratis 1-1 Ierapetra Tylikratis - Ierapetra
28/09 20:00 Kalamata AO 1-0 Proodeftiki FC Kalamata AO - Proodeftiki FC
28/09 20:00 Iraklis 0-0 Niki Volou Iraklis - Niki Volou
Bosnia erzegovina 1st League
28/09 20:30 Sarajevo 0-0 Radnik Bijeljina Sarajevo - Radnik Bijeljina
Mexico U20
28/09 21:00 Chivas Guadalajara U20 3-0 Monterrey U20 Chivas Guadalajara U20 - Monterrey U20
28/09 21:00 Tigres UANL U20 3-0 Club Tijuana U20 Tigres UANL U20 - Club Tijuana U20
Croatia 3.Division
29/09 00:00 Karlovac 5-0 HASK Zagreb Karlovac - HASK Zagreb
28/09 21:15 Tekstilac Ravnice 1-2 NK Tresnjevka Tekstilac Ravnice - NK Tresnjevka
Cúp Vùng Ba Lan
28/09 21:30 CKS Czeladz 4-6 Szczakowianka Jaworzno CKS Czeladz - Szczakowianka Jaworzno
28/09 17:00 Piast Gliwice (Youth) 0-4 Gornik II Zabrze Piast Gliwice (Youth) - Gornik II Zabrze
Ghana Premier
28/09 22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC Asante Kotoko FC - Nsoatreman FC
Nicaragua Liga de Ascenso
29/09 04:00 Deportivo Masaya 4-0 San Judas Deportivo Masaya - San Judas
29/09 04:00 FC Esteli 1-1 Las Sabanas FC FC Esteli - Las Sabanas FC
29/09 02:00 AD America 1-2 Organica Masachapa FC AD America - Organica Masachapa FC
Azadegan League
28/09 21:30 Esteghlal Mollasani 1-1 Arman Gohar Sirjan Esteghlal Mollasani - Arman Gohar Sirjan
28/09 21:15 Pars Jonoubi Jam 2-1 Van Pars Isfahan Pars Jonoubi Jam - Van Pars Isfahan
28/09 21:00 Shahrdari Hamedan 1-0 Khalij Fars Mahshahr Shahrdari Hamedan - Khalij Fars Mahshahr
28/09 21:00 Kheybar Khorramabad 1-1 Esteghlal Khozestan Kheybar Khorramabad - Esteghlal Khozestan
28/09 21:00 Shahrdari Astara 1-1 Chooka Talesh Shahrdari Astara - Chooka Talesh
28/09 20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 Shahr Khodrou Khooshe Talaee Sana Saveh - Shahr Khodrou
28/09 20:45 Fajr Sepasi 1-0 Shams Azar Qazvin Fajr Sepasi - Shams Azar Qazvin
28/09 20:45 Mes Shahr-e Babak 0-0 Saipa Mes Shahr-e Babak - Saipa
28/09 20:30 Darya Babol 1-1 Chadormalou Ardakan Darya Babol - Chadormalou Ardakan
USA National Premier Soccer League
29/09 06:30 North Carolina 2-1 Central Valley Fuego North Carolina - Central Valley Fuego
Giải trẻ Anh
28/09 18:58 Huddersfield Town (R) 1-1 Wrexham Reserve Huddersfield Town (R) - Wrexham Reserve
Burkina Faso League
29/09 01:15 AS Sonabel 1-1 RC Kadiogo AS Sonabel - RC Kadiogo
28/09 22:59 AS Douanes Ouagadougou 0-0 Vitesse Delft AS Douanes Ouagadougou - Vitesse Delft
India Delhi League Women
28/09 14:45 Eves SC (nữ) 0-4 Royal Rangers FC (nữ) Eves SC (nữ) - Royal Rangers FC (nữ)
England Isthmian Cup
29/09 01:45 New Salamis 2-3 Chertsey Town New Salamis - Chertsey Town
29/09 01:30 Ramsgate 2-0 Hythe Town Ramsgate - Hythe Town
Spain Primera Division RFEF
29/09 01:00 Deportivo La Coruna 3-2 CF Talavera de la Reina Deportivo La Coruna - CF Talavera de la Reina
Germany Verbandsliga
29/09 00:30 SG VFR Dersim Russelsheim 2-3 Sportfreunde Seligenstadt SG VFR Dersim Russelsheim - Sportfreunde Seligenstadt
Slovakia I Liga Women
28/09 20:30 Dukla Banska Bystrica (nữ) 4-1 GFC Topolcany (nữ) Dukla Banska Bystrica (nữ) - GFC Topolcany (nữ)
28/09 20:30 AS Trencin (nữ) 0-3 TJ Spartak Myjava(nữ) AS Trencin (nữ) - TJ Spartak Myjava(nữ)
28/09 20:30 Spartak Trnava (nữ) 5-0 SKF Zilina (nữ) Spartak Trnava (nữ) - SKF Zilina  (nữ)
28/09 20:30 MFK Ruzomberok (nữ) 5-1 FK Nove Zamky (nữ) MFK Ruzomberok (nữ) - FK Nove Zamky  (nữ)
India Bangalore Super Division
28/09 17:30 Bangalore Eagles 1-1 ASC Center FC Bangalore Eagles - ASC   Center FC
28/09 15:30 Rebels FC 1-1 Megt Centre Rebels FC - Megt   Centre
Slovakia 3.Liga
28/09 20:30 FK Podkonice 3-1 TJ Druzstevnik Vrakun FK Podkonice - TJ Druzstevnik Vrakun
Philippines UFL
28/09 15:00 Azkals Development Team 3-0 Mendiola FC Azkals Development Team - Mendiola FC
Uruguay Cup
29/09 07:00 CS Cerrito 0-0 Torque CS Cerrito - Torque
29/09 06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 CA River Plate Defensor Sporting Montevideo - CA River Plate
29/09 06:30 CA Penarol 0-0 Boston River CA Penarol - Boston River
Brazil Campeonato Potiguar 2
29/09 06:00 Baraunas 1-2 Visao Celeste Baraunas - Visao Celeste
29/09 01:00 Alecrim Natal RN 6-0 Parnamirim SC Alecrim Natal RN - Parnamirim SC
Myanmar League 2
28/09 16:00 Dagon FC 1-0 Mawyawadi FC Dagon FC - Mawyawadi FC
Switzerland - 2.Liga
29/09 01:15 La Sarraz-Eclepens 1-2 Portalban/Gletterens La Sarraz-Eclepens - Portalban/Gletterens
29/09 01:00 FC St.Gallen U21 2-2 FC Rapperswil-Jona FC St.Gallen U21 - FC Rapperswil-Jona
29/09 01:00 US Terre Sainte 0-1 La Chaux-de-Fonds US Terre Sainte - La Chaux-de-Fonds
29/09 00:30 Breitenrain 1-0 YF Juventus Zurich Breitenrain - YF Juventus Zurich
Danish U17
28/09 21:00 Esbjerg FB U17 2-3 FC Kobenhavn U17 Esbjerg FB U17 - FC Kobenhavn U17
Germany Landespokal
29/09 00:45 RSV Meinerzhagen 2-1 SV Rodinghausen RSV Meinerzhagen - SV Rodinghausen
29/09 00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Preuben Munster SpVgg Erkenschwick - Preuben Munster
29/09 00:30 Gutersloh 3-0 SV Westfalia Rhynern Gutersloh - SV Westfalia Rhynern
29/09 00:30 SC Obersprockhovel 2-2 Yeg Hassel SC Obersprockhovel - Yeg Hassel
29/09 00:30 ASC 09 Dortmund 2-1 Sportfreunde Lotte ASC 09 Dortmund - Sportfreunde Lotte
29/09 00:00 Eimsbutteler TV 1-2 Eintracht Norderstedt Eimsbutteler TV - Eintracht Norderstedt
Cúp quốc gia Slovenia
28/09 22:59 NK Publikum Celje 5-0 Dravinja NK Publikum Celje - Dravinja
28/09 21:00 NK Skofja Loka 0-6 Triglav Gorenjska NK Skofja Loka - Triglav Gorenjska
Northern Ireland Reserve League
29/09 01:45 Dungannon Swifts Reserves 10-0 Newry City Reserves Dungannon Swifts Reserves - Newry City Reserves
U19 Iceland
29/09 01:00 Grotta Kria U19 5-0 KR/KV II U19 Grotta Kria U19 - KR/KV II U19
Brazil Serie B
29/09 07:45 Sport Club Recife PE 2-1 Nautico (PE) Sport Club Recife PE - Nautico (PE)
29/09 05:00 Ponte Preta 1-4 Cruzeiro (MG) Ponte Preta - Cruzeiro (MG)
Denmark 2 Division Women
28/09 23:30 FC Damso (nữ) 2-1 Fredensborg (nữ) FC Damso (nữ) - Fredensborg (nữ)
India Mizoram Premier League
28/09 16:30 Electric Veng FC 3-2 Bethlehem VT FC Electric Veng FC - Bethlehem VT FC
28/09 13:30 Chhinga Veng FC 1-0 Chawnpui Chhinga Veng FC - Chawnpui
Slovakia Cup
28/09 20:30 Trencianske Stankovce 0-6 Spartak Trnava Trencianske Stankovce - Spartak Trnava
28/09 20:30 Galanta 0-6 MSK Puchov Galanta - MSK Puchov
28/09 20:30 Druzstevnik Mala Maca 0-7 Slovan Bratislava Druzstevnik Mala Maca - Slovan Bratislava
VĐQG Đài Loan nữ
28/09 15:00 Taichung Blue Whale (nữ) 3-1 Hang Yuan FC (nữ) Taichung Blue Whale (nữ) - Hang Yuan FC (nữ)
Honduras Liga de Ascenso
29/09 04:30 Villanueva FC 0-1 CA Independiente Siguatepeque Villanueva FC - CA Independiente Siguatepeque
Hạng 3 Slovenia
28/09 21:00 Smartno 2-2 SD Cirkulane Smartno - SD Cirkulane
28/09 21:00 NK Posavje Krsko 1-0 NK Ljutomer NK Posavje Krsko - NK Ljutomer
Hạng 4 Phần Lan
28/09 22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 JPS FC Jyvaskyla Blackbird - JPS
28/09 22:59 SavU 0-0 Union Plaani SavU - Union Plaani
28/09 22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-1 GrIFK Reservi BK-46 Karis Karjaa - GrIFK Reservi
Cúp Quốc Gia Serbia
28/09 20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Partizan Belgrade FK Radnicki Sremska Mitrovica - Partizan Belgrade
Brazil Campeonato Pernambucano A2
29/09 01:30 1 de Maio FC 1-2 Flamengo de Arcoverde 1 de Maio FC - Flamengo de Arcoverde
29/09 01:00 Porto PE 0-0 Cha Grande PE Porto PE - Cha Grande PE
29/09 01:00 Vitoria PE 1-2 America PE Vitoria PE - America PE
29/09 01:00 Atletico PE 2-1 Ipojuca AC Atletico PE - Ipojuca AC
29/09 01:00 Ypiranga PE 0-0 Belo Jardim PE Ypiranga PE - Belo Jardim PE
29/09 01:00 Cabense PE 2-2 Santoli Cabense PE - Santoli
Argentina Youth League
28/09 20:00 All Boys U20 3-1 Tristan Suarez U20 All Boys U20 - Tristan Suarez U20
Montenegro Division 2
28/09 20:30 Otrant 0-0 FK Grbalj Radanovici Otrant - FK Grbalj Radanovici
28/09 20:30 FK Mladost DG 5-0 Celik Niksic FK Mladost DG - Celik Niksic
28/09 20:30 KOM Podgorica 1-2 FK Zeta KOM Podgorica - FK Zeta
28/09 20:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Podgorica Bokelj Kotor - FK Podgorica
28/09 20:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo FK Berane - OSK Igalo
Nữ Euro
28/09 17:00 Belgium (nữ) U17 0-1 Poland (nữ) U17 Belgium (nữ) U17 - Poland (nữ) U17
28/09 17:00 Greece (nữ) U17 0-5 Spain (nữ) U17 Greece (nữ) U17 - Spain (nữ) U17
Cúp Quốc Gia Argentina
29/09 08:05 Boca Juniors 3-2 Quilmes Boca Juniors - Quilmes
29/09 05:00 Patronato Parana 2-2 River Plate Patronato Parana - River Plate
29/09 02:00 Independiente 0-0 Talleres Cordoba Independiente - Talleres Cordoba
Brazil Campeonato Mineiro U20
28/09 20:00 CA Serranense U20 0-6 Atletico Mineiro U20 CA Serranense U20 - Atletico Mineiro U20
Germany Regionalliga
29/09 01:00 Havelse 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne Havelse - TuS Blau-Weiss Lohne
29/09 00:00 Carl Zeiss Jena 1-1 Energie Cottbus Carl Zeiss Jena - Energie Cottbus
Bolivia Primera Division
29/09 02:00 Royal Pari FC 0-2 Always Ready Royal Pari FC - Always Ready
Hạng 2 Jordan
28/09 20:00 Al-Jalil 4-0 El Alia Al-Jalil - El Alia
GER D5
29/09 00:00 Feucht SC 0-2 DJK Gebenbach Feucht SC - DJK Gebenbach
VĐQG Peru
29/09 03:30 Sport Huancayo 2-1 Deportivo Municipal Sport Huancayo - Deportivo Municipal
29/09 01:15 Academia Deportiva Cantolao 3-2 FC Carlos Stein Academia Deportiva Cantolao - FC Carlos Stein
Italy Serie D
29/09 01:30 Catania 2-1 ASD San Luca Catania - ASD San Luca
29/09 01:30 Seregno 0-0 ASD Brusaporto Seregno - ASD Brusaporto
28/09 23:30 Sambenedettese 1-1 San Nicolo Sambenedettese - San Nicolo
28/09 22:00 Alma Juventus Fano 3-2 Trastevere Calcio Alma Juventus Fano - Trastevere Calcio
28/09 22:00 Arezzo 2-0 ASD Terranuova Traiana Arezzo - ASD Terranuova Traiana
28/09 21:00 Castrovillari 1-2 FC Lamezia Terme Castrovillari - FC Lamezia Terme
28/09 20:30 FB Brindisi 1912 1-1 Casarano FB Brindisi 1912 - Casarano
28/09 20:30 Barletta 1-0 FC Francavilla Barletta - FC Francavilla
28/09 20:00 Paganese 3-2 SS Angri Paganese - SS Angri
28/09 20:00 ASD Montegiorgio 1-0 Chieti ASD Montegiorgio - Chieti
28/09 20:00 Scandicci 1-2 Forli Scandicci - Forli
28/09 20:00 Virtus Bolzano 4-2 AC Dolomiti Bellunesi Virtus Bolzano - AC Dolomiti Bellunesi
28/09 20:00 Franciacorta 2-1 US Folgore Caratese Franciacorta - US Folgore Caratese
28/09 20:00 Gozzano 1-0 USD Castellanzese Gozzano - USD Castellanzese
28/09 20:00 Lupa Frascati 1-0 Vis Artena Lupa Frascati - Vis Artena
28/09 20:00 FC Matese 1-3 Tolentino FC Matese - Tolentino
28/09 20:00 ACD SantAngelo 1-1 Prato ACD SantAngelo - Prato
28/09 20:00 Clodiense 3-2 Montecchio Maggiore Clodiense - Montecchio Maggiore
28/09 20:00 Desenzano Calvina 1-0 US Breno Desenzano Calvina - US Breno
28/09 20:00 Fezzanese 2-1 Derthona Fezzanese - Derthona
28/09 20:00 Vibonese 2-1 ASD Licata Vibonese - ASD Licata
28/09 20:00 Sammaurese 1-0 Athletic Carpi Sammaurese - Athletic Carpi
28/09 20:00 Montebelluna 3-3 Luparense FC Montebelluna - Luparense FC
28/09 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Ponte San Pietro Virtus Ciserano Bergamo - Ponte San Pietro
28/09 20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Real Agro Aversa Citta Di S. Agata - Real Agro Aversa
28/09 20:00 Cassino 3-1 US Casertana 1908 Cassino - US Casertana 1908
28/09 20:00 Cynthiabalonga 0-2 Avezzano Cynthiabalonga - Avezzano
28/09 20:00 Real Forte Querceta 1-0 Correggese Calcio Real Forte Querceta - Correggese Calcio
28/09 20:00 ASD Cartigliano 1-2 AC Este ASD Cartigliano - AC Este
28/09 20:00 ASD Sporting Trestina 2-1 Gavorrano ASD Sporting Trestina - Gavorrano
28/09 20:00 Ravenna 1-1 ASD Fanfulla Ravenna - ASD Fanfulla
28/09 20:00 Cittanova Interpiana 0-1 ASD Sancataldese Cittanova Interpiana - ASD Sancataldese
28/09 20:00 Vigor Senigallia 3-0 Team Nuova Florida Vigor Senigallia - Team Nuova Florida
28/09 20:00 Tau calcio 0-3 ASD Flaminia Civita Castellana Tau calcio - ASD Flaminia Civita Castellana
28/09 20:00 Vastogirardi 0-0 Asd Pineto Calcio Vastogirardi - Asd Pineto Calcio
28/09 20:00 Puteolana 0-3 Cavese Puteolana - Cavese
28/09 20:00 As Casale Calcio 3-1 Borgosesia As Casale Calcio - Borgosesia
28/09 20:00 ASD Alcione 4-0 SC Caronnese ASD Alcione - SC Caronnese
28/09 20:00 A.S.D. Bra 0-0 Asti A.S.D. Bra - Asti
28/09 20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Mestre ACD Campodarsego - AC Mestre
28/09 20:00 Citta di Fasano 1-0 Gladiator Citta di Fasano - Gladiator
28/09 20:00 Renty ging 2-3 Riccione Renty ging - Riccione
28/09 20:00 Varesina Calcio 1-2 Arconatese Varesina Calcio - Arconatese
28/09 20:00 Stresa Vergante 0-1 USD Pont Donnaz Stresa Vergante - USD Pont Donnaz
28/09 20:00 Ponsacco 0-3 Grosseto Ponsacco - Grosseto
28/09 20:00 Bagnolese 1-0 Salsomaggiore Bagnolese - Salsomaggiore
28/09 20:00 USD Casatese 0-0 ASD Citta Di Varese USD Casatese - ASD Citta Di Varese
28/09 20:00 Sestri Levante 1-1 Chisola Sestri Levante - Chisola
28/09 20:00 US Mariglianese 0-2 ASD Ragusa Calcio US Mariglianese - ASD Ragusa Calcio
28/09 20:00 Vastese 5-2 Roma City Vastese - Roma City
28/09 20:00 Giana 1-1 Pistoiese Giana - Pistoiese
28/09 20:00 Sona 0-2 Lumezzane Sona - Lumezzane
28/09 20:00 ASD Paterno 2-1 Santa Maria ASD Paterno - Santa Maria
28/09 20:00 Afragolese 1944 3-0 ASD Martina Franca Afragolese 1944 - ASD Martina Franca
28/09 20:00 ASD Termoli Calcio 1-1 SSD Porto D’Ascoli ASD Termoli Calcio - SSD Porto D’Ascoli
28/09 20:00 US Pianese 2-1 Sangiovannese US Pianese - Sangiovannese
28/09 20:00 Ligorna 1-0 Fossano Calcio Ligorna - Fossano Calcio
28/09 20:00 Nardo 0-0 ASD Molfetta Nardo - ASD Molfetta
28/09 20:00 Montespaccato 1-0 Ssd Group Citta Di Castello Montespaccato - Ssd Group Citta Di Castello
28/09 20:00 Aglianese 3-0 A.C. Crema 1908 Aglianese - A.C. Crema 1908
28/09 20:00 Real Calepina FC 0-0 Villa dAlme Valbrembana Real Calepina FC - Villa dAlme Valbrembana
28/09 20:00 Legnano 3-0 Pinerolo FC Legnano - Pinerolo FC
28/09 20:00 ASD Canicatti 2-0 Acireale ASD Canicatti - Acireale
28/09 20:00 Tivoli Calcio 0-0 Pomezia Tivoli Calcio - Pomezia
28/09 19:30 Ilvamaddalena 1-1 Palmese 1914 Ilvamaddalena - Palmese 1914
28/09 19:30 Nocerina 0-1 USD Lavello Nocerina - USD Lavello
Cúp Quốc Gia Paraguay
29/09 06:10 Libertad 0-0 Guarani CA Libertad - Guarani CA
29/09 03:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Tacuary FC Nacional Asuncion - Tacuary
Northern Ireland Women's Super
29/09 01:45 Linfield (nữ) 2-1 Lisburn (nữ) Linfield (nữ) - Lisburn (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
28/09 14:30 Zibo Cuju F.C. 1-3 Shanxi Chang An Athletic FC Zibo Cuju F.C. - Shanxi Chang An Athletic FC
28/09 14:30 Qingdao Manatee 3-0 Beijing BeiKong Qingdao Manatee - Beijing BeiKong
28/09 14:00 Kunshan FC 4-1 Heilongjiang Lava Spring Kunshan FC - Heilongjiang Lava Spring
South Africa League Women
28/09 22:59 JVW FC (nữ) 1-4 TUT FC (nữ) JVW FC (nữ) - TUT FC (nữ)
28/09 20:00 Mamelodi Sundowns (nữ) 4-0 Thunderbirds (nữ) Mamelodi Sundowns (nữ) - Thunderbirds (nữ)
Primera Division de El Salvador
29/09 09:00 Atletico Marte 0-0 CD FAS Atletico Marte - CD FAS
29/09 08:00 Santa Tecla 1-2 Alianza San Salvador Santa Tecla - Alianza San Salvador
29/09 04:30 Aguila 2-0 CD Chalatenango Aguila - CD Chalatenango
29/09 04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0 CD Dragon CD Platense Municipal Zacatecoluca - CD Dragon
29/09 04:00 Jocoro FC 2-2 Luis Angel Firpo Jocoro FC - Luis Angel Firpo
England Ryman(Isthmian) League
29/09 01:45 Grays Athletic 2-0 Wroxham Grays Athletic - Wroxham
Hạng 3 Mexico
29/09 04:00 Atletico Pachuca 1-0 Club Hidalguense Atletico Pachuca - Club Hidalguense
29/09 04:00 Faraones Texcoco 1-0 Deportivo Tulancingo II Faraones Texcoco - Deportivo Tulancingo II
28/09 22:59 CD Novillos Neza 3-4 Valle de Xico FC CD Novillos Neza - Valle de Xico FC
28/09 22:00 CF Pachuca III 2-0 Halcones Zuniga SC CF Pachuca III - Halcones Zuniga SC
Nữ Estonia
28/09 22:59 Saku Sporting (nữ) 5-0 FC Lootos Polva (nữ) Saku Sporting (nữ) - FC Lootos Polva (nữ)
28/09 22:59 Vaprus Parnu (nữ) 2-4 Tammeka Tartu (nữ) Vaprus Parnu (nữ) - Tammeka Tartu (nữ)
Czech Group D League
28/09 21:30 Afk Tuchlovice 1-0 Spartak Pribram Afk Tuchlovice - Spartak Pribram
28/09 21:30 FC Rokycany 2-2 Aritma Praha FC Rokycany - Aritma Praha
28/09 21:30 CLU Beroun 0-2 SK Sokolec CLU Beroun - SK Sokolec
28/09 20:30 Vysocina Jihlava B 2-2 Sokol Tasovice Vysocina Jihlava B - Sokol Tasovice
28/09 20:30 SK Batov 4-2 HFK Olomouc SK Batov - HFK Olomouc
28/09 19:00 SK Tochovice 1-5 FK Pribram B SK Tochovice - FK Pribram B
28/09 15:40 FK Banik Most B 2-0 TJ KRUPKA FK Banik Most B - TJ KRUPKA
28/09 15:30 Jiskra Trebon 1-2 FK Olympie Tyn Nad Vltavou Jiskra Trebon - FK Olympie Tyn Nad Vltavou
28/09 15:30 Povltavska FA B 2-0 SK Poricany Povltavska FA B - SK Poricany
28/09 15:15 FK Mas Taborsko B 1-1 TJ Hluboka nad Vltavou FK Mas Taborsko B - TJ Hluboka nad Vltavou
28/09 15:00 Unie Hlubina 2-1 Valasske Mezirici Unie Hlubina - Valasske Mezirici
Indonesia Liga 3
28/09 15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis Persika 1951 - PSGC Ciamis
28/09 13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang Karawang United - Perses Sumedang
Angola Girabola League
28/09 22:30 Primeiro de Agosto 0-0 Cuando Cubango Primeiro de Agosto - Cuando Cubango
Mexico Liga TDP
29/09 09:30 Coras De Nayarit 2-2 Cimarrones de Sonora FC II Coras De Nayarit - Cimarrones de Sonora FC II
29/09 09:00 Chihuahua FC 6-0 Mexicali FC Chihuahua FC - Mexicali FC
29/09 08:00 Calor de San Pedro 0-0 Huracanes Izcalli FC Calor de San Pedro - Huracanes Izcalli FC
29/09 05:00 Estudiantes Tecos 0-3 Universidad Guadalajara II Estudiantes Tecos - Universidad Guadalajara II
29/09 05:00 Loros De Colima 4-2 Correcaminos II Loros De Colima - Correcaminos II
29/09 04:00 Escorpiones FC 2-1 Sporting Canamy Escorpiones FC - Sporting Canamy
29/09 04:00 Aguacateros CDU 5-1 CD Inter Queretaro Aguacateros CDU - CD Inter Queretaro
29/09 04:00 Tritones Vallarta MFC 1-1 Los Cabos United Tritones Vallarta MFC - Los Cabos United
29/09 04:00 U.A. Zacatecas 3-3 Mineros de Fresnillo U.A. Zacatecas - Mineros de Fresnillo
29/09 04:00 Ciervos FC 6-3 Club Atletico Angelopolis Ciervos FC - Club Atletico Angelopolis
29/09 04:00 Deportiva Venados 3-1 Leviatan FC Deportiva Venados - Leviatan FC
29/09 00:00 Club Canoneros Marina 0-1 Chilpancingo Club Canoneros Marina - Chilpancingo
Panama
29/09 08:30 Plaza Amador 2-2 CD Arabe Unido Plaza Amador - CD Arabe Unido
29/09 06:15 Costa Del Este 0-2 Tauro FC Costa Del Este - Tauro FC
29/09 04:00 Veraguas FC 2-0 CA Independente Veraguas FC - CA Independente
El Salvador Reserves League
29/09 04:00 Santa Tecla U20 2-1 Alianza FC Reserves Santa Tecla U20 - Alianza FC Reserves
Hạng 4 Nauy
29/09 00:30 Eik-Tonsberg 1-1 Follo Eik-Tonsberg - Follo
28/09 19:00 Mjondalen IF B 1-2 Tromso B Mjondalen IF B - Tromso B
Germany Oberliga NOFV
29/09 00:45 MSV Düsseldorf 3-3 SF Hamborn 07 MSV Düsseldorf - SF Hamborn 07
29/09 00:00 FC Hanau 93 2-1 Bayern Alzenau FC Hanau 93 - Bayern Alzenau
29/09 00:00 TSV Steinbach II 1-0 Waldgirmes TSV Steinbach II - Waldgirmes
29/09 00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-0 FV Offenburg Neckarsulmer Sport-Union - FV Offenburg
Belgian First Amateur Division
29/09 01:00 Olympic Charleroi 0-2 Royal Knokke Olympic Charleroi - Royal Knokke
29/09 01:00 Ninove 0-3 URS Lixhe-Lanaye Ninove - URS Lixhe-Lanaye
29/09 01:00 RFC de Liege 6-0 Dessel Sport RFC de Liege - Dessel Sport
29/09 01:00 Antwerp B 1-3 LaLouviere Antwerp B - LaLouviere
Cúp quốc gia Na Uy
28/09 22:59 Tromsdalen 0-1 Bryne Tromsdalen - Bryne
Hạng 2 Venezuela
29/09 02:00 Deportivo Petare FC 0-2 Petroleros de Anzoategui Deportivo Petare FC - Petroleros de Anzoategui
29/09 02:00 Atletico La Cruz 0-2 Angostura FC Atletico La Cruz - Angostura FC
Brazil Campeonato Carioca C
29/09 01:00 Paduano RJ 2-0 Angra Dos Reis RJ Paduano RJ - Angra Dos Reis RJ
29/09 01:00 Nova Cidade RJ 2-3 Serrano BA Nova Cidade RJ - Serrano BA
29/09 01:00 Sao Goncalo 2-0 Serra Macaense Sao Goncalo - Serra Macaense
28/09 20:00 CGI April 7 2-1 Camp grand RJ CGI April 7 - Camp grand RJ
Costa Rica Primera Division Women
29/09 08:00 Alajuelense (nữ) 2-2 Municipal Pococi (nữ) Alajuelense (nữ) - Municipal Pococi (nữ)
29/09 06:00 SUVA Sports (nữ) 1-7 CS Herediano (nữ) SUVA Sports (nữ) - CS Herediano (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
29/09 01:15 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem Club Lujan - Leandro N Alem
El Salvador Segunda Division
29/09 04:00 CD Titan 4-1 Once Lobos Chalchuapa CD Titan - Once Lobos Chalchuapa
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
28/09 21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B SK Zapy - Jablonec B
28/09 15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov Benesov - Viktoria Zizkov
England Southern Premier League
29/09 01:45 Gosport Borough 1-2 Poole Town Gosport Borough - Poole Town
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
29/09 00:00 Bursaspor 0-1 Boyabat 1868 Spor Bursaspor - Boyabat 1868 Spor
28/09 21:30 S.Urfaspor 4-2 Karsiyaka S.Urfaspor - Karsiyaka
28/09 19:00 Kirklarelispor 5-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor Kirklarelispor - Siirt Il Ozle Idaresi Spor
28/09 19:00 Sariyer 3-0 Tepecik Bld Sariyer - Tepecik Bld
28/09 19:00 Afjet Afyonspor 2-4 Eynesil Afjet Afyonspor - Eynesil
28/09 19:00 Nazillispor 2-1 Sile Yildizspor Nazillispor - Sile Yildizspor
28/09 19:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Karakocan Ergene Velimese - Elazig Karakocan
28/09 19:00 Catalca Spor 1-1 Sapanca Genclikspor Catalca Spor - Sapanca Genclikspor
28/09 19:00 Kusadasispor 0-1 Bulvarspor Kusadasispor - Bulvarspor
28/09 19:00 Usakspor 2-1 Arguvan Usakspor - Arguvan
28/09 18:30 Serik Belediyespor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet Serik Belediyespor - Kelkit Belediye Hurriyet
28/09 18:30 Ankarademirspor 0-2 Karaman Belediyespor Ankarademirspor - Karaman Belediyespor
28/09 18:30 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Yalovaspor Etimesgut Belediye Spor - Yalovaspor
28/09 18:30 Nigde Belediyespor 2-1 Yomraspor Nigde Belediyespor - Yomraspor
28/09 18:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Karaman Belediyesi Spor Anadolu Selcukluspor - Karaman Belediyesi Spor
28/09 18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Kilis Bld.Spor Kirsehir Koyhizmetleri - Kilis Bld.Spor
28/09 18:00 Pazarspor 1-0 Mazidagi Fosfatspo Pazarspor - Mazidagi Fosfatspo
28/09 18:00 Adiyamanspor 0-0 Bartinspor Adiyamanspor - Bartinspor
28/09 17:00 Kastamonuspor 0-0 Nevsehirspor Genclik Kastamonuspor - Nevsehirspor Genclik
Cúp Quốc Gia Nga
29/09 00:00 FC Krasnodar 2-0 FK Nizhny Novgorod FC Krasnodar - FK Nizhny Novgorod
29/09 00:00 CSKA Moscow 2-1 FK Sochi CSKA Moscow - FK Sochi
28/09 21:30 Khimki 0-5 Lokomotiv Moscow Khimki - Lokomotiv Moscow
28/09 21:30 Gazovik Orenburg 2-2 Dynamo Moscow Gazovik Orenburg - Dynamo Moscow
28/09 19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Torpedo Moscow Ural Sverdlovsk Oblast - Torpedo Moscow
Czech Republic 5. Ligy
28/09 21:30 Loko Karlovy Vary 0-4 SK Touzim Loko Karlovy Vary - SK Touzim
28/09 21:30 Tatran Sedlcany 5-3 Mnichovohradistsky SK Tatran Sedlcany - Mnichovohradistsky SK
28/09 21:00 Velke Losiny 0-1 FK Brodek u Prerova Velke Losiny - FK Brodek u Prerova
28/09 21:00 Tj Sigma Lutin 0-4 TJ Medlov Tj Sigma Lutin - TJ Medlov
28/09 21:00 Mutenice 0-2 FC Svratka Brno Mutenice - FC Svratka Brno
28/09 21:00 Bosonohy 0-2 MS Brno Bosonohy - MS Brno
28/09 21:00 SK Olympia Rajecko 3-3 SK Krumvir SK Olympia Rajecko - SK Krumvir
28/09 15:30 SK Hrebec 2-1 FC Velim SK Hrebec - FC Velim
28/09 15:30 Boskovice 4-0 SK Lisen B Boskovice - SK Lisen B
28/09 15:30 Sokol Nespeky 1-0 Horky Nad Jizerou Sokol Nespeky - Horky Nad Jizerou
28/09 15:15 TJ Sokol Srbice 1-3 Tj Spartak Perstejn TJ Sokol Srbice - Tj Spartak Perstejn
28/09 15:15 FC Kurim 1-1 Bystrc Kninicky FC Kurim - Bystrc Kninicky
Brazil national youth (U20) Football Championship
29/09 01:00 Joinville SC Youth 3-1 Brusque U20 Joinville SC Youth - Brusque U20
29/09 01:00 America-RJ U20 0-2 Marica RJ U20 America-RJ U20 - Marica RJ U20
29/09 01:00 Floresta CE Youth 2-2 Fortaleza U20 Floresta CE Youth - Fortaleza U20
29/09 01:00 Olaria RJ U20 1-1 Goncalense FC U20 Olaria RJ U20 - Goncalense FC U20
28/09 20:00 Angra Dos Reis RJ U20 0-2 Artsul U20 Angra Dos Reis RJ U20 - Artsul U20
India Punjab Super League
28/09 17:02 Jagat Singh Palahi FA 0-1 Punjab Police Jalandhar Jagat Singh Palahi FA - Punjab Police Jalandhar
Brazil Copa Gaucho
29/09 05:30 EC Passo Fundo 3-0 Elite Clube Desportivo EC Passo Fundo - Elite Clube Desportivo
Brazil Serie D
29/09 02:00 Floresta CE 0-0 Guarany CE Floresta CE - Guarany CE
29/09 01:00 Maracana CE 2-1 Icasa CE Maracana CE - Icasa CE
29/09 01:00 Hercilio Luz SC 3-2 Figueirense Hercilio Luz SC - Figueirense
Ireland Leinster Senior League
29/09 02:10 Liffeys Pearse 0-2 Ballymun United Liffeys Pearse - Ballymun United
29/09 01:45 St. Mochtas 3-2 Bangor Celtic St. Mochtas - Bangor Celtic
29/09 01:30 Firhouse Clover FC 0-1 St Francis FC Firhouse Clover FC - St Francis FC
Hạng 2 Azerbaijan
28/09 18:30 FK MOIK Baku 2-1 Kapaz PFK II FK MOIK Baku - Kapaz PFK II
28/09 18:30 FK Qabala II 0-1 Zira FK II FK Qabala II - Zira FK II
28/09 18:30 E Nel G Tick 2-4 Keshla FK II E Nel G Tick - Keshla FK II
28/09 18:30 Araz Nakhchivan 4-0 Standard Sumgayit II Araz Nakhchivan - Standard Sumgayit II
Panama Liga Prom
29/09 06:00 San Martin FC 3-2 Alianza FC Panama Reserves San Martin FC - Alianza FC Panama Reserves
29/09 06:00 Herrera FC Reserves 1-2 Mario Mendez FC Herrera FC Reserves - Mario Mendez FC
29/09 04:00 UMECIT 4-0 Sporting San Miguelito Reserves UMECIT - Sporting San Miguelito Reserves
VĐQG Costa Rica
29/09 09:15 Deportivo Saprissa 1-0 AD Guanacasteca Deportivo Saprissa - AD Guanacasteca
29/09 08:00 Puntarenas 0-2 Guadalupe FC Puntarenas - Guadalupe FC
29/09 07:00 Cartagines Deportiva SA 1-2 Alajuelense Cartagines Deportiva SA - Alajuelense
BSWCP
28/09 21:30 Egypt Beach Soccer 7-2 Uganda Beach Football Team Egypt Beach Soccer - Uganda Beach Football Team
28/09 19:30 Mauritius Beach Soccer 2-5 Tanzania Beach Football Team Mauritius Beach Soccer - Tanzania Beach Football Team
28/09 17:30 South Africa Beach Soccer 4-8 Mozambique Beach Soccer South Africa Beach Soccer - Mozambique Beach Soccer
28/09 15:30 Seychelles Beach Soccer 2-12 Senegal Beach Soccer Seychelles Beach Soccer - Senegal Beach Soccer
Kosovo Superliga
29/09 00:00 Prishtina 0-0 KF Drita Gjilan Prishtina - KF Drita Gjilan
28/09 18:00 Malisheva 2-3 KF Ballkani Malisheva - KF Ballkani
USA Independent League
29/09 09:00 California Utd Strikers 3-1 AC Syracuse Pulse California Utd Strikers - AC Syracuse Pulse
29/09 06:00 Chattanooga 2-1 Albion San Diego Chattanooga - Albion San Diego
Hạng 3 Hungary
28/09 22:59 Beech Sigit 2-2 Csornai SE Beech Sigit - Csornai SE
28/09 21:00 BVSC Zuglo 4-0 Jaszberenyi FC BVSC Zuglo - Jaszberenyi FC
28/09 21:00 Tatabanya 0-0 Kaposvar Tatabanya - Kaposvar
28/09 21:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 BKV Elore Hajduszoboszlo SE - BKV Elore
28/09 21:00 Balatonfuredi FC 2-1 Gyori ETO FC II Balatonfuredi FC - Gyori ETO FC II
28/09 21:00 Veszprem 2-0 UFC Nagykanizsa Veszprem - UFC Nagykanizsa
28/09 21:00 DEAC 3-1 Korosladany MSK DEAC - Korosladany MSK
28/09 21:00 Cegled 2-1 Ujpesti TE B Cegled - Ujpesti TE B
28/09 21:00 Penzugyor SE 3-1 Senyo Carnifex Penzugyor SE - Senyo Carnifex
28/09 21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 3-0 Szekszard UFC Dunaujvaros Palhalma Agrospecial - Szekszard UFC
28/09 21:00 RCO Agde 3-0 Kelen SC RCO Agde - Kelen SC
28/09 21:00 Technoroll Teskand KSE 5-1 Zsambeki SK Technoroll Teskand KSE - Zsambeki SK
28/09 21:00 Eger SE 2-0 KARCAG SE Eger SE - KARCAG SE
28/09 21:00 Kecskemeti TE II 2-0 Szolnoki MAV FC Kecskemeti TE II - Szolnoki MAV FC
28/09 21:00 Kisvarda II 2-0 Diosgyori VTK II Kisvarda II - Diosgyori VTK II
28/09 21:00 Tiszaujvaros 1-4 Tiszafured VSE Tiszaujvaros - Tiszafured VSE
English Women's Conference North
29/09 01:45 Brighouse Town (nữ) 1-1 Huddersfield (nữ) Brighouse Town (nữ) - Huddersfield (nữ)
Cúp quốc gia Romania
29/09 01:30 Rapid Bucuresti 3-0 Afumati Rapid Bucuresti - Afumati
28/09 22:45 ACS Viitorul Selimbar 0-4 Petrolul Ploiesti ACS Viitorul Selimbar - Petrolul Ploiesti
28/09 20:30 Scolar Resita 0-4 CS Mioveni Scolar Resita - CS Mioveni
28/09 20:30 CS Ocna Mures 3-0 CSM Slatina CS Ocna Mures - CSM Slatina
28/09 20:30 FC Gloria Bistrita 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia FC Gloria Bistrita - FC Unirea 2004 Slobozia
28/09 20:00 Jiul Petrosani 1-1 FC Otelul Galati Jiul Petrosani - FC Otelul Galati
28/09 20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 UTA Arad ACS Foresta Suceava - UTA Arad
Argentina Reserve League
29/09 02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves Villa Dalmine Reserves - Defensores de Belgrano Reserves
29/09 02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves CA Estudiantes Caseros Reserves - Deportivo Moron Reserves
29/09 01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves CA San Telmo Reserves - CA Brown de Adrogue Reserves
29/09 01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves CA Atlanta Reserves - All Boys Reserves
28/09 22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves General Lamadrid Reserves - Argentino Merlo Reserves
28/09 21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves Rosario Central Reserves - Racing Club Reserves
28/09 21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves Gimnasia LP Reserves - Barracas Central Reserves
28/09 21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves Temperley Reserves - Sacachispas Reserves
28/09 20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves Huracan Reserves - San Lorenzo Reserves

2Gon.com - Chuyên trang dữ liệu Bongdaso, tỷ lệ kèo nhà cái, kết quả, tỷ số bóng đá và kinh nghiệm cá cược – 2Gon chuyên gửi tới đọc giả những bài bình luận đánh giá chuyên sâu của các chuyên gia Bóng Đá Số như soi kèo chuẩn, nhận định bóng đá và dự đoán bóng đá có tỷ lệ chính xác cao nhất. Ngoài ra 2Gon.com còn cung cập các bài soi kèo phạt góc, tài xỉu, ném biên và hướng dẫn nhiều các soi kèo khác.

2Gon - Tiền thân là trang Bongdaso

2Gon.com ra đời nhằm mang tới cho bạn đọc cái nhìn tổng quan nhất trước mỗi trận đấu. Thế mạnh của 2Gon.com là cập nhật đầy đủ tỷ số như trang bongdaso trước kia, ngoài ra còn có kết quả, BXH, tỷ lệ kèo, lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai. 

Với đội ngũ chuyên gia có nhiều năm hoạt động và làm việc trong lĩnh vực thể thao, đặc biệt là bóng đá, 2Gon.com sẽ gửi tới bạn đọc mọi thông tin như trang Bóng Đá Số gốc: tin chuyển nhượng, tin bên lề, tin hậu trường bóng đá và các tin tức liên quan tới trận đấu. Mọi tin tức có thể ảnh hưởng tới kết quả trận đấu đều được cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất.

Dữ liệu Bongdaso nổi bật tại 2Gon

Bảng xếp hạng bóng đá của nhiều giải đấu 

Truy cập vào kênh thông tin 2Gon.com giới đầu tư sẽ có những thông tin bóng đá trong và quốc tế chuẩn nhất. Đặc biệt, thông tin về bảng xếp hạng của bộ môn thể thao vua. Mọi dữ liệu đều trùng khớp với trang Bóng Đá Số 12 gốc.

BXH bóng đá được cập nhật theo thời gian thực, có kết quả là sẽ ảnh hưởng tới kết quả trận đấu, vì vậy BXH bóng đá cũng thay đổi tức thì. Bạn đọc có thể theo dõi bảng xếp hạng bóng đá hôm nay tại: https://2gon.com/bang-xep-hang.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay cập nhật liên tục

2Gon cập nhật hàng ngày lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai. Ngay cả các giải đấu chính cũng có lịch thi đấu từ rất sớm. Ví dụ như các giải Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Cup C1, Euro đều có lịch thi đấu từ rất sớm, có khi cả vài tháng.

Cuối năm nay World Cup 2022 sẽ khởi tranh tại Qatar, chính vì vậy lịch thi đấu World Cup 2022 cũng đã được 2Gon cập nhật ngay từ hôm nay tại link: https://2gon.com/lich-bong-da/world-cup. Bạn đọc có thể theo dõi LTĐ World Cup ngay từ hôm nay.

Tỷ lệ kèo nhà cái chính xác

Đội ngũ chuyên gia của Bóng Đá Số sẽ luôn mang đến những thông tin tỷ lệ kèo nhà cái sớm nhất đến với người chơi. Bảng tỷ lệ kèo sẽ cập nhật diễn biến biến động kèo thông qua chỉ số để giới đầu tư có thể xác định chính xác các thông tin quan trọng và rút ra được kết quả đặt cược chính xác nhất.

Đặc biệt tỷ lệ kèo nhà cái cũng cập nhật từ rất sớm, với những người chơi cá cược có kinh nghiệm thì có thể theo dõi biến động odds từ sớm để đưa ra nhận định cho chính mình.

Kết quả bóng đá nhanh nhất từ Bóng Đá Số

Những thông tin về kết quả bóng đá trực tuyến luôn được cập nhật nhanh chóng theo từng trận đấu nên người chơi sẽ có thời gian để đưa ra những nhận định kèo chuẩn xác nhất. Kqbd hôm nay được cập nhật nhanh nhất theo thời gian thi đấu thực của từng trận đấu. 

Với những trận đấu đang diễn ra hoặc vừa đa xong thì 2Gon cũng cập nhật đầy đủ, kể các các giải cỏ (giải đấu nhỏ) ở châu Âu, châu Á, châu Mỹ,... Kết quả bóng đá hôm nay và tối qua đều đầy đủ từ hệ thống dữ liệu bóng đá số. Hãy theo dõi kết quả bóng đá hôm nay ngay từ bây giờ tại đường dẫn: https://2gon.com/kqbd-hom-nay.

Nhận định bóng đá - Dự đoán bóng đá chính xác

Với mục đích hoạt động phi lợi nhuận, 2Gon luôn mang đến những nhận định bóng đá và soi kèo bóng đá hôm nay thơm nhất để gửi đến cho giới đầu tư trước khi đặt cửa giành thắng lợi.

Đồng hành cùng 2Gon.com là đội ngũ CTV và chuyên gia Bóng Đá Số hàng đầu trong giới soi kèo bóng đá, nên những bài viết nhận định kèo bóng đá của Bongdaso luôn ở mức độ chuẩn xác cao. Những thông tin này sẽ được 2Gon.com cập nhật và tham khảo, tổng hợp từ những nguồn tin uy tín, các chỉ số thống kê trong từng trận đấu, hoặc tin mật của các đội bóng để tổng hợp rồi phân tích mới đưa ra kết quả cuối cùng. Mọi thông tin được các chuyên gia Bóng Đá Số đưa ra rất chi tiết.

Tin tức Bongdaso cập nhật sớm nhất

Tin tức Bóng Đá Số hôm nay như tin chuyển nhượng, lịch trực tiếp bóng đá, thông tin nhà cái, tin tức thể thao bóng đá, video bóng đá đều được 2Gon cập nhật đầy đủ và không bỏ lọt bất kỳ tin tức thể thao bóng đá quan trọng nào.

Ngay cả những tin hậu trường bóng đá, tin tức bên bề cũng được 2Gon.com gửi tới bạn đọc nhanh nhất và chi tiết nhất giống như bản gốc Bongdaso trước kia.